Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> OCZ KORAT CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันมาได้ไง - -* ยังไม่รู้รายละเอียดจากท่านนั้นเลยครับ หายไปแล้ว-*-

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post
      งานเข้าผม ผมส่ง MB P5P43TD Pro ให้ท่าน ๆนึง ในวันที่ 12 รับของวันที่ 14
      แล้วก็หายเงียบไปนึกว่า เรียบร้อย -*- วันนี้ ท่านนั้นpm มาบอกว่า

ก่อนส่งผมก็ลองเทสแล้ว เสียบ ทั้ง blue2.5 500 , 500Greenx2 , Black500 , Seagate160 , DVD drive (เสียบมันหมดเลย ก็ปกติดี . . . เอ๊ะมันยังไง)
      ทำไงดีละวาทีนี้
      user ไหนซื้อพี่หรอ

Comment

• ขอเล่าประสบการณ์งานเข้าบ้างครับ...
        ผมเคยเจอคนนึงครับ มาติดต่อซื้อ psp มาดูของถึงที่เลยครับ ก่อนมาดูของผมดีทุกย่าง แต่พอเขามาจับ แกะเมมออกมาดู เมมผมหักตรงปลาย ๆ เลยครับ แล้วเขาก็สั่นทั้งตัว บอกว่าเมมทำไมเป็นงี้ มันหัก ต้องลดราคาอีก ผมไม่ยอมลด เขาก็ฟอรืมโทรหาเพื่อนแล้วก็ไม่ซื้อ psp ของผม รีบกลับออกไปเลย พอผมมาดูที่กล้องวงจรปิด ปรากฎว่าเขาเอามือบีบที่เมมของ psp ให้แตก สุดท้ายผมต้องขาย psp ตัวนั้นไป 5500 บาท

อยากเตือนเพื่อน ๆ ว่า เวลามีคนมาดูของถึงที่ระวังเหลี่ยมไว้บ้างก็ดีนะครับ แชร์ประสบปารณ์งานเข้าครับ

Comment

• สเปคคอม เน่า ๆ ครับ NO OCZ. ใจไม่ถึงครับ

AM3 PHENOM II X4 3.00 GHz
          COOLER MASTER HYPER 212
          M4A785TD-V EVO
          EVGA GTS 450 1GB DDR5 SuperClocked
          RAM DDR3 KINGTON HYPER X 4GB(2X2)1600MHz
          HDD HITACHI 1.0 TB. PC 7200 rpm ? buffer 32MB

โชว์โรงลิเกชุดใหญ่เลยครับ เตร้ง เตรง เตร่ง เตร้ง......!!!

Last edited by tatonyah; 23 May 2011, 21:20:24.

Comment

• เค้าบอก ลองอีกบอร์ดไม่เป็นไร อาการของบอร์ดผมที่ท่านนั้นบอกคือ
            ลงวินโดว ลงโปรแกรม . . . . แล้วมันรีสตาร์ทเอง . . . . .

Comment

• Originally posted by n49200172 View Post
              user ไหนซื้อพี่หรอ
              ขอยังไม่เปิดเผยนะอิอิ

Comment

• Originally posted by tatonyah View Post
                สเปคคอม เน่า ๆ ครับ NO OCZ. ใจไม่ถึงครับ

AM3 PHENOM II X4 3.00 GHz
                COOLER MASTER HYPER 212
                M4A785TD-V EVO
                EVGA GTS 450 1GB DDR5 SuperClocked
                RAM DDR3 KINGTON HYPER X 4GB(2X2)1600MHz
                HDD HITACHI 1.0 TB. PC 7200 rpm ? buffer 32MB
                ผมว่าแค่นี้ก็แจ่มละ ผมนี่สิ คนไร้สเปค ในคลับ

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post
                  ผมว่าแค่นี้ก็แจ่มละ ผมนี่สิ คนไร้สเปค ในคลับ
                  ไร้สเปค หรือรอมาจัดเต็มทีหลังเพื่อนครับ คิคิ

Comment

• นี่ครับ youtub

คือจะบอกว่า ลิเกของแท้ครับ

เดี๋ยวจะสงสัยว่าติดไฟทำไมเยอะแยะ อ่ะคริ คริ

http://www.youtube.com/watch?v=NuY-X...eature=related

http://www.youtube.com/watch?v=P2qiSuWxa0Y

Comment

• Originally posted by tatonyah View Post
                      ไร้สเปค หรือรอมาจัดเต็มทีหลังเพื่อนครับ คิคิ
                      แสง คอมท่าน เจือดจ้า มาก
                      ไร้สเปคจริงๆนะ อิอิ . .กำ

Comment

• กท. ร้อนมากๆๆๆ

Comment

• คึกคักดีครับ อิอิ

Comment

นี่ครับ youtub

คือจะบอกว่า ลิเกของแท้ครับ

เดี๋ยวจะสงสัยว่าติดไฟทำไมเยอะแยะ อ่ะคริ คริ

http://www.youtube.com/watch?v=NuY-X...eature=related

http://www.youtube.com/watch?v=P2qiSuWxa0Y
                            แสงสีเสียงสุดตระการตา

Comment

• ของจริง . . ยิ่งกว่าลิเก . . อิอิ

Comment

• Originally posted by naruepol View Post
                                แสงสีเสียงสุดตระการตา
                                เอิก เอิก

Originally posted by fuwafuwari View Post
                                ของจริง . . ยิ่งกว่าลิเก . . อิอิ
                                ทีแรกกะเท่แบบมาเต็ม โชว์ลาวไปมา ทั้งลิเกทั้งหมอลำ คิคิ

Comment

Working...
                                X