Announcement

Collapse
No announcement yet.

REVIEW ASUS G50V-A1 9700GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by data_db2 View Post
    ที่รู้สองคน ไม่ใช่อะไร หรอกท่าน warcar1345 ผมตัดสินใจช้า ท่าน turionx2 ไปเดินแล้วหาไม่เจอ
    ราคาที่เค้าซื้อได้ นี่ 40K ต้นๆ ไม่รวม X9000 + HD ที่ไปอัพเองนะ

เห็นมันวางที่ zeer ชั้น 3 มาหลายเดือนแล้ว แต่คนไม่รู้จัก นึกว่าเป็น NB 17 นิ้วธรรมดา
    แหมเป้นผมจะดุให้เต้มตาเลย แต่เคยเห้นใน ebay ราคาประมาณ 40k เหมือนกันนะครับ แต่ cpu2.2 มั้ง hd ไม่แน่ใจ แต่ 8700gt x2 มือ2

ได้มือ 1 40k คุ้มไม่ใช่น้อย

Comment

กำลังลอง express gate อยุ่ บุทไวจริงๆ

Comment

แรงมากครับ กิเลสขึ้นบานเลย อิอิ แรงจริง

Comment

สวยงามมาก อย่างกับรถสปอร์ตเลยก็ว่าได้ ยกไปตั้งที่ไหนมีแต่คนมองเลยครับ ประมาณว่ามีราศีจับอะครับ

Comment

กำลังตัดสินใจซื้ออยู่ครับ แต่สเปกที่เข้ามาขายในไทยนี่สิ..

Comment

ถ้าท่านอยากได้ 3DMark 2006 9000 คะแนน ก็ไปซื้อ 9800GTX มายัดซิครับ เปลี่ยนได้นี่

Comment

Originally posted by Soul_Master View Post
                ถ้าท่านอยากได้ 3DMark 2006 9000 คะแนน ก็ไปซื้อ 9800GTX มายัดซิครับ เปลี่ยนได้นี่
                ไม่เอาครับไม่มีตัง

Comment

เจอปัญหาแล้วครับ เวลาเสียบหุฟัง พร้อม usb อื่นๆด้านขวาด้านเดียวกับ ช่องหุฟัง ท่านจะได้ยิงเสียง ติ๊ดยาวๆ เบาๆ ต้องสังเกตดีๆ แต่ถ้าเอา usb ออกแต่ หุฟังยังติดอยุ่ เสียงมันก้จะหายไปและเงียบสนิท

Comment

Originally posted by Soul_Master View Post
                    GTXมันร้อนนะครับท่าน >_<" เอามายัดใน15.4"นี่

NBผมใส่ได้แค่9800M GTก็เพราะ GTXมันร้อนเกิน

Comment

ตะกี้ลองเทส Hdd raid ใหม่ ได้ avg 80 ไม่แน่ใจเป้นเพราะ xp รึเปล่าถึงได้มากขึ้น

อันนี้ลองเทส ตุ้ปลา ใหม่ บน xp ก้ปาไป 143 ซะงั้น - -"

ขนาด 3dmark06 ก้เอากับเขาด้วย

ถ้าใครดุผลเทสหน้าแรกจะไม่แรงขนาดนี้ สงสัย จะได้กลับไปใช้ xp อีกแล้วสิเนี้ย ว่าจะอยุ่กับ vista แล้วนะเนี้ย - -"
                      Last edited by warcar1345; 8 Oct 2008, 18:27:23.

Comment

แรงไม่ตกเลยอยากให้เข้าไทยไวไวจัง

Comment

จาซื้อแย้วววว รอ รหัส paypal เหอๆ = =a 2 วันและยางมะมาเยย >.<

Comment

จาซื้อแย้ววววค๊าบ รอ รหัส paypal เหอๆ = =a 2 วันและยางมะมาเยย >.<

Comment

อิอิ เราพอเพียงใช้ S42 พออิอิ

Comment

Originally posted by timemachine View Post
                                จาซื้อแย้ววววค๊าบ รอ รหัส paypal เหอๆ = =a 2 วันและยางมะมาเยย >.<
                                ท่านได้ไปคอนเฟิม ในอีเมลท่านยังครับ คอนเฟิม ไอดี user อะ

Comment

Working...
                                X