Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post
    อยากทำเหมือนกัน แต่ตอนนี้เงินไม่มี คอมนอนนิ่ง
    ไม่มีอะไรคืบหน้าเลย เซงๆ
    555+
    เหมือนกันเลย ท่านมาส ฮ่าๆ ถึงว่า ช่วงนี้ไม่ค่อยมีใคร ทำใหม่ มาโชว์เลย

อยากได้ตัวนี้จัง ฮ่าๆ http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1030
    Last edited by wd.hate; 22 Nov 2010, 21:16:21.

Comment

• แต่ล่ะคนสวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะ

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
        เหมือนกันเลย ท่านมาส ฮ่าๆ ถึงว่า ช่วงนี้ไม่ค่อยมีใคร ทำใหม่ มาโชว์เลย

อยากได้ตัวนี้จัง ฮ่าๆ http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1030
        อย่าๆ มองอยู่เหมือนกัน เหลือ 8500 แล้วด้วย

Comment

• สีขาวไม่มีเลยท่านนน

เคยไปเดินหาที่ร้าน เค้ามีนะคับ สายถักขาว แต่ขนาดมันใหญ่ บักเอ้บเลย

อยากได้มาไว้เหมือนกัน

ถ้ามีขนาดมะไหร่เด๋วรีบแจ้งเลยครับเจ้านายย

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
            หึ้ย แล้ว ท่านใหม่ ไม่รับแล้วหรอ ฮ่าๆ

ที่เดียวกันครับ 555555555+

พอดีช่วงนี้งานผมเยอะ เดินทางตลอดเลย

เด๋วพรุ่งนี้ก็ไป หาดใหญ่ 6-11 ธันวา ไปสิงคโป

ไม่ได้หยุดเลย

T^T

Comment

• Originally posted by waka_waka View Post
              สีขาวไม่มีเลยท่านนน

เคยไปเดินหาที่ร้าน เค้ามีนะคับ สายถักขาว แต่ขนาดมันใหญ่ บักเอ้บเลย

อยากได้มาไว้เหมือนกัน

ถ้ามีขนาดมะไหร่เด๋วรีบแจ้งเลยครับเจ้านายย
              รอด้วยคนครับ อยากได้มานานละ

Comment

• Originally posted by LP_EXT View Post
                ท่านไหนขยับขยายมีของเหลือใช้ก็เอามาเผื่อแผ่ผมมั้งนะคับ อิอิ
                เหลือพัดลม Xigmatek สีส้มดำ 14cm. 2ตัวครับ แล้วก็สีฟ้าดำ 12cm. 1ตัว ไฟสีขาวครับ

Comment

• หาคนชี้เป้า

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                    อย่าๆ มองอยู่เหมือนกัน เหลือ 8500 แล้วด้วย
                    *0* เอาเลย ท่าน มาส ตัวผมนั้นอยากได้ AX 750 หรือไม่ก็ AX 850 กับ vga ธรรมดา อีก ซักตัว เห้อ หาเงินๆ

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                      หาคนชี้เป้า

งาม.........ย้อย

Comment

• ไปกินข้าวกัน

Comment

• อิ่มแล้วก็มานอนกลางวัน อิอิ

ลุยงานกันต่อ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อไห่รจาเลิกงานเนี่ยะ T T

Comment

• Originally posted by ericmatic View Post
                            อิ่มแล้วก็มานอนกลางวัน อิอิ

ลุยงานกันต่อ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อไห่รจาเลิกงานเนี่ยะ T T

เหอะๆ ท่านเลิกงาน ผมก็เดินทางอิกแล้ว

เด๋วไปหาดใหญ่อิก 12ชม. นั่งรถกันตูดเปื่อยเลย เหอะๆ

Comment

*0* เอาเลย ท่าน มาส ตัวผมนั้นอยากได้ AX 750 หรือไม่ก็ AX 850 กับ vga ธรรมดา อีก ซักตัว เห้อ หาเงินๆ
                              AX เลยหรอ จะโหดไปไหน อิๆ
                              ผม HX ก็หรูแล้วอิๆ

Originally posted by mai_TT View Post
                              เหอะๆ ท่านเลิกงาน ผมก็เดินทางอิกแล้ว

เด๋วไปหาดใหญ่อิก 12ชม. นั่งรถกันตูดเปื่อยเลย เหอะๆ
                              กรรม ไม่นั่งเครื่องหละ
                              เห็นบอกอยู่

Comment

• Originally posted by 3nter;24263551
                                [B
                                กรรม ไม่นั่งเครื่องหละ
                                เห็นบอกอยู่[/B]
                                อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่าพี่ ขาไปนั่งรถ saveตังก่อน

แล้วขากลับ นั่งเครื่องดีกว่า เพราะตอนไปไม่ค่อยรีบ

Comment

Working...
                                X