Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by waka_waka View Post
    อยากได้ฝาข้างแบบ ใสๆๆ ใหญ่ๆๆ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

ไอ่ช่องพัดลมที่เขาให้มา มันบังไส้ในไงไม่รู๊ ><
    มีสายถักสีขาว รึเปล่าท่าน

Comment

• อรุณสวัสดิ์ยามเช้าของวันทำงานคร้าฟฟฟฟฟฟฟ

Comment

• พักเที่ยงแล้วววว อย่าลืมทานข้าวนะคร้าฟฟฟฟฟ

Comment

• หวัดดีพี่น้อง

Comment

• เอารูปมาลงดีมั๊ยเนี่ย เห็นเครื่องของแต่ละท่านแล้ว เทพๆทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by LP_EXT View Post
              เอารูปมาลงดีมั๊ยเนี่ย เห็นเครื่องของแต่ละท่านแล้ว เทพๆทั้งนั้น
              เอามาเลยท่าน อิๆ
              รอๆ

Comment

• ได้แค่นี้แหละครับ เดิมๆ งบหมดซะก่อน
                Last edited by LP_EXT; 22 Nov 2010, 16:20:17.

Comment

• Originally posted by ericmatic View Post
                  ขอบคุณครัาฟฟฟฟฟ

ซิ้งตัวนี้ ใส่ยากเนอะ ว่ามั้ย อิอิ

+ 100ล้านเลยครับ

Comment

• เฮ้อ ลอยกระทงก็ผ่านไปได้ด้วยดี ส่วนผมหล่ะ ไม่ได้ไปลอยครับ ต้องนั่งเฝ้าบ้าน พ่อแม่ไปดที่ยวกับเพื่อน เป็นปีที่ 3 แล้วครับที่ไม่ได้ลอย - -"

ุถามเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้หน่อยคร๊าบบ

อัพคอมของใหม่ มือ1 งบ ไม่เกิน หมื่นนึง มีป่ะครับ เอาแบบว่า ทำงานซะส่วนใหญ่ เกมก็ขอแบบเล็กๆพอเพียงๆ อ่าครับ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                      สั่งทำผ่านท่านทัชได้
                      หึ้ย แล้ว ท่านใหม่ ไม่รับแล้วหรอ ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by LP_EXT View Post

ได้แค่นี้แหละครับ เดิมๆ งบหมดซะก่อน
                        v6 อีกแล้วครับท่าน มาแรงจริงๆ ช่วงนี้

Originally posted by devilszaa View Post
                        เฮ้อ ลอยกระทงก็ผ่านไปได้ด้วยดี ส่วนผมหล่ะ ไม่ได้ไปลอยครับ ต้องนั่งเฝ้าบ้าน พ่อแม่ไปดที่ยวกับเพื่อน เป็นปีที่ 3 แล้วครับที่ไม่ได้ลอย - -"

ุถามเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้หน่อยคร๊าบบ

อัพคอมของใหม่ มือ1 งบ ไม่เกิน หมื่นนึง มีป่ะครับ เอาแบบว่า ทำงานซะส่วนใหญ่ เกมก็ขอแบบเล็กๆพอเพียงๆ อ่าครับ
                        หมื่นนึง ชุด AMD น่าจะไหว อิๆ

Originally posted by wd.hate View Post
                        หึ้ย แล้ว ท่านใหม่ ไม่รับแล้วหรอ ฮ่าๆ
                        ไม่มีเวลาทำหรอก เหนื่อยเปล่าๆ ตอบแทนเลย 555+

Comment

• เหอๆ

Comment

• อยากทำคอมใหม่ เห้อ เงินทอง ของนอกกาย ไม่ตายหา โคตรยาก ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
                              อยากทำคอมใหม่ เห้อ เงินทอง ของนอกกาย ไม่ตายหา โคตรยาก ฮ่าๆ
                              อยากทำเหมือนกัน แต่ตอนนี้เงินไม่มี คอมนอนนิ่ง
                              ไม่มีอะไรคืบหน้าเลย เซงๆ
                              555+

Comment

• ท่านไหนขยับขยายมีของเหลือใช้ก็เอามาเผื่อแผ่ผมมั้งนะคับ อิอิ

Comment

Working...
                                X