Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 3nter View Post
    ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่นะครับ ^ ^

ท่านกอฟ เก็บสายพาวเวอร์เนียนดีอะ
    เด่วต้องจัดอีกรอบอะคับ รอซัพพลายตัวใหม่มา เอาไปเครมตั้ง3เดือนละ
    ยังไม่มาซักทีซัพพลายตัวนี้เค้าให้มาใช้ก่อนอะคับ เฮ็ออ รอต่อไป

Comment

• ขอเป็นสมาชิกด้ววคนคร้าฟฟฟ ถอยมา2เดือน ยังซิงๆ อยู่ ไม่ได้ทำอะไรเลย อิอิ
      ชื่อ ป้อม คับ อายุ 25 อยู่ ราม65 ทำงาน พระขโนง
      ไม่ชอบแสงสี แต่ชอบสีโทนเดียว แนะนำได้นะคับ อนาคต ว่าจะเล่นน้ำ แต่ตังไม่มี T T
      ASUS P7P55D-E LX
      Core i5 760 2.80GHz / LGA1156 / 8MB / 45nm
      G.skill DDR3 4GB/1600 TD Trident
      WD6402AAEX SATA 3 / 64MB
      ASUS ENGTX 460 TOP 768MB DDR5
      Extreme Power 650W Silent Force
      ASUS DVD+R/-RW 24x 24B1ST int
      CM690 II Advance
      CM V6 GT Cooler

Last edited by ericmatic; 21 Nov 2010, 12:20:50.

Comment

• Originally posted by devilszaa View Post
        6870 กับ GTX 580 ใครมันเหนือกว่ากันหรอ แต่ราคาต่างกันมากเลย
        GTX 580 เหนือกว่า HD 6870 ครับ

HD 6990
        HD 5970

GTX 580
        GTX 480

HD 5870
        HD 6870

แล้วแดงกำลังจะออก HD 6970,HD 6950 มาตีกับ GTX 580,GTX 480

ผมรอ HD 69xx อยู่ จะดูหน้าตาการ์ดก่อนตัดสินใจ

Originally posted by Touchdown View Post
        เด่วต้องจัดอีกรอบอะคับ รอซัพพลายตัวใหม่มา เอาไปเครมตั้ง3เดือนละ
        ยังไม่มาซักทีซัพพลายตัวนี้เค้าให้มาใช้ก่อนอะคับ เฮ็ออ รอต่อไป
        ใจเย็นมากเลยครับ รอมาตั้ง 3 เดือนแล้ว
        สู้ๆ ท่าน
        Last edited by 3nter; 21 Nov 2010, 12:28:54.

Comment

• Originally posted by ericmatic View Post
          ขอเป็นสมาชิกด้ววคนคร้าฟฟฟ ถอยมา2เดือน ยังซิงๆ อยู่ ไม่ได้ทำอะไรเลย อิอิ
          ชื่อ ป้อม คับ อายุ 25 อยู่ ราม65 ทำงาน พระขโนง
          ไม่ชอบแสงสี แต่ชอบสีโทนเดียว แนะนำได้นะคับ อนาคต ว่าจะเล่นน้ำ แต่ตังไม่มี T T
          Core i5 760 2.80GHz / LGA1156 / 8MB / 45nm
          G.skill DDR3 4GB/1600 TD Trident
          Extreme Power 650W Silent Force

ยินดีครับท่านป้อม ท่าทางชอบโทนฟ้า ^ ^
          บ้านท่านน่าจะอยู่ใกล้ๆ กับท่านแอร์เลยนะเนี่ย User อันดับที่ 77 อะครับ
          ผมอัฟเดทรายชื่อให้แล้วนะครับ

ปล. ท่านเหมือนผมอยู่อย่างนึง คือ อยากเล่นน้ำแต่ตังไม่พร้อม 555+

Comment

• เข้ามาชมครับ

Comment

• Originally posted by CompleteTV View Post
              เข้ามาชมครับ
              อยากดูรายการจังเลย
              อีกนานไหมท่าน

Comment

• ออกอากาศแล้วนี่ท่าน

-*-
                5555555+

http://www.complete-tv.com/

ลองดูนะครับ

อิอิ

Comment

• งงมากๆ พี่มาส ว่างๆ ช่วยมาเช็ค เน็ตให้หน่อย

ตัวค่าไม่ได้ งงหมดแล้ว

Comment

• Originally posted by CompleteTV View Post
                    ออกอากาศแล้วนี่ท่าน

-*-
                    5555555+

http://www.complete-tv.com/

ลองดูนะครับ

อิอิ
                    ครับผม อิๆ ตกข่าว

Originally posted by mai_TT View Post
                    งงมากๆ พี่มาส ว่างๆ ช่วยมาเช็ค เน็ตให้หน่อย

ตัวค่าไม่ได้ งงหมดแล้ว
                    ได้ๆ

Comment

• วันลอยกระทง กับวันวาเลนไท เปนเหมือนวันแห่งความตาย ของคนโสด 5555

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                        วันลอยกระทง กับวันวาเลนไท เปนเหมือนวันแห่งความตาย ของคนโสด 5555
                        อ่านแล้ว สยองเลย สำหรับคนโสด
                        ^ ^

Comment

• Originally posted by ericmatic View Post
                          ขอเป็นสมาชิกด้ววคนคร้าฟฟฟ ถอยมา2เดือน ยังซิงๆ อยู่ ไม่ได้ทำอะไรเลย อิอิ

เย้ๆ PSU กับ SINK CPU เหมือนกับของผมเลย อิอิ สวยครับๆ แรงด้วยย

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                            อ่านแล้ว สยองเลย สำหรับคนโสด
                            ^ ^
                            เดี่ยวก็เสียตัววันลอยกระทงหรอก อิอิ (เคยได้ยินป่ะหล่ะ)

Comment

ยินดีครับท่านป้อม ท่าทางชอบโทนฟ้า ^ ^
                              บ้านท่านน่าจะอยู่ใกล้ๆ กับท่านแอร์เลยนะเนี่ย User อันดับที่ 77 อะครับ
                              ผมอัฟเดทรายชื่อให้แล้วนะครับ

ปล. ท่านเหมือนผมอยู่อย่างนึง คือ อยากเล่นน้ำแต่ตังไม่พร้อม 555+
                              ขอบคุณคร้าฟฟฟ
                              **จิงๆแล้ว ไม่ได้ชอบสีฟ้าหรอก แต่ไฟพัดลมมันเปนสีฟ้ามา แถมบังเอิญซิ้งมันมีไฟให้เลือก3สี ฟ้า แดง ม่วง เลยเปิดสีฟ้าซะเลย
                              สีแดงแฟนมันบอกไม่สวย แต่สีฟ้าก็ให้ความรู้สึกเย็นไปอีกแบบนะ อิอิ

Comment

• Originally posted by devilszaa View Post
                                เดี่ยวก็เสียตัววันลอยกระทงหรอก อิอิ (เคยได้ยินป่ะหล่ะ)
                                ขอบคุณครัาฟฟฟฟฟ

ซิ้งตัวนี้ ใส่ยากเนอะ ว่ามั้ย อิอิ

Comment

Working...
                                X