Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่มา : http://www.guru3d.com/news_story/lia...e_chassis.html

ลองดูราคาที่ประเทศนอกนะ

Comment

• Originally posted by kanut View Post
      ยังไม่มีข่าวเรื่องของเข้าเลย น่าจะอีกเดือนนึงมั้ง
      อย่าลืมเข้าคู่กันกับตัวนี้นะ
      เจอราคาบอร์ดกับเคสคู่นี้ คงได้กินมาม่า 3 เดือนติดแน่ๆเรยครับ

Comment

• จำหน้าตาเดิมๆรุ่นนี้กันได้ไหมนี่ ผมมองจนนึกว่ารุ่นนี้เป็นแบบนี้ไปแล้ว

Comment

• ^
          ^

จำบ่ได้ดอก ก็มะเคยมีรุ่นนี้สักตัว แถมเสี่ยซาม้อดเคสซะแหร่มจนจำรูปร่างเดิมไม่ได้

Comment

• เมื่อวานโทรไป TK ถามหารถไฟ CK101 ว่าของมาวันนี้ราคาน่าจะ 4-5000
            พอวันนี้ลงหน้าเวปแล้วแม่เจ้าาาาาา อยากได้แต่ไม่มีตังอดไป

Comment

• Originally posted by NOTEKAN1 View Post
              เมื่อวานโทรไป TK ถามหารถไฟ CK101 ว่าของมาวันนี้ราคาน่าจะ 4-5000
              พอวันนี้ลงหน้าเวปแล้วแม่เจ้าาาาาา อยากได้แต่ไม่มีตังอดไป
              หัวจักรมา 4 คัน เหลือ 2 คัน

Comment

• รถไฟคันละ 5900 ถูกกว่าที่คิดนะเนี่ย..

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                  หัวจักรมา 4 คัน เหลือ 2 คัน
                  Originally posted by Muslim View Post
                  รถไฟคันละ 5900 ถูกกว่าที่คิดนะเนี่ย..
                  ถ้าผมเป็นคนมีเงินหน่อยก็อยากจะสอยอยู่หรอกครับแต่ผมไม่มีนี่ซิ

Comment

• ท่านใดพอทราบว่า
                    เจ้ารถไฟที่ TK เป็นตัว standard หรือ premium ครับ

วิ่งได้มั้ยหว่า

Comment

• Originally posted by Rosevalley View Post
                      ท่านใดพอทราบว่า
                      เจ้ารถไฟที่ TK เป็นตัว standard หรือ premium ครับ

วิ่งได้มั้ยหว่า

สแตนดาร์ดครับ ถ้าพรีเมี่ยมราคาน่าจะเฉียดหมื่น เทียบราคาเมืองนอกดูนะครับ

Comment

สแตนดาร์ดครับ ถ้าพรีเมี่ยมราคาน่าจะเฉียดหมื่น เทียบราคาเมืองนอกดูนะครับ

Comment

^
                          ^

จำบ่ได้ดอก ก็มะเคยมีรุ่นนี้สักตัว แถมเสี่ยซาม้อดเคสซะแหร่มจนจำรูปร่างเดิมไม่ได้
                          แหร่มหรือเน่าจนจำไม่ได้กันแน่ป๋า 555

เล็ง D8000 ไว้ น้อง PC343

ราคาคิดหนักเลยว่าจะเอา P80 หรือ D8000 ดีกว่า

Comment

อยากได้พรีเมี่ยมอะป๋า
                            วิ่งได้ฉึกฉักๆ

Comment

• พรีเมี่ยม มันได้รางด้วยปะครับ

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
                                พรีเมี่ยม มันได้รางด้วยปะครับ
                                มีรางมาให้ 6 ท่อนนะ +ด้วยชุดมอเตอร์ขับเคลื่อน (จากข่าว)

Comment

Working...
                                X