Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แวะมาแอบดูตอนค่ำๆ

Comment

• ไม่ได้อัพไรเลยนอกจากการ์ดจอหนีไป 5870 T-T ไม่มีการ์ดเขียวรันฟิสิกให้แก้บ้าเลยเดี๋ยวไปหา 250 ตอนนี้เครียบิลโทรศัพ 5000บาทก่อนจะช็อคตาย

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
        ไม่ได้อัพไรเลยนอกจากการ์ดจอหนีไป 5870 T-T ไม่มีการ์ดเขียวรันฟิสิกให้แก้บ้าเลยเดี๋ยวไปหา 250 ตอนนี้เครียบิลโทรศัพ 5000บาทก่อนจะช็อคตาย
        ไม่ได้อัฟไรเลยหรอเนี่ย

5870

Comment

• มาแวะตอนดึก

อิอิ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
            มาแวะตอนดึก

อิอิ

อิๆ ทำไรอยู่หรอท่าน ใหม่

ผมกำลังเลง เคส NOX NX1 ราคา 1,250 บาท จะเอามา Mod พ่นข้างในดำ ซะหน่อย
            http://www.tkcom99.com/product_detai...1&s_cat_id=178

5870 มันจะติดป่ะไม่แน่ใจถ้าติดคงถอดช่อง 3.5 ทิ้งหมด อิๆ
            อยากได้ กะทัดรัดดี

Comment

• อยากเปลี่ยนการ์ดจอ

แต่ทำใจไม่ได้

ว่าจะเอา ค่ายไหน

ได้อย่าง เสียอย่าง

T^T

ท่านผู้รู้ แนะนำหน่อย งบ 14000

Comment

• นอนไม่หลับจ้า

มัวหารายละเอียด เกี่ยวกับการ์ดจอ

ค่ายแดง กะ เขียว

ว่าอันไหน ใช้งานแล้ว ปัญหาน้อยสุด

Comment

• อ่อ ลืมแนะนำตัวครับ ผมชื่อ บูมครับ แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้ CM 690 II แล้วครับ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                    อยากเปลี่ยนการ์ดจอ

แต่ทำใจไม่ได้

ว่าจะเอา ค่ายไหน

ได้อย่าง เสียอย่าง

T^T

ท่านผู้รู้ แนะนำหน่อย งบ 14000
                    ถ้าพูดถึง 470 กับ 5870 หละก็
                    เป็นผมเลือก 5870 อิๆ
                    แต่ผมว่า 2 รุ่นนี้ได้มาก็ ถมเถ แล้วครับ
                    หล่อไปอีกหลายชาติ

ปล. งบไป 14000 และ

Comment

• Originally posted by Zodiacal View Post
                      อ่อ ลืมแนะนำตัวครับ ผมชื่อ บูมครับ แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้ CM 690 II แล้วครับ
                      T^T

ซะงั้น

ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าฟ

ผม ใหม่ นะ

ฝากตัวด้วยคับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                        ถ้าพูดถึง 470 กับ 5870 หละก็
                        เป็นผมเลือก 5870 อิๆ
                        แต่ผมว่า 2 รุ่นนี้ได้มาก็ ถมเถ แล้วครับ
                        หล่อไปอีกหลายชาติ

ปล. งบไป 14000 และ

แต่มีข่าวแว่ว ว่า

ค่ายแดงมัก มีปัญหา เรื่อง ไดรเวอร์ อ่าครับ

ส่วนเขียว เรื่อง สี ไม่ค่อยสด เหมือนค่ายแดง

คิดหนักเลย ที่นี้ รักพี่ เสียดายน้อง

ท่านมาส ช่วยแนะนำหน่อยนะ

ว่าอันไหนดีกว่า

Comment

นอนไม่หลับจ้า

มัวหารายละเอียด เกี่ยวกับการ์ดจอ

ค่ายแดง กะ เขียว

ว่าอันไหน ใช้งานแล้ว ปัญหาน้อยสุด
                          ส่วนมากจะบอกว่า แดงจะมีปัญหา driver ส่วนตัวใช้มาไม่เห็นจะมีเลย
                          ของราคาเป็นหมื่นนะ คิดดีๆ อิๆ

Comment

แต่มีข่าวแว่ว ว่า

ค่ายแดงมัก มีปัญหา เรื่อง ไดรเวอร์ อ่าครับ

ส่วนเขียว เรื่อง สี ไม่ค่อยสด เหมือนค่ายแดง

คิดหนักเลย ที่นี้ รักพี่ เสียดายน้อง

ท่านมาส ช่วยแนะนำหน่อยนะ

ว่าอันไหนดีกว่า
                            ไม่มีแน่นอนครับ ปัญหา driver
                            ถึงมีก็แก้ปัญหาได้ไม่ ยาก หรอก
                            แต่ใช้มาไม่เห็นมีสักกะที ตั้งแต่ 5770 แล้วครับ
                            ถ้าให้ฟันธงผมเลือก 5870 ครับ
                            ยิ่ง Ref.1 งามคอตๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                              ส่วนมากจะบอกว่า แดงจะมีปัญหา driver ส่วนตัวใช้มาไม่เห็นจะมีเลย
                              ของราคาเป็นหมื่นนะ คิดดีๆ อิๆ

คิดหนักเลยตอนนี้

ไหนจะซื้อการ์ดจอ

ไหนต้องเพิ่ง psu ตอนนี้ใช้ 500w

ถ้าเพิ่ม ไป 750w จะไหวไม่ท่าน

ถ้าเอามาลาก การ์ดจอ 2 นี้ ระหว่าง 5870 กะ GTX470

ขอทำใจแปป ก่อนจะซื้อ

รออิกนิด เพื่อ มานจะลดราคา

55555555555+

Comment

• ลืมบอกถ้าซื้อพี่แดงมาอย่าลืมไปอ่านกระทู้นี้ครับ
                                มีประโยชน์ มาก
                                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=678669

Comment

Working...
                                X