Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>รวมตัว รวมใจ ครับ BURIRUM อยู่ไหนหมดครับ มาไวๆเลย ครับ<<< BURIRUM PEA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีครับสมาชิกใหม่ ผมไปเมืองบ่อยๆ ว่าแต่แดงได้ใจจริงๆ (ปล.การ์ดจอตัวเดียวกับผมเลย)

Comment

• Originally posted by sarutobi View Post
      กำ อยู่มาตั้งนานเพิ่งรู้ว่ามี Club ของคนบุรีรัมย์
      ชื่อเล่นชื่อ ชิน นะครับ อยู่ใน อ.เมือง แถวๆ Big-C

เดี๋ยวว่างๆถ่ายรูปตอนเสร็จมาโชว์กับเค้ามั่ง

ตอนนี้ผมเพิ่งได้อัพเครื่องนะครับ ยังทำเครื่องไม่เสร็จเลย
      เอาไปดูก่อนก็ได้นะครับ
      พัดลมยังไม่ครบ RAM ยังไม่ได้

HEATSINK : Cooler Master V8 GTS
      CPU : AMD Phenom II X4 955 BE
      M/B : Biostar TA890FXE
      RAM : Black Berry Bus 1333 4GB (4GBx1)
      VGA : Sapphire AMD Radeon R9 270X 2GB GDDR5 Toxic with boost
      SSD : Plextor M5 Pro Xtream 128GB (Windows)
      HDD : WD Green 2TB, 1TB, 1TB (3 HDDs)
      PSU : XFX Classic Series 650W XXX Edition(GREEN)
      Case : Corsair Obsidian 750D
      FAN : Plenty Fan 15 LED RED x3

Next taget :
      RAM >> Avexir Core Series Bus 1600 4GBx2
      FAN >> Plenty Fan 15 LED RED x3 or x4

ปรับเปลี่ยนไปเยอะแล้วครับจากตอนแรกที่ซื้อเครื่องมา (ทั้งเสีย ทั้งขาย)
      ก่อนหน้านี้ใช้ Case Zalman Z11 Plus
      ส่วน heatsink ขอใช้ sink ลมแต่ดุๆแบบนี้ไปก่อนครับ เบื่อเมื่อไหร่เดี๋ยวไปเล่นน้ำ
      ถ้ามีโอกาสรอบหน้าอยากเปลี่ยน PSU ก่อนเลย

เปิดฝาข้าง

รูปจากตรงนี้ไป มี 2 แบบนะครับ แบบมี Flash กับไม่มี Flash

ยินดีต้อนรับครับ

Originally posted by jackky_Ei View Post
      ดีครับสมาชิกใหม่ ผมไปเมืองบ่อยๆ ว่าแต่แดงได้ใจจริงๆ (ปล.การ์ดจอตัวเดียวกับผมเลย)
      สวยทั้งคู่เบย 555+++

Comment

• สวัสดีปีใหม่ไทยครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวบุรีรัมย์ครับ อยากรู้จังสงกรานต์นี้ไปเที่ยวไหนกันหว่า? (ปล.เปลี่ยนการ์ดเป็น Sapphire R9 270X 2GB Toxic with boost ขออัพซะหน่อย)

Last edited by jackky_Ei; 9 Apr 2014, 11:02:01.

Comment

• Originally posted by jackky_Ei View Post
          สวัสดีปีใหม่ไทยครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาวบุรีรัมย์ครับ อยากรู้จังสงกรานต์นี้ไปเที่ยวไหนกันหว่า? (ปล.เปลี่ยนการ์ดเป็น Sapphire R9 270X 2GB Toxic with boost ขออัพซะหน่อย)

[ATTACH=CONFIG]2753781[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2753783[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]2753785[/ATTACH]
          แรงได้ใจจริงๆเครื่องนี้ สงกรานต์เลี้ยงลูกครับ ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย 555+++

Comment

• สมาชิกไปไหนหมดครับ

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
              สมาชิกไปไหนหมดครับ
              รายงานตัวครับ มาๆๆเด้อพี่น้อง งานบั้งไฟ บ้าน ลำนางรอง วันที่ 27 - 28 ครับ ไปไหนกันหมดหว่า

Comment

• Originally posted by jackky_Ei View Post
                รายงานตัวครับ มาๆๆเด้อพี่น้อง งานบั้งไฟ บ้าน ลำนางรอง วันที่ 27 - 28 ครับ ไปไหนกันหมดหว่า
                อาทิตย์ที่แล้วพี่ก็เพิ่งกลับบ้านลำนางรอง สิ้นเดือนจะกลับอีก

Comment

• ยังอยู่กันไหม

Comment

• 2018 แล้วครับ สวัสดีสมาชิกทุกท่านครับ

Comment

Working...
                    X