Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>รวมตัว รวมใจ ครับ BURIRUM อยู่ไหนหมดครับ มาไวๆเลย ครับ<<< BURIRUM PEA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nutpich View Post
    ไม่เอามาฝากสักคันบางครับ
    ใจจริงอยากจะไปถ่ายพริตตี้มากกว่า แต่ไม่รู้ว่าพริตตี้หายไปไหนหมด (ชอบคันไหนเลือกเลย ครับ นัฐ) ไม่มีคันไหน แรงๆๆๆ เท่าคอมเราเลย

Comment

Originally posted by jarukit View Post
      ใจจริงอยากจะไปถ่ายพริตตี้มากกว่า แต่ไม่รู้ว่าพริตตี้หายไปไหนหมด (ชอบคันไหนเลือกเลย ครับ นัฐ) ไม่มีคันไหน แรงๆๆๆ เท่าคอมเราเลย
      ถูกใจมากท่าน วันไหนไปเที่ยวสุรินทร์ เดี่ยวฝากช้างมาเป็นของกำนัลซักตัว 5555

Comment

คุณ jarukit เชียร์บุรีรัมย์ พีอีเอ เหรอครับ

Comment

Originally posted by sonny* View Post
          คุณ jarukit เชียร์บุรีรัมย์ พีอีเอ เหรอครับ
          ครับผม ผมเป็นคนบุรีรัมย์ ครับ สำนึกรักบ้านเกิดครับ (ไม่ว่าทีมไหน ก็ไทยทุกคนครับ เชียร์หมดครับ บอลไทยในสายเลือดครับ) 5555++++

Comment

Originally posted by jarukit View Post
            ครับผม ผมเป็นคนบุรีรัมย์ ครับ สำนึกรักบ้านเกิดครับ (ไม่ว่าทีมไหน ก็ไทยทุกคนครับ เชียร์หมดครับ บอลไทยในสายเลือดครับ) 5555++++
            ผมมีคำถามอ่ะครับ แต่ผมไม่กล้าถาม กลัวจะโกรธเอา แหะๆๆๆ

Comment

Originally posted by sonny* View Post
              ผมมีคำถามอ่ะครับ แต่ผมไม่กล้าถาม กลัวจะโกรธเอา แหะๆๆๆ
              มีอะไรก็คุยมาเลย ครับ

Comment

มีอะไรก็คุยมาเลย ครับ
                ใจร้อนจังท่านตุ้มเราเนี่ย (สงสัยถอน 40 Degree แต่เช้า) อิอิ

Comment

ฮึ๊บๆ

Comment

มีใครอยากปล่อย ram ddr3 มั่งไหมครับ

Comment

Originally posted by phiphob View Post
                      มีใครอยากปล่อย ram ddr3 มั่งไหมครับ
                      ผมมี OCZ 2G 1333 ซิ้งทอง มีอยู่ตัวนุง เดี๋ยวลงรูปให้ดู

Comment

Originally posted by aekshow View Post

Comment

ลงชื่อค้าบบ อยู่บ้านกรวดค้าบ

รายละเอียดเดี๋ยวตามมาทีหลัง อิอิ

Comment

Originally posted by Smithy17 View Post
                            ลงชื่อค้าบบ อยู่บ้านกรวดค้าบ

รายละเอียดเดี๋ยวตามมาทีหลัง อิอิ
                            ขอชื่อด้วยนะครับ ได้ 5 คนแล้ววุ้ย

Comment

Originally posted by motoazer View Post
                              ใจร้อนจังท่านตุ้มเราเนี่ย (สงสัยถอน 40 Degree แต่เช้า) อิอิ
                              40 คงไม่อยู่ บ้านเราต้อง เล่าป่า 5555+++

Comment

ชื่อ ติ่งครับ เปิดร้านซ่อมอยู่ข้าง เทศบาลบ้านกรวดครับ

Comment

Working...
                                X