Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>รวมตัว รวมใจ ครับ BURIRUM อยู่ไหนหมดครับ มาไวๆเลย ครับ<<< BURIRUM PEA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 55++ ดีครับ ท่านประทาน ผมต้าร์นะ บ้านอยู่โนนดินเเดงครับ ยุ 19 ปี ครับผม

Comment

• เห็นอายุเเต่ละท่านเเล้วน่ากลัว อิอิ หวัดพี่ๆทุกคนฮะ

Comment

• Originally posted by Guitar.com View Post
        55++ ดีครับ ท่านประทาน ผมต้าร์นะ บ้านอยู่โนนดินเเดงครับ ยุ 19 ปี ครับผม
        พี่ทศ 6 คนแล้วนะ 10 คนมีไรจะให้หว่า 55++
        น้องต้า อยู่บ้านไหน ครับ พี่ ลำนางรอง นะ

Comment

• Originally posted by Guitar.com View Post
          เห็นอายุเเต่ละท่านเเล้วน่ากลัว อิอิ หวัดพี่ๆทุกคนฮะ
          ทุกคนใจดี นะครับ โดยเฉพาะพี่ ทศ ซื้อการ์ดจอ+เลี้ยงกาแฟ

Comment

• ผมอยู่ หมู่ 4 โนนดินเเดง นี่เอง ครับ

Comment

[ATTACH=CONFIG]1134332[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]1134333[/ATTACH]
              ว้าว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตังค์ ๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by liphiphop View Post
                ผมคนใต้ อยู่กทม

แต่ชอบ เนวิน ชิดชอบ

เพราะเขาบริหาร ทีมบอล แบบว่าดีมาก

ขอบคุณ แทนพี่ปากห้อยด้วย นะครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Smithy17 View Post
                  วันก่อนมีลูกค้าเข้ามาในร้าน มาดูคอมส่วนตัวของผมแล้วชอบแนว เลยชักชวนเข้าวงการซะเลย หะหะ
                  ติ่ง อย่าลืมชวนมาเข้า Club เน้อ

Comment

• ส่วนมากผม จะ สั่งของมาประกอบ จากร้านทีเค เจได เเละหามือสองในบอร์ดนี้ เเละครับ

Comment

ส่วนมากผม จะ สั่งของมาประกอบ จากร้านทีเค เจได เเละหามือสองในบอร์ดนี้ เเละครับ
                      แวะมาดัน วันละครั้งก็ดี นะ กระทู้จะได้ไม่หล่น นะ

Comment

• มี นางฟ้า ประจำ Club มาฝากพี่น้องครับ

<<< อยากลักหลับจัง วุ้ย ๆๆ

Last edited by jarukit; 7 Mar 2011, 22:23:37.

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
                          พี่ทศ 6 คนแล้วนะ 10 คนมีไรจะให้หว่า 55++
                          น้องต้า อยู่บ้านไหน ครับ พี่ ลำนางรอง นะ
                          ครับผมตามสัญญาอ่ะครับ มีให้แน่
                          ส่วนใครชอบเล่นการ์ดจอ(อย่างผม) แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ
                          สำหรับผมก็พอมีโอกาสได้สัมผัสมานิดหน่อย เผื่อมีประโยชน์กับท่านอื่นมั้ง(แลกเปลี่ยนกัน)
                          ได้ทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ครับ ผมเล่นทุกระดับ

ขอบใจนะครับ สำหรับสาวประจำคลับ
                          แจ่มจริงๆ อิอิ
                          Last edited by phiphob; 7 Mar 2011, 22:16:47.

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                            ครับผมตามสัญญาอ่ะครับ มีให้แน่
                            ส่วนใครชอบเล่นการ์ดจอ(อย่างผม) แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ
                            สำหรับผมก็พอมีโอกาสได้สัมผัสมานิดหน่อย เผื่อมีประโยชน์กับท่านอื่นมั้ง(แลกเปลี่ยนกัน)
                            ได้ทั้งรุ่นเล็กรุ่นใหญ่ครับ ผมเล่นทุกระดับ

พี่ ทศ ครับ ผมยืม ตัวแดงมาเป็นตัวหลัก แล้วเอาน้องเขียวของผมมาเป็นฟิสิกส์ได้ไหม

Comment

• Originally posted by jarukit View Post
                              พี่ ทศ ครับ ผมยืม ตัวแดงมาเป็นตัวหลัก แล้วเอาน้องเขียวของผมมาเป็นฟิสิกส์ได้ไหม
                              555+
                              ลงรูปบ่อยๆ คลับจะได้มีสีสันครับ
                              ปล.ผมจะเล่นการ์ดทั้งสองค่ายอ่ะครับ ไม่เลือกค่าย(ลองเล่นเองจะได้รู้)

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                                555+
                                ลงรูปบ่อยๆ คลับจะได้มีสีสันครับ
                                ปล.ผมจะเล่นการ์ดทั้งสองค่ายอ่ะครับ ไม่เลือกค่าย(ลองเล่นเองจะได้รู้)
                                ผมก็ลองมาบ้าง ครับ 9600GT GT220 GTS250 GTX275 4890 5850 5870 สุดท้ายมาชอบที่ 275 ที่เหลือขายหมดแล้ว คงไม่เท่าพี่ ส่วนตัวชอบ 275 ที่สุดครับ ผมว่ามันแรงดีนะ + ฟิสิกส์ แจ่ม ครับ เพราะผมเล่นแต่ NFS กับ PES ครับ 55++

Comment

Working...
                                X