Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    ^
    แงะ ไหมไม่ใส่ ตัว Gskill 4RM/1600 อาครับ TD มันของ AMD เขา
    สเปกคลายๆ ผมเลย ><

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
      รอ 5870 matrix เหลือ 9000.- ค่อยซื้อ 555555+
      -.- หมื่นกลางๆเองท่านใหม่ ปลด เลย หล่อ จ๊าดเลย

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
        -.- หมื่นกลางๆเองท่านใหม่ ปลด เลย หล่อ จ๊าดเลย
        ต่อให้ตอนนี้เหลือ 5000.- ก็ไม่ซื้อครับ

เพราะหมดตูด 5555555555+

ว่าจะปล่อย แรม 4g บัส 2000 cl 9-9-9-24 หรือไม่ ใครมี 4g บัส 1600 มาแลกก็เอา เหอะๆ

Comment

• Originally posted by kopza521 View Post
          ^
          ^
          ^
          แงะ ไหมไม่ใส่ ตัว Gskill 4RM/1600 อาครับ TD มันของ AMD เขา
          สเปกคลายๆ ผมเลย ><
          แหะๆๆ หมายถึงผมป่าวอ่ะ มันไม่ได้บอกนี่คับว่ามันของค่าย AMD หรือ Intel
          ตามรีวิวนี้
          http://www.vmodtech.com/main/article...trident-4gbtd/
          แต่ถ้าเป็นอีกตัว Flare Series อันนี้ อ่ะใช่คับ เพื่อ AMD
          http://www.overclockzone.com/zolkorn...l7d/index.html

Comment

• ลอยกระทงกันยัง ผมลอยแล้วเน้อ

สามคน พ่อ แม่ ลูก อบอุ่นๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
              ลอยกระทงกันยัง ผมลอยแล้วเน้อ

อิจฉา จัง คนมีครบครัว ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                ต่อให้ตอนนี้เหลือ 5000.- ก็ไม่ซื้อครับ

เพราะหมดตูด 5555555555+

ว่าจะปล่อย แรม 4g บัส 2000 cl 9-9-9-24 หรือไม่ ใครมี 4g บัส 1600 มาแลกก็เอา เหอะๆ
                ไปดู ที่ jib hiend มา จำไม่ได้ว่า 16000 หรือ 18000 กันแน่ แต่ งามจับใจ จริงๆ ดำๆแดงๆ

บัส 2000 มันแรงไปหรอไง ฮ่าๆ

Comment

• ^ ^

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
                    ไปดู ที่ jib hiend มา จำไม่ได้ว่า 16000 หรือ 18000 กันแน่ แต่ งามจับใจ จริงๆ ดำๆแดงๆ

บัส 2000 มันแรงไปหรอไง ฮ่าๆ
                    ล่าสุดราคาอยู่ที่ 17100.-

ประมาณนั้นครับ เด๋วนี้เล่นแค่ facebook กับ MSN แล้วพิมงานอ่าคับ

ไม่ค่อยได้ทำไร ไว้อยากแรงค่อย ซื้อใหม่

5555555555+

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                      ลอยกระทงกันยัง ผมลอยแล้วเน้อ

ลอยหัวเหลืองอยู่ห้องอ่า ไม่มีคู่ควงปีนี้ 555+

Comment

• Originally posted by ericmatic View Post
                        แหะๆๆ หมายถึงผมป่าวอ่ะ มันไม่ได้บอกนี่คับว่ามันของค่าย AMD หรือ Intel
                        ตามรีวิวนี้
                        http://www.vmodtech.com/main/article...trident-4gbtd/
                        แต่ถ้าเป็นอีกตัว Flare Series อันนี้ อ่ะใช่คับ เพื่อ AMD
                        http://www.overclockzone.com/zolkorn...l7d/index.html
                        ตัว FLARE ก็ที่ผมใช้อยู่ อ่าดิ เหอะๆ

Comment

• คุณจะแต่งคอมไปเพื่ออะไร
                          พอเพียง หรือ พอใจ
                          ส่วนตัวเลือกพอใจ ^ ^

ปล. เพราะว่าคำว่าพอดี พอเพียง เพียงพอ
                          มันเทียบไม่ได้เลยกับคำว่า พอใจ

Comment

• สวัสดีตอนเช้ามึดครับ อิอิ

Comment

• อยากได้ฝาข้างแบบ ใสๆๆ ใหญ่ๆๆ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

ไอ่ช่องพัดลมที่เขาให้มา มันบังไส้ในไงไม่รู๊ ><

Comment

• Originally posted by waka_waka View Post
                                อยากได้ฝาข้างแบบ ใสๆๆ ใหญ่ๆๆ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

ไอ่ช่องพัดลมที่เขาให้มา มันบังไส้ในไงไม่รู๊ ><
                                สั่งทำผ่านท่านทัชได้

Comment

Working...
                                X