Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> OCZ KORAT CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจอมีใครจะขายบ้างไหมครับ

Comment

• พรุ่งนี้มีเงิน 2500

ต้องการ 8800gt 9800gt 512 ขอ asus ประกัน hwh อย่างอื่นก็ได้ อะไรเทือกนี้ pm หรือโพส ไว้

Comment

• ทั่นหัวหน้าเอาคลับใน Facebook ลงหน้าแรกหน่อยครับเผื่อใครจะเข้ามาเพิ่ม กลุ่ม OCZ[โคราช] ตอนนี้สมาชิก 12 คนแล้วครับกำลังคึกคัก

Comment

• -.- อยากดั้ย น้องสมพร อิอิ . .

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post
            แรม 6GB DDR3 1600ประมาณกี่บาทหว่า 3cha
            ถ้าพร้อมแรม 2*3 น่าจะเป็นตัวนี้Model :: Corsair Dominator GT 6GB 2000+Fan(2GBx3) ที่คอมพิวแอนมอขายอยู่ 7890 ถ้าเป็น Dominator bus 1600 cl 8 ตอนนี้น่าจะเหลือแต่ 1*3 ตัว 2*3 น่าจะของหมดครับ ใครอยากได้อะไรที่พันทิพย์ ฝากผมซื้อได้นะ แต่ต้องมาเอาที่บ้านผมนะ...อิอิผมกลับบ้านบ่อย ลืมไปโอนตังค์มาด้วยนะ...5555+++

Comment

• Originally posted by naruepol View Post
              มือ 1 ราคา 950 ซื้อที่ร้าน JEDIของมีเป็นตับๆ ผมต่อเหลือ 920
              มาบอกเรา 5000 ซะได้เกือบเป็นลม ^^ อาจจะได้หยิบจาก Jedi สัก 1 ชุด ขอบคุณครับท่านกัปตัน

Comment

• Originally posted by unwilling View Post
                มาบอกเรา 5000 ซะได้เกือบเป็นลม ^^ อาจจะได้หยิบจาก Jedi สัก 1 ชุด ขอบคุณครับท่านกัปตัน
                จัดไป แจ้งท่าน coffeback เลยครับ

Comment

• -.- ช่วงนี้ร้อนจัง โคราชเรา

Comment

• สงสัยต้องดับร้อนด้วยการลงอ่างแล้วครับ.....อิอิ

Comment

• ใครมี 570 สัก 2 ตัวแลก gtx 580 ส้ม ไหม
                      Last edited by naruepol; 21 May 2011, 11:51:04.

Comment

• Originally posted by naruepol View Post
                        สงสัยต้องดับร้อนด้วยการลงอ่างแล้วครับ.....อิอิ
                        อย่าง แคบ อะ อิอิ. .

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post
                          อย่าง แคบ อะ อิอิ. .
                          mix coyoty

Comment

• Originally posted by waradol View Post
                            mix coyoty
                            อิอิ . . กำ

Comment

• Originally posted by n49200172 View Post
                              อยากได้การ์ดจอมีใครจะขายบ้างไหมครับ
                              มาถามช้า พึ่งปล่อย EVGA 460 ไปเองครับ

Comment

• Originally posted by waradol View Post
                                mix coyoty
                                แบบนี้มั้ยท่าย..อิอิ

Comment

Working...
                                X