Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by bud8428 View Post
    ถ้าไม่แอร์ดูดออกครับ (ความร้อนลอยตัวขึ้นด้านบน)
    ถ้าแอร์ดูดเข้า (ความเย็นลงต่ำครับ)
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะเปลี่ยนใหม่ และก็ขอสมัครเข้าคลับด้วยครับ h100 รูปไม่ค่อยชัด ไว้ถ่ายใหม่จะมาลงอีกรอบ

Comment

• Last edited by Sweet3aby; 12 Jul 2012, 02:03:56.

Comment

• หนู่ม่ายยยย รู้

Comment

• H100 fullload ที่ 46 - 48

ปกติไหมครับ

ปล.ห้องแอร์ 26 องศา

Comment

• Originally posted by l3utterlay View Post
            H100 fullload ที่ 46 - 48

ปกติไหมครับ

ปล.ห้องแอร์ 26 องศา
            CPU ไรรึท่าน

Comment

• Originally posted by bud8428 View Post
              CPU ไรรึท่าน
              phenom 1055t ครับ

Comment

• ของผมเปิดมาก็ 40 แล้ว h100 กับ i5 2400 ห้องพัดลม

Comment

• สอบถาม H80 ห้องพัดลม อุณภูมิจะอยู่ประมาณไหนครับ กำลังตัดสินใจ

Comment

• Originally posted by tle999 View Post
                    สอบถาม H80 ห้องพัดลม อุณภูมิจะอยู่ประมาณไหนครับ กำลังตัดสินใจ

ห้องพัดลม เดิมๆฟูลโหลดประมาณนี้ H70 นะครับ เย็นใกล้เคียงกัน

ส่วน Idle ก็ประมาณ 35-45 ครับ

อ้อ ลืม อัพเดตสมาชิกใหม่แล้วนะครับ ยินดีต้อนรับครับ
                    Last edited by Gumblar; 16 Jul 2012, 12:21:12.

Comment

• H100 มันปรับบรอบพัดลมได้

แต่ผมต่อไงไม่รุ้ มันกดแล้วพัดลมก็เท่าเดิม

กลายเป็นว่า ที่ปรับรอบพัดลมหน้าเคส

ใช้ปรับรอบของ H100 ได้ซะงั้น -*-

Comment

• Originally posted by l3utterlay View Post
                        H100 มันปรับบรอบพัดลมได้

แต่ผมต่อไงไม่รุ้ มันกดแล้วพัดลมก็เท่าเดิม

กลายเป็นว่า ที่ปรับรอบพัดลมหน้าเคส

ใช้ปรับรอบของ H100 ได้ซะงั้น -*-
                        ต้องเสียบที่ปั๊มครับ ปรับรอบพัดลมได้ 4 ตัวเลย

Comment

ต้องเสียบที่ปั๊มครับ ปรับรอบพัดลมได้ 4 ตัวเลย

[ATTACH=CONFIG]1841426[/ATTACH]
                          อ๋อคือเอาที่ต่อจากพัดลมมาเสียบที่ตรงนี้ใช่ไหมครับ

Comment

อ๋อคือเอาที่ต่อจากพัดลมมาเสียบที่ตรงนี้ใช่ไหมครับ
                            ครับ สายจากพัดลมหม้อน้ำมาเสียบที่นี่เลย

Comment

• แล้ว h100 นี่เช็คประกันยังไงเหรอ ของปมเหมือนจะเช็คประกันไม่ได้ ใครมีรูปถ่ายรหัสที่จะนำมาเช็คประกัน รบกวนทีครับ กลัวมันเสียแล้วไม่มีประกันจะซวย

เพราะรับมือ 2 มา เค้าบอกประกันยังเหลือแต่ผมเช็คแล้วไม่พบข้อมูลเลยไม่รู้ว่าเอารหัสตรงไหนเช็คกันแน่

Comment

• Originally posted by cocoboyz View Post
                                แล้ว h100 นี่เช็คประกันยังไงเหรอ ของปมเหมือนจะเช็คประกันไม่ได้ ใครมีรูปถ่ายรหัสที่จะนำมาเช็คประกัน รบกวนทีครับ กลัวมันเสียแล้วไม่มีประกันจะซวย

เพราะรับมือ 2 มา เค้าบอกประกันยังเหลือแต่ผมเช็คแล้วไม่พบข้อมูลเลยไม่รู้ว่าเอารหัสตรงไหนเช็คกันแน่
                                ไม่แน่ใจว่าบาร์โค๊ตข้างนี้รึเปล่าครับ แต่ไม่เห็นว่ามีวอยประกันของอะไรติดอยู่เพราะไม่ได้รื้ออกมาดูครับ

Comment

Working...
                                X