Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>รวมตัว รวมใจ ครับ BURIRUM อยู่ไหนหมดครับ มาไวๆเลย ครับ<<< BURIRUM PEA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>รวมตัว รวมใจ ครับ BURIRUM อยู่ไหนหมดครับ มาไวๆเลย ครับ<<< BURIRUM PEA

เห็นเขามี CLUB กัน ขอมั้งครับ พี่น้องชาว BURIRUM มากันเยอะๆนะครับ

จุดประสงค์ของ Club

1. เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์ การตกแต่ง คอมพิวเตอร์ ของท่าน ครับ มีรูปด้วยยิ่งดีครับ
    2. ปรึกษาเกี๋ยวกับการใช้งาน คอมพิวเตอร์ เพราะว่าผมไม่เก่ง 555++
    3. ช่วยเหลือสังคม โดยการช่วยกันตอบทุกกระทู้ ที่รู้ครับ
    4. ส่งแรงใจ ให้ BURIRUM PEA คว้าแชมป์
    5. เพื่อให้พี่น้อง OCZ รู้จัก BURIRUM มากขึ้น

ขั้นตอนการลงชื่อครับ

1. บอกชื่อเรียงเสียงนามด้วย ครับ
    2. รูปภาพประกอบ (ขอเป็นนางกวัก แจ่มๆได้ไหม )
    3. ที่อยู่ของท่าน ครับ
    4. Spec คอมที่ใช้ และ CPU ID ด้วยครับ

เพื่อให้พี่น้องชาว OCZ รู้ว่าเราก็มีคอมแรงๆใช้เหมือนกัน

รายชื่อ..... ดูคอมสวยๆใน Club จิ้มที่ชื่อเลย ครับ

1. Jarukit หรือ ตุ้ม > อยู่ อ.โนนดินแดง ครับ < > Club Cm 430 < > Club NZXT ครับ < > สมาคมไม่เคสแห่งประเทศไทย <
    > CM 690 <
    2. ท่าน Phiphob หรือ พี่ ทศ ครับ > ภาค 2 < > ของลูก ครับ <
    3. ท่าน nutpich หรือ นัฐ > อ.ลำปลายมาศ ครับ <
    4. ท่าน motoazer หรือ อาร์ม > เมือง สุรินทร์ บ้านพี่เมืองน้อง ครับ <
    5. ท่าน Smithy17 หรือ ติ่ง > คนนนี้ บ้านกรวด เลยครับ < > ZALMAN Z9+ <
    6. ท่าน Guitar.com หรือ ต้า > คนนี้บ้านเดียวกับผม ครับ โนนดินแดง <
    7. ท่าน Onilucifer หรือ ฟาง > ห้วยราช ครับ <

8. ท่าน Changbig หรือ พี่มิ้ม ครับ > เมือง สุรินทร์ บ้านพี่เมืองน้อง ครับ <
    9. ท่าน smileidea หรือ แมว ครับ > รออัพ นะครับ <
    10. ท่าน Carbombza หรือ ปอน > ครับ <
    11. ท่าน Wars หรือ น้องใหม่ > ครับ < > i5 2500K < > 2500K. Ver 3 <
    12. ท่าน kokoko1029 > รอชื่อครับ <
    13. ท่าน torbidho หรือ > เหิน นางราง <
    14. ท่าน 1150 > รอชื่อครับ <
    15. ท่าน moskaboto > น้อง มอส <
    16. ท่าน neonet > คนชำนิ ครับ <
    17. ท่าน ViLiOoS หรือ น้องโอม > ครับ <
    18. ท่าน Sharing หรือ ฟิล์ม > นางรอง ครับ <
    19. ท่าน Auntonio หรือ อั๋น > ครับ <
    20. ท่าน benz5000 หรือ เปา > ครับ <
    21. ท่าน dekvenkub หรือ หนู > ครับ <
    22. ท่าน benzley หรือ เบนซ์ > ครับ <
    23. ท่าน goojen หรือ เจน หนองกี่ > ครับ <
    24. ท่าน pusher หรือ เอ๋ พลับพลาชัย > ครับ <
    25. ท่าน kengkknd หรือ เก่ง > ครับ <
    26. ท่าน Samonosuke หรือ โหน่ง > ครับ <
    27. ท่าน postkub น้อง โพส
    28. ท่าน analezey หรือ ปอง ครับ
    29. ท่าน zcommandox หรือ ตู้ ครับ
    30. ท่าน dekvenkub หรือ หนู นางรอง ครับ
    31. ท่าน arm963 หรือ อาร์ม ละหานทราย ครับ
    32. ท่าน jackky_Ei ณ.บ้านโคกเพรช

> ชื่อใครตกหล่นต้องขออภัยด้วยนะครับ แล้วแจ้งผมเลยนะครับ <

vv รูปครับ vv

ประเดิม ครับ
    vvvvvvvvvvvvvv

สวยไม่สวย ไม่รู้ แต่ดูแล้วไม่เหมือนชาวบ้าน 55++

UP DATE หน่อยครับ

Last edited by jarukit; 25 Nov 2013, 20:20:41.

มากันเลย ครับ

ประวัติการขาย จิ้มที่เลขเลยนะครับ

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44

Last edited by jarukit; 23 Aug 2013, 18:53:58.

Comment

ลงชื่อไว้ก่อน อิอิ

Comment

Originally posted by phiphob View Post
        ลงชื่อไว้ก่อน อิอิ
        นึกแล้ว ว่าท่านจะต้องมา ขอบคุณครับ
        Last edited by jarukit; 11 Mar 2011, 20:49:04.

Comment

Originally posted by jarukit View Post
          นึกแล้ว ว่าท่านจะต้องมา ขอบคุณครับ
          มา 1 ละ อย่าลืม รูปกับสเปก นะครับ
          Last edited by jarukit; 11 Mar 2011, 20:49:23.

Comment

เมืองทองยูไนเต็ด เข้ามาแอบดู ^^

Comment

Originally posted by jarukit View Post
              มารายงานเต็มตัวครับ
              ชื่อเล่น ทศ นะ(บ้านแม่เคยอยู่บ้านใหม่ ครับ)
              สเป๊คเครื่องยังไม่มีอะไรมากครับ(พึ่งขายออกไปหมด) รออัพเดทสิ้นเดือนแล้วกัน

ส่วนที่เหลือๆอยู่ครับ(ถ่ายกันสดๆ อิอิ)

Last edited by phiphob; 27 Mar 2011, 18:00:03.

Comment

Comment

Originally posted by kongpob View Post
                  เมืองทองยูไนเต็ด เข้ามาแอบดู ^^
                  ^^^ เมืองทอง ระวังนะ เทโร โดนแล้ว ^^^
                  Last edited by jarukit; 11 Mar 2011, 20:49:48.

Comment

สงสัยมีแค่ 2 คน
                    Last edited by jarukit; 11 Mar 2011, 20:50:03.

Comment

มาลงชื่อไว้อีกคน

Comment

Originally posted by phiphob View Post
                        มารายงานเต็มตัวครับ
                        ชื่อเล่น ทศ นะ(บ้านแม่เคยอยู่บ้านใหม่ ครับ)
                        สเป๊คเครื่องยังไม่มีอะไรมากครับ(พึ่งขายออกไปหมด) รออัพเดทสิ้นเดือนแล้วกัน

ส่วนที่เหลือๆอยู่ครับ(ถ่ายกันสดๆ อิอิ)

ฝุ่นเยอะจังคับพี่ อิอิ

Comment

ไม่ชอบบุรีรัมย์ (เหตุผลทางการเมือง) แต่ชอบบางกอกกลาส (เหตุผลจากกองเชียร์ เหอะ ๆ เห็นแล้วอยากลาออกจากงานแล้วไปสมัครเข้าทำงานบริษัทนี้จริง ๆ ) เหอะ ๆ ๆ

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                            ไม่ชอบบุรีรัมย์ (เหตุผลทางการเมือง)

Comment

พัยทยา ยูไนเต็ด มาเเอบดู
                              ชื่น ชม ทุก ชัย ขนะ

Comment

Working...
                              X