Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP เกิน90วันก็ต่อประกัน2ปีได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีเบอร์ไหมอะครับ เพิ่มหมดเดือนที่แล้วเอง

Comment

Originally posted by Gimojung View Post
      มีเบอร์ไหมอะครับ เพิ่มหมดเดือนที่แล้วเอง
      ข้างบนไงครับ เดินย้อนกลับไปดูนิดนึง

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
        ข้างบนไงครับ เดินย้อนกลับไปดูนิดนึง
        อ่าขอบคุณครับ ลืมดู

Comment

แต๊บไปเรียบร้อยคับ

รีบๆ ต่อกานไว้เลยนะ

Comment

เอาเข้าศูนย์ไปแล้วด้วยสิ

ว่าอะไรพังบ้าง

อย่างงี้จะต่อประกันได้ป่ะครับ

Comment

Originally posted by maiaowna View Post
              เอาเข้าศูนย์ไปแล้วด้วยสิ

ว่าอะไรพังบ้าง

อย่างงี้จะต่อประกันได้ป่ะครับ
              เอาออกมา แล้วลองต่อดูครับ ได้ก็โชคดีไป แต่คิดว่าน่าจะได้นะครับ

Comment

Originally posted by tanwatana View Post
                เอาออกมา แล้วลองต่อดูครับ ได้ก็โชคดีไป แต่คิดว่าน่าจะได้นะครับ
                ต่อได้ครับ เค้าไม่ได้เช็กสภาพเครื่องหรือประวัติก่อนต่อ ของผมเครมจอก่อนค่อยังต่อได้เลยครับ

Comment

ใช้การ์ด ati ก็ต่อเหมือนกันครับ อิอิ เพื่อความสบายใจ วันละ 5 บาท 40 สตางค์ ถูกกว่าค่ารถเมล์อีก ยืดชีวิตไปอีก 2 ปีเต็ม ^o^ สุดคุ้ม อิอิ
                  Last edited by little_nik; 21 Aug 2008, 17:27:47.

Comment

มีไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

Comment

เป็นข่าวดีครับ ว่าแต่ต้องไปต่อที่ใดเหรอ อินแกรมไมโครเน๊ยะ
                      Last edited by dechsiri; 21 Aug 2008, 22:24:12.

Comment

น่าสนใจครับ จะต่อด้วยเหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by dechsiri View Post
                          เป็นข่าวดีครับ ว่าแต่ต้องไปต่อที่ใดเหรอ อินแกรมไมโครเน๊ยะ
                          1. โทรไปติดต่อแล้วพนักงานจะขอ p\nและs\n ของเครื่องเรา เพื่อregister carepack กับhp.comไห้เรา
                          2. mail ช่ือที่อยู่ไปให้พนักงาน
                          3. รอรับmailจากอินแกรม ตรวจเช็กรายละเอียดให้ถูกต้อง
                          4. โอนเงินตามรายละเอียดในmailแล้วแฟ็กหรือmail สลิป กลับไปทางอินแกรมจะส่งเอกสารให้เราทางไปรษณีย์
                          5. โทรเช็กวันหมดประกันกับ hp callcenter แค่นี้ก็ต่อประกันได้แล้ว ไม่ต้องเช็กเครื่องให้ปวดตับ

Comment

จะต่อต้องทำไงบ้างครับ
                            ไปศูนบริการ อินแกรมไมโคร ที่พันทิพ ได้ไหม
                            จดข้างใต้ notebbook ไปอย่างเดียวหรอครับ
                            แล้วไปจ่ายเงินปกติใช่มั้ยครับ ค่าประกัน 2 ปีนะ
                            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ballsmn View Post
                              จะต่อต้องทำไงบ้างครับ
                              ไปศูนบริการ อินแกรมไมโคร ที่พันทิพ ได้ไหม
                              จดข้างใต้ notebbook ไปอย่างเดียวหรอครับ
                              แล้วไปจ่ายเงินปกติใช่มั้ยครับ ค่าประกัน 2 ปีนะ
                              ขอบคุณครับ
                              โทรไปครับเดี๋ยวพนักงานเค้าแนะนำเองไม่ต้องออกไปไหนไกลกว่าหน้าปากซอย นอกจากออกไปโอนเงินที่ตู้ATMข้างเซเว่น ^ ^

1. โทรไปติดต่อแล้วพนักงานจะขอ p\nและs\n ของเครื่องเรา เพื่อregister carepack กับhp.comไห้เรา
                              2. mail ช่ือที่อยู่ไปให้พนักงาน
                              3. รอรับmailจากอินแกรม ตรวจเช็กรายละเอียดให้ถูกต้อง
                              4. โอนเงินตามรายละเอียดในmailแล้วแฟ็กหรือmail สลิป กลับไปทางอินแกรมจะส่งเอกสารให้เราทางไปรษณีย์
                              5. โทรเช็กวันหมดประกันกับ hp callcenter แค่นี้ก็ต่อประกันได้แล้ว ไม่ต้องเช็กเครื่องให้ปวดตับ

Comment

เห็นด้วยประการทั้งปวง ไม่ต้องไปไหนไกลนอกจากซื้อใส้กรอก ยืนมองรอยยิ้มน่ารักๆ ของสาวๆ 7-11 แล้วกดโอนเงินหน้าร้าน จบ อิอิ

Comment

Working...
                                X