Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Advance แต่ไม่เคยรู้

ได้ความรู้ใหม่อีกแล้ว

Comment

• HDD ท่านใส่ไว้บนสุดหรือล่างสุดกันครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        HDD ท่านใส่ไว้บนสุดหรือล่างสุดกันครับ
        ของผมตรงกลาง

Comment

• ผมถอดโครงHDD ออก เหลือแต่สองอันบนครับ

ละก็ใช้สองอันบนน่านแหละ สองลูกพอ ><

Comment

• พัดลมข้างหน้าเคสมันใส่ ขนาด 12 CM ได้ใช่มั้ยครับ ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีเเดงซะหน่อย

Comment

• Originally posted by ale10 View Post
              พัดลมข้างหน้าเคสมันใส่ ขนาด 12 CM ได้ใช่มั้ยครับ ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีเเดงซะหน่อย
              กำไปไม่ทันขายพัดลมไม่บอกคนในคลับเลยกำลังตามหา 14 ซม สีฟ้าใส มาใส่ช่อง 3.5 อีกตัวนึงซะหน่อย สมาชิกท่านใดมีของอยู่ที่ กทม รบกวนเอามาขายทีครับ กำลังต้องการอย่างมากเลย ขอราคากันเองหน่อยนะครับ งบหมดแล้วครับ สนใจ PM ได้ โทร 0860888626 ตั้ม ขอก่อนวันพุธนะครับ ขอบคุณครับ
              Last edited by kyo199; 13 Jun 2010, 19:21:54.

Comment

• คลับ HAF แวะมาเยี่ยมเยียน อิอิ

Comment

• Originally posted by ale10 View Post
                  พัดลมข้างหน้าเคสมันใส่ ขนาด 12 CM ได้ใช่มั้ยครับ ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีเเดงซะหน่อย

ใส่ได้ครับท่าน เดล
                  ปรับได้ 2 ระดับ

Originally posted by IX View Post
                  คลับ HAF แวะมาเยี่ยมเยียน อิอิ

อิๆ

Comment

• แวะมาดูตอนดึกๆ

อิอิ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                      แวะมาดูตอนดึกๆ

อิอิ

Comment

• กลุ้มใจเปลี่ยนซิ้งค์มาก็ไม่ได้ช่วยให้มัน oc ได้ไกลขึ้น
                        เพราะบอร์ดมันไม่ไหว - -" ตัดกำลังไฟตลอดเลย
                        ได้เปลี่ยนบอร์ดใหม่แหงๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          กลุ้มใจเปลี่ยนซิ้งค์มาก็ไม่ได้ช่วยให้มัน oc ได้ไกลขึ้น
                          เพราะบอร์ดมันไม่ไหว - -" ตัดกำลังไฟตลอดเลย
                          6 หัวไป 4.0 แล้วยังหว่าอิๆ

อยากจับ 6 หัวบ้างจังเลย

Comment

• ไป 4 แล้วครับ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=829195

แต่ให้เล่นตลอดไม่ไหวครับ บอร์ดมันไม่ไหว ตัดกำลังไฟตลอดเลยครับ
                            จาก 133W ถ้ามันร้อนเกินแค่ 60 มันตัดเหลือ 90W สักพักก็จะวูบ - -"

Comment

ไป 4 แล้วครับ
                              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=829195

แต่ให้เล่นตลอดไม่ไหวครับ บอร์ดมันไม่ไหว ตัดกำลังไฟตลอดเลยครับ
                              จาก 133W ถ้ามันร้อนเกินแค่ 60 มันตัดเหลือ 90W สักพักก็จะวูบ - -"
                              จะโหดไปไหน แม่คูณเอ้ย

Comment

กลุ้มใจเปลี่ยนซิ้งค์มาก็ไม่ได้ช่วยให้มัน oc ได้ไกลขึ้น

เปลี่ยนบอร์ดเลยท่าน

อิอิ

Comment

Working...
                                X