Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>รวมตัว รวมใจ ครับ BURIRUM อยู่ไหนหมดครับ มาไวๆเลย ครับ<<< BURIRUM PEA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมตุ้มครับ เสาร์-อาทิตย์ นี้จะกลับบ้าน เด๋วแวะไปเล่นด้วย

Comment

• ขอบคุณครับ ตอนนี้ที่บ้านเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวครับ ยังไงก็แวะมาอุดหนุนด้วยนะครับ

ขอมีชื่อขึ้นด้วยคนนะครับ ว่าแต่เงียบเหงากันจังเลย
      Last edited by jackky_Ei; 22 Nov 2013, 09:52:36.

Comment

• Originally posted by jackky_Ei View Post
        ขอบคุณครับ ตอนนี้ที่บ้านเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวครับ ยังไงก็แวะมาอุดหนุนด้วยนะครับ

ขอมีชื่อขึ้นด้วยคนนะครับ ว่าแต่เงียบเหงากันจังเลย
        ร้านก๋วยเตี๋ยวอยู่ตรงไหนครับ เด๋วไปอุดหนุน ที่เงียบเหงาเพราะตอนนี้ส่วนมากต่างคนต่างทำงาน บางทีก็หาเวลานัดเจอกันบ้าง มีแต่ผมคนเดียวแหละที่เข้ามาดูแล Club
        ส่วนชื่อ จัดการให้แล้วครับ

ส่วนนี้ก็คือหน้าตา อันหล่อเหลาของผม เจอกันก็ทักทายได้ครับ

Last edited by jarukit; 25 Nov 2013, 20:26:27.

Comment

• ไม่ได้เข้ามานานเลย ตอนนี้กำลังฝึกงานอยู่ครับ อยู่ที่รังสิตคลอง 2 ครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดปีหน้าก็จะจบแล้วครับ

https://www.facebook.com/Shinigami.Zz เฟชของผมนะครับ (กอล์ฟ)

ยังใช้เครื่องเดิมอยู่เลยครับ แฮ่ๆๆ
          Last edited by peearpon; 27 Nov 2013, 19:48:55.

Comment

• Originally posted by peearpon View Post
            ไม่ได้เข้ามานานเลย ตอนนี้กำลังฝึกงานอยู่ครับ อยู่ที่รังสิตคลอง 2 ครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดปีหน้าก็จะจบแล้วครับ

https://www.facebook.com/Shinigami.Zz เฟชของผมนะครับ (กอล์ฟ)

ยังใช้เครื่องเดิมอยู่เลยครับ แฮ่ๆๆ
            รับเฟสด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
              รับเฟสด้วยนะครับ
              รับแอดแล้วนะครับพี่ตุ้ม

Comment

• Originally posted by peearpon View Post
                รับแอดแล้วนะครับพี่ตุ้ม
                รับทราบครับ

Comment

• อัพเกรดสักหน่อยครับ! DSCF3458.jpgDSCF3471.jpgDSCF3472.jpg

Comment

• อีกนิดครับ อันบน Tt gaming keyboard challenger pro เอาไว้เล่นเกมส์ อันล่าง MD Tech Gaming Keyboard Backlight เอาไว้ทำงาน
                    DSCF3475.jpg จอ AOC I2367Fh 23" คมชัดโคตรๆ DSCF3478.jpg
                    Last edited by jackky_Ei; 6 Dec 2013, 14:29:59.

Comment

• Originally posted by jackky_Ei View Post
                      อีกนิดครับ อันบน Tt gaming keyboard challenger pro เอาไว้เล่นเกมส์ อันล่าง MD Tech Gaming Keyboard Backlight เอาไว้ทำงาน
                      [ATTACH=CONFIG]2578580[/ATTACH] จอ AOC I2367Fh 23" คมชัดโคตรๆ [ATTACH=CONFIG]2578581[/ATTACH]
                      สวยมากครับ

สวัสดีปีใหม่ทุกคนนนะครับ

Comment

• ไปไหนกันหมดหว่า

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
                          ไปไหนกันหมดหว่า
                          มารายงานตัวครับ ยุ่งกะงานที่อบต.ครับ ว่าแต่พี่น้องเราสบายดีกันมั๊ยปีใหม่นี้

Comment

มารายงานตัวครับ ยุ่งกะงานที่อบต.ครับ ว่าแต่พี่น้องเราสบายดีกันมั๊ยปีใหม่นี้
                            สบายดีครับ อาทิตย์ที่แล้วเพิ่งกลับบ้านมาครับ

Comment

• แอบมาดู

Comment

• กำ อยู่มาตั้งนานเพิ่งรู้ว่ามี Club ของคนบุรีรัมย์
                                ชื่อเล่นชื่อ ชิน นะครับ อยู่ใน อ.เมือง แถวๆ Big-C

เดี๋ยวว่างๆถ่ายรูปตอนเสร็จมาโชว์กับเค้ามั่ง

ตอนนี้ผมเพิ่งได้อัพเครื่องนะครับ ยังทำเครื่องไม่เสร็จเลย
                                เอาไปดูก่อนก็ได้นะครับ
                                พัดลมยังไม่ครบ RAM ยังไม่ได้

HEATSINK : Cooler Master V8 GTS
                                CPU : AMD Phenom II X4 955 BE
                                M/B : Biostar TA890FXE
                                RAM : Black Berry Bus 1333 4GB (4GBx1)
                                VGA : Sapphire AMD Radeon R9 270X 2GB GDDR5 Toxic with boost
                                SSD : Plextor M5 Pro Xtream 128GB (Windows)
                                HDD : WD Green 2TB, 1TB, 1TB (3 HDDs)
                                PSU : XFX Classic Series 650W XXX Edition(GREEN)
                                Case : Corsair Obsidian 750D
                                FAN : Plenty Fan 15 LED RED x3

Next taget :
                                RAM >> Avexir Core Series Bus 1600 4GBx2
                                FAN >> Plenty Fan 15 LED RED x3 or x4

ปรับเปลี่ยนไปเยอะแล้วครับจากตอนแรกที่ซื้อเครื่องมา (ทั้งเสีย ทั้งขาย)
                                ก่อนหน้านี้ใช้ Case Zalman Z11 Plus
                                ส่วน heatsink ขอใช้ sink ลมแต่ดุๆแบบนี้ไปก่อนครับ เบื่อเมื่อไหร่เดี๋ยวไปเล่นน้ำ
                                ถ้ามีโอกาสรอบหน้าอยากเปลี่ยน PSU ก่อนเลย

เปิดฝาข้าง

รูปจากตรงนี้ไป มี 2 แบบนะครับ แบบมี Flash กับไม่มี Flash

Comment

Working...
                                X