Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอตั้งคลับ HTPC หรือ MINI PC ขอเชิญทุกๆท่านที่มีเครื่องแบบนี้มาเข้าคลับด้วยกันนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาชุด HTPC มาเข้าคลับครับ

สเปค
    Case Lain-li Pc-Q11
    AMD A4 3400
    MB Asrock A75m-itx
    Ram Kingston 1600 2GBx2
    PSU Silverstone SST-ST45SF 450 Watt

Comment

• ^
      สวยมากครับ แบบนี้เค้าเรียกว่า ฝาข้างใสของแท้ ^ ^
      ของผมใกล้เสร็จแล้ว เดี่ยวคงได้เอารูปมาลงกับเค้าบ้างครับ

Comment

• งามๆทั้งนั้น

Comment

• ชอบ club นี้ สุดแล้ว

ทุกวันนี้ ยังใช้ full tower อยู่เลย

อยากได้แบบเล็กๆบ้าง อุปกรณ์ไม่อำนวย เลย 555+

Comment

• Originally posted by n-joy View Post
            เอาชุด HTPC มาเข้าคลับครับ

สเปค
            Case Lain-li Pc-Q11
            AMD A4 3400
            MB Asrock A75m-itx
            Ram Kingston 1600 2GBx2
            PSU Silverstone SST-ST45SF 450 Watt
            [ATTACH=CONFIG]1757278[/ATTACH]
            [ATTACH=CONFIG]1757279[/ATTACH]
            [ATTACH=CONFIG]1757282[/ATTACH]
            ชอบคับ จัดสายนิดสวยเลย

Comment

• ขออนุญาต เอาพัดลมมาแนะนำ สำหรับคนประกอบ HTPC ที่ต้องการความเงียบ

Comment

• รอประกอบคอม แล้วจะมาอยู่ด้วยคร้าบบ

Comment

• Originally posted by Zentrady123 View Post
                  รอประกอบคอม แล้วจะมาอยู่ด้วยคร้าบบ
                  ยินดีครับ...อิอิ

Comment

• ขอเวลาเก็บเงินอีกหน่อยครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by decay View Post
                      ขอเวลาเก็บเงินอีกหน่อยครับ อิอิ
                      เอาใจช่วยครับ เก็บได้ไวไว รับ

Comment

• เงียบเหงาจัง

Comment

• Originally posted by Aek_CM View Post
                          เงียบเหงาจัง
                          กำลังหาบอร์ดมาทำ mini อยู่

Comment

• มาแว้ว

รายงานตัวแบบเต็มตัวซะที กับ V355

SPEC ครับ

ผลเทส HTPC ของผมลากเต็มที่ได้แค่นี้แหละครับเคสมันเล็กใช้งานชิวๆเลย

Comment

• สวยครับ แรงด้วย....น่าอิจฉาจริงๆเลย

Comment

• งบ 4-5 พัน จัดให้หน่อยได้มั้ยครับ จะทำให้คุณแม่เล่นเนต(Facebook,Hotmail) กับฟังเพลงonline แล้วก็ดูรูปที่ถ่ายจากกล้องครับ(แม่ใช้N8) ก็พอครับ ไม่เน้นGraphic มากแต่ต่ออกจอ 19 นิ้ว(มีแล้ว)ของที่บ้านนะครับ

หรือใครมีแล้วอยากขายบอกได้นะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

Comment

Working...
                                X