Announcement

Collapse
No announcement yet.

REVIEW ASUS G50V-A1 9700GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แม่จ้าววว..

Centrino2 , 9700m GT , 1680x1050 , HDDx2 , ตู้ปลาล่อไปเกือบแสนสี่ , subwoobferอย่างตู้ม

แม่จ้าวว..

ว่าแต่ NZ นี่นิวซีแลนด์ใช่ไหมครับ

Comment

สงสารโต๊ะที่วาง g50v จัง มันจะหักไหมครับ เห็นเอียงๆ ^^" จับกระเถิมมาหน่อยปลอดภัยกว่านะ

Comment

Originally posted by Soul_Master View Post
        แจ่ม! แต่ผมอยากเห็น 3DMark06 ที่ความละเอียด 1280*800 ครับ จัดให้หน่อยครับ น่าจะได้ประมาณ 6500 - 7000 อย่าลืมลง Driver 178.13 นะครับ
        จัดมาให้ละครับ กะไว้แป๊ะจริงๆ ลง 178.13แล้วด้วยครับ
        ทดสอบ บน Vista 1280x800

ทดสอบ บน XP 1280x800

Comment

Originally posted by little_nik View Post
          สงสารโต๊ะที่วาง g50v จัง มันจะหักไหมครับ เห็นเอียงๆ ^^" จับกระเถิมมาหน่อยปลอดภัยกว่านะ
          ให้มันขึ้นแท่น แห่ง ความเย้นแล้วครับ

Comment

Originally posted by sabanes View Post
            แม่จ้าววว..

Centrino2 , 9700m GT , 1680x1050 , HDDx2 , ตู้ปลาล่อไปเกือบแสนสี่ , subwoobferอย่างตู้ม

แม่จ้าวว..

ว่าแต่ NZ นี่นิวซีแลนด์ใช่ไหมครับ
            ไอกลมๆส้มๆ ใต้เครื่องไม่ใช่ subwoobfer นะครับ มันเป้นที่ระบายความร้อนให้ GPU ครับ ไม่น่าgpu มันถึงเย้นจังไงครับ

NZ = New Zealand ครับ

Comment

สวยๆ

Comment

ตอนแรกว่าจะสั่งG71Vจากอีเบย์อยู่อะครับแต่รวมภาษี+นำเขาแล้วราคาพอๆกับที่ขายที่นี่เลยอะครับมันถูกกว่าแค่3พันผมว่า3พันคงเปลี่ยนคียบอร์ดได้เลยเลยยอมรอแต่ดีใจด้วยนะพี่

Comment

โอ้วแรงงงงงงง มากกกกกกก

Comment

น้ำลายไหล อ่ะ พรุ่งนี้ไม่ขายวัว มาซื้อดีก่า

Comment

สวยและแรง

Comment

โหววว

คะแนน 3D mark 06 @1280*800 มากกว่า S42 ผม 1000 คะแนน !

แม้จ้าววว ลำปางหนาวมากกกก เหอๆ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                          โหววว

คะแนน 3D mark 06 @1280*800 มากกว่า S42 ผม 1000 คะแนน !

แม้จ้าววว ลำปางหนาวมากกกก เหอๆ
                          ท่านไม่ลองลงXP แล้วมาเทส3dmark06 อีกรอบหรอครับ อิอิ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                            ชอบตรง raid 0 นี่หละ แรงมากๆ
                            ท่านไม่หามาสักเครื่อง แล้วใส่ หมื่นรอบสัก2ลุกหรอครับ ทำraid0 ด้วย คงโหดมิใช่น้อยอิอิ

Comment

บอก ได้คำเดียวว่า สุดตรีน เก็บตังๆ อยากได้มั่ง อิอิ

Comment

แล้วแพคเกจที่ซื้อมานี่แถมอะไรบ้างหรอครับ

อ้อ นอกเรื่องนิดครับ

อยากถามว่าใช้ License OEM ข้ามเครื่องได้ด้วยหรอครับ
                                Last edited by ignited; 5 Oct 2008, 10:16:11.

Comment

Working...
                                X