Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> OCZ KORAT CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -.-

Comment

• เหลือ His 6950 อยู่ ใบ ใครอยากรับไปเลี้ยงต่อ บอกผมนะ=w= (ไม่เคยลองแฟรชนะ อิอิ . .กำ)

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post
        เหลือ His 6950 อยู่ ใบ ใครอยากรับไปเลี้ยงต่อ บอกผมนะ=w= (ไม่เคยลองแฟรชนะ อิอิ . .กำ)
        ของเทพโชว์รูปเลยครับเพื่อว่าเพื่อนๆอยากได้

Comment

• Originally posted by fuwafuwari View Post
          เหลือ His 6950 อยู่ ใบ ใครอยากรับไปเลี้ยงต่อ บอกผมนะ=w= (ไม่เคยลองแฟรชนะ อิอิ . .กำ)
          อยากได้นะแต่บ่มีเงิน 555+

Comment

• Originally posted by naruepol View Post
            ของเทพโชว์รูปเลยครับเพื่อว่าเพื่อนๆอยากได้
            แค่นี้เทพ ของท่านคง บร๊ะเจ้าเลย -*-

Comment

• ใครเล่น pes2011 คลิ๊กเลย

Comment

• ผมไม่เป็นเลย PES ภาคนี้ -.- รู้สึกยากๆยังไงไม่รู้ เลย FIFA Only เลย ^^

Comment

• Originally posted by unwilling View Post
                  ผมไม่เป็นเลย PES ภาคนี้ -.- รู้สึกยากๆยังไงไม่รู้ เลย FIFA Only เลย ^^
                  ภาคนี้มันสุดๆลองดู ต้องใช้ฝีมือทั้งการลงและการยิง ตอนแรกๆก็ยากหลังๆก็ชินครับ

Comment

• ท่านใด ในนี้ ซื้อของ ราคาทุนได้หว่า เหมือน เคยเห็นผ่านๆ อิอิ

Comment

• ชาวคลับโคราช ท่านใดมีจอ LCD Sumsung 740B สภาพดี อยากปล่อย ติดต่อผมได้นะครับ

ประกันไม่สน ขอราคา ไม่เกิน 1700 รับ 2 ตัวนะครับ

Comment

• -.-

Comment

• ด้วยครับ อาร์ต อยู่จอหอครับ รบกวนโฆษณาขายของนิดนึงด้วยครับ เผื่อมีคนสนครับ อิอิ SPEC เครื่องเก่ามากครับไม่กล้วโชว์ครับอาย!!!

ขายหูฟังสุดเปรี้ยวทีนครับ

ขายหูฟัง Skullcandy Ti สีดำเขียว เคลมอันใหม่มาเลย 100 % ย้ำครับอันใหม่มาตอนต้นปีจากร้านเฮียมั่นคง (อันเก่าผมนอนทับหักเพราะผมตัวหนัก)
                          ประกัน life time สภาพยังไม่ได้แกะกล่องได้มาเก็ยใส่กล่องไปรษณีย์ไว้เฉยๆ
                          ราคาเต็ม 3490 แต่ผมขาย 2600 พร้อมส่ง(รับของเอง โคราช นัดได้ครับ 2500) ถูกกว่า โปรประจำปีลด 20% อีก ของใหม่เหมือนกัน
                          ลดราคาเหลือ 2200 พร้อมส่งครับ โคราชลดได้อีกนิดๆครับ
                          ขายเนื่องจากอายุมากแล้วไม่กล้าใส่ แล้วก็เพื่อเป็นต้นทุนในการซื้อตัวอื่นๆ
                          หูฟังตัวนี้ตั้งแต่ฟังมาถูกโฉลกกับหูของผมที่สุดแล้วครับ ฟังแล้วมีลักษณะดังนี้
                          Review จากการใช้จริง
                          เป็นหูฟังที่มี Soundstage กว้างกังวาล เสียงร้องเด่นและเพราะมาก แยกเครื่องดนตรีได้ดี เสียงแหลมจำพวกเสียงกรุ๊งกริ๊งดีมาก ตอบสนองต่อเสียงสังเคราะห์ต่างๆของเครื่องดนตรีไฟฟ้าทั้งหลายได้ดี เบสมีให้ได้มันกันระดับหนึ่งมีให้ฟังเกือบทุกย่านแต่ไม่มากเวอร์ออกแนวไม่ปรุงแต่ง แต่เสียงแฉออกบาดหูนิดๆตอนที่ยังไม่ได้เบริ์นแต่เบริ์นแล้วหาย

เหมาะกับการฟังเพลงแนว HIPHOP, Clubdance, electronica(โคตรเหมาะ) pop, rock, soft&easy(โดน), JAZZพอได้ครับ และทั่วๆไป ลูกทุ่งน่าจะได้แต่ไม่เคยลอง ไม่เหมาะกับ Classic

ข้อดีของหูฟังตัวนี้
                          1. สวย
                          2. มี Muff ให้เปลี่ยน 2 ชุด เปลี่ยนง่าย แนะนำใส่สีเขียวเตะตามาก
                          3. มีตัวควบคุม Volume
                          4. สายสั้นและมีตัวเพิ่มความยาวสายให้
                          5. มีกระเป๋าผ้าให้พกพา
                          ข้อเสีย
                          1. ร้อนหูเมื่อใส่ Muff ที่เป็นหนัง
                          2. ใส่นอนลำบาก
                          3. คิดไม่ออกแล้ว
                          PMมาเลยครับ หรือโทร 08-0467-3207 อาร์ตครับคนขายน่ารัก(ผมเอง 55 ) คุยง่ายไม่มีโกง ราคาต่อรองได้นิดหน่อยครับผม
                          รูปถ่ายครับ
                          [IMG] [/IMG]
                          หรือสามารถดูได้ที่ Page ของ Skullcandy เลยครับ
                          ฝากป๋าดันทุกท่านช่วยดันด้วยนะครับ
                          Last edited by thajung; 21 May 2011, 22:33:51.

Comment

ท่านใด ในนี้ ซื้อของ ราคาทุนได้หว่า เหมือน เคยเห็นผ่านๆ อิอิ
                            ก็ไม่แน่ใจนะครับว่าราคาทุนไหม แต่ร้านที่รู้จักเค้า Co กับทาง Synnex อะครับ Board CPU RAM HDD ก็เห็นสั่งจากทาง Synnex ตลอดคิดว่าคงถูกกว่าหน้าร้าน อะครับ

Comment

• แหม ผมไม่ได้เข้า ocz ซะนานเลย มีคลับแล้ว

เอาเป็นว่า เข้าคลับนี้ด้วยคนนะครับ

ชื่อ ต้น ครับ เขยโคราช ครับ

อยู่ ซอย 11 หน้า ม.เทคโน ครับ

เดี๋ยวจัดสเปคและรูปให้ดูครับ

เหนียวแน่นครับ ปึ๊ก

Comment

• แอบดู

Comment

Working...
                                X