Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by EvilMOnstR View Post
    กลับมาตายรัง ขออัพเดทหน่อยครับ ชุดเล็กๆ

ซื้อบล็อกที่ไหนมาสวยจัง

Comment

• Originally posted by Mpenza View Post
      รูปนี้รึเปล่าของผมเอง ^^

สวยงาม

Comment

• Originally posted by Mpenza View Post
        รูปนี้รึเปล่าของผมเอง ^^

งามแต๊ๆ ท่าน

Comment

• อ่ะฮ่า

Comment

• Originally posted by ACM View Post
            อ่ะฮ่า
            สุดยอดมากๆเลยพี่เอก

Comment

• ถ้าไม่ได้เข้ามาคลับนี้ คงไม่มีโอกาสได้เห็นเครื่องตาเอก 555+ เมพจริงๆครับ

Comment

• สบายดีไหมเทพทั้งหลาย (มาอัพรูปขึ้นทำเนียบให้แล้วนะครับ)

Comment

• ขออยู่ด้วยคนครับ ^^ 690 II Plus
                  [IMG][/IMG]
                  [IMG][/IMG]
                  [IMG][/IMG]
                  [IMG][/IMG]
                  Attached Files

Comment

• Originally posted by ACM View Post
                    อ่ะฮ่า
                    หล่อแท้พ่อคุณ

Comment

• Originally posted by Murphy View Post
                      ขออยู่ด้วยคนครับ ^^ 690 II Plus
                      2 ลูป โหดๆ

Comment

• ฝาข้างใสๆ

เขาตัดกันที่ใหน แผ่นละเท่าไรครับ

หนา 3มม. พอ

ขอบคุณครับ

Comment

• ทำไมของเราขี้เหร่จัง

Comment

• SAM_0639.jpgอัพ .... ใช้มาหลายปีแล้ว เดิมๆ เน้นเกมเด็กๆ รูปเก่ามากแล้วน่ะคับ ตอนนี้ของเพิ่มอีักเยอะ (ขี้เกียจถ่าย55+)
                            Last edited by wowdekemo; 30 May 2012, 12:58:36.

Comment

• สอบถาม สมาชิกคลับหน่อยครับ CM 692 เก็บสายไปด้านหลังต้องต่อ สายไฟเพิ่มไหมครับ เช่นสายไฟเลี้ยง cpu vga อ่ะมีสายไหนต้องต่อเพิ่มบ้างครับ จะซื้อ PSU seasonic 760w อ่ะครับ สายไฟเลี้ยง cpu ยาว 0.65 ม
                              สายอย่างอื่น 0.6 อ่ะครับ รบกวนหน่อยครับผม

Comment

• ถามหน่อยคลับนี้ มีใครใช้ CM 690 II Black & White Edition หรือ CM 690 II Advanced White บ้างมั้ย....

Comment

Working...
                                X