Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นแต่ bf3

Comment

• ตามหา H100 แถวนี้มีใครปล่อยมะครับ *0*

Comment

• สวยๆหล่อๆ กันทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by lyou View Post
          สวยๆหล่อๆ กันทั้งนั้น
          แล้วคนนี้ สวย หรือ หล่อ ล่ะ

Comment

เจอปัญหาครับ แก้ไม่ตกด้วย สายซาต้าพอเสียบกับบอร์ด Maximus แล้วมันติดกับเคสอย่างแน่นเลยกลัวจะมีปัญหาจังเลยครับ ใครเจอปัญหาแบบผมบ้างไหมครับ แก้ยังไงดีครับ

Comment

• ลองหาหัวฉาก90 ดูครับ แต่จริงๆแล้ว ใส่แบบนั้นไม่เป็นอ่ะไรครับ

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                ลองหาหัวฉาก90 ดูครับ แต่จริงๆแล้ว ใส่แบบนั้นไม่เป็นอ่ะไรครับ
                โอ้ววว ป๋าแอร์มาโปรด จะลองดูฮาฟฟฟฟว์

Comment

• เหมือนเคยเหนท่านนึงในนี้ นำ ตะแกรง ด้านหน้ากับด้านบน และตัวล้อก hdd ๆปพ่นเป็นสีขาว ชอบมากเลยครับ แต่จำชื่อท่านที่ทำไม่ได้ รูปก้อไม่รุ้อยู่หน้าไหนแล้วใครทราบช่วยชี้ทางทีครับบ

Comment

• Originally posted by jedsada221 View Post
                    เจอปัญหาครับ แก้ไม่ตกด้วย สายซาต้าพอเสียบกับบอร์ด Maximus แล้วมันติดกับเคสอย่างแน่นเลยกลัวจะมีปัญหาจังเลยครับ ใครเจอปัญหาแบบผมบ้างไหมครับ แก้ยังไงดีครับ
                    ใช้บอร์ดเดียวกันครับ เดี๋ยวประกอบแล้วจะเอามาให้ดูนะครับ ว่าจัดยังไงสายมันถึงจะไม่แน่นเกินไป

Comment

• Originally posted by wasin1 View Post
                      เหมือนเคยเหนท่านนึงในนี้ นำ ตะแกรง ด้านหน้ากับด้านบน และตัวล้อก hdd ๆปพ่นเป็นสีขาว ชอบมากเลยครับ แต่จำชื่อท่านที่ทำไม่ได้ รูปก้อไม่รุ้อยู่หน้าไหนแล้วใครทราบช่วยชี้ทางทีครับบ
                      เดี๋ยวนี้หายากมากเลยครับ

Originally posted by EvilMOnstR View Post
                      ใช้บอร์ดเดียวกันครับ เดี๋ยวประกอบแล้วจะเอามาให้ดูนะครับ ว่าจัดยังไงสายมันถึงจะไม่แน่นเกินไป
                      ต้องการด่วนเลยครับท่าน 55555 แต่ตอนนี้ผมใช้ม้วนสายแล้วก็ลอดผ่านช่อง HDD เอาอ่ะครับ ก็โอเคแล้ว อิอิ

Comment

• Originally posted by jedsada221 View Post
                        [ATTACH=CONFIG]1741750[/ATTACH]
                        ลองลอดไปช่องแลค HDD ดูครับ

Comment

• Originally posted by ACM View Post
                          ลองลอดไปช่องแลค HDD ดูครับ
                          ผมจัดวิธีนี้เรียบร้อยครับ อิอิ

Comment

• กลับมาตายรัง ขออัพเดทหน่อยครับ ชุดเล็กๆ

Comment

• อย่างสวยเลยพี่อ๊อฟ '

Comment

• Originally posted by wasin1 View Post
                                เหมือนเคยเหนท่านนึงในนี้ นำ ตะแกรง ด้านหน้ากับด้านบน และตัวล้อก hdd ๆปพ่นเป็นสีขาว ชอบมากเลยครับ แต่จำชื่อท่านที่ทำไม่ได้ รูปก้อไม่รุ้อยู่หน้าไหนแล้วใครทราบช่วยชี้ทางทีครับบ
                                รูปนี้รึเปล่าของผมเอง ^^

Comment

Working...
                                X