Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kit_dmax View Post
    advance ครับ ตัว plus จะไม่มี doking ...
    ตาม ref บนครับ

advance มี
    plus ไม่มี

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ก็ไปซื้อ 5870 อีกแหละ แต่มือ1 อิๆ
      ไม่ได้ล้อเล่นนะเนี่ย แฮะๆ
      เอาก็ปล่อยให้

แล้วท่านซื้อมือ1 หรือ มือ2 มาล่ะ ตัวนั้น

Comment

• ตัว advance ครับ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
          แล้วท่านซื้อมือ1 หรือ มือ2 มาล่ะ ตัวนั้น

ของผม มือ1 ครับ ASUS ประกัน Synnex
          พันทิพงามวงวาน ซื้อตอน ประตูน้ำปิด อิๆ

ประกันต้องถอดดู แต่ประมาณวันเนี่ยอะครับ ได้ก็เอามาโชว์เลยอิๆ
          http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=548

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ของผม มือ1 ครับ ASUS ประกัน Synnex
            พันทิพงามวงวาน ซื้อตอน ประตูน้ำปิด อิๆ

ประกันต้องถอดดู แต่ประมาณวันเนี่ยอะครับ ได้ก็เอามาโชว์เลยอิๆ
            http://forums.overclockzone.com/foru...&postcount=548

เด๋วจะลองโทไปผลานแม่ดุครับ

5555+

ว่าแต่ท่านปล่อยเท่าไหร่หรอ

Comment

ตอนนี้ใช้ตัวนี้อยู่ อิๆ จะขายอีกแล้ว ฮ่าๆ
              http://forums.overclockzone.com/foru...70&postcount=2
              ว่าจะตัดอะคริลิคมาประกอบ ตั้งๆ เลียนแบบ แบบนี้สักอัน
              พอดีที่บ้านทำอะคริลิคอ่ะ แต่ช่วงนี้ไม่มีคนทำเลย = = คงต้องไปลุยเอง

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                เด๋วจะลองโทไปผลานแม่ดุครับ

5555+

ว่าแต่ท่านปล่อยเท่าไหร่หรอ
                PM ไปแล้วนะจ๊ะ ว่าไงก็ PM กลับมานะจ๊ะ

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                ว่าจะตัดอะคริลิคมาประกอบ ตั้งๆ เลียนแบบ แบบนี้สักอัน
                พอดีที่บ้านทำอะคริลิคอ่ะ แต่ช่วงนี้ไม่มีคนทำเลย = = คงต้องไปลุยเอง

เอาไปเป็นแบบเลยไหมท่าน ปิ๊ก

Comment

• [QUOTE=3nter;18832945]PM ไปแล้วนะจ๊ะ ว่าไงก็ PM กลับมานะจ๊ะ

แหล่มมากท่าน

ว่าแต่ท่านจะกลับมาใช้ cm690 II...

อิกป่าวอ่า

Comment

• [QUOTE=mai_TT;18833155]
                    Originally posted by 3nter View Post
                    PM ไปแล้วนะจ๊ะ ว่าไงก็ PM กลับมานะจ๊ะ

แหล่มมากท่าน

ว่าแต่ท่านจะกลับมาใช้ cm690 II...

อิกป่าวอ่า
                    คิดอยู่ว่าจะไปเล่นเคส Nox NX1 ราคา 1250 ไม่แพงมาก
                    บ้านผมฝุ่นเยอะครับ ใช้ CM 690 II มันทำความสะอาดยาก ครับ
                    ปล. เช็ดฝุ่นตอนเช้า เที่ยงก็มีฝุ่นอีกแล้วครับ เยอะแบบว่า หนาเตอะอะครับ
                    ไม่ได้โม้ ไม่รู้ สาเหตุเหมือนกัน ห้องแอร์นะครับ ยังเป็น

Comment

• ขอเสริม เคส Nox ผมดูแล้วมันไม่ได้ ซับซ้อน อะไรมาก มันเลยน่าจะปัดฝุ่นง่ายกว่า

สรุป เอาตังมาหมุนด้วยแหละ ถ้าขายเคสใสได้ อิๆ

Comment

• ห้องผมไม่มีฝุ่นเลยครับ เนื่องจากได้อานิสงค์จาก CM690II
                        พัดลม 14CM ด้านหน้าและ พัดลม 12CM ด้านล่าง เป็นเครื่องดูดฝุ่นในตัว

Comment

ขอเสริม เคส Nox ผมดูแล้วมันไม่ได้ ซับซ้อน อะไรมาก มันเลยน่าจะปัดฝุ่นง่ายกว่า

สรุป เอาตังมาหมุนด้วยแหละ ถ้าขายเคสใสได้ อิๆ

555555+

ห้องแอร์ตัวดีเลย

ฝุ่นเยอะ ส่วนมาก จะเปนฝุ่นสีขาว ใช่ป่าว

ที่คอนโดผมก็เปน

แต่ตอนนี้ ผมมาอยู่หอ ฝุ่นน้อยลง

ผมทำความสะอาด แค่ เดือน ละครั้ง

เผลอ 2 เดือน ก็ยัง ไม่ต้องทำไร

แค่ปัดๆ ภายนอกอ่า

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ห้องผมไม่มีฝุ่นเลยครับ เนื่องจากได้อานิสงค์จาก CM690II
                            พัดลม 14CM ด้านหน้าและ พัดลม 12CM ด้านล่าง เป็นเครื่องดูดฝุ่นในตัว
                            แต่ของผมมันเก็บกักอยู่ในเครื่องอะซิ ตาปิ๊ก

Originally posted by mai_TT View Post
                            555555+

ห้องแอร์ตัวดีเลย

ฝุ่นเยอะ ส่วนมาก จะเปนฝุ่นสีขาว ใช่ป่าว

ที่คอนโดผมก็เปน

แต่ตอนนี้ ผมมาอยู่หอ ฝุ่นน้อยลง

ผมทำความสะอาด แค่ เดือน ละครั้ง

เผลอ 2 เดือน ก็ยัง ไม่ต้องทำไร

แค่ปัดๆ ภายนอกอ่า
                            เออๆๆ ใช่ใหม่ มันเป็นฝุ่นขาวเลยอะครับ
                            ละเอียดๆอะครับ เช็ดแปปเดียวก็มา งง กับมัน
                            โห่ 2 เดือน ผมวันเดียวก็ฝุ่นหนา

ปล. ผนังบ้านตกแต่งเป็น ปีกไม้ สงสัยมันเก็บฝุ่น
                            ดูจากรูปขวาสุด อิๆ

Comment

แต่ของผมมันเก็บกักอยู่ในเครื่องอะซิ ตาปิ๊ก

เออๆๆ ใช่ใหม่ มันเป็นฝุ่นขาวเลยอะครับ
                              ละเอียดๆอะครับ เช็ดแปปเดียวก็มา งง กับมัน
                              โห่ 2 เดือน ผมวันเดียวก็ฝุ่นหนา

ปล. ผนังบ้านตกแต่งเป็น ปีกไม้ สงสัยมันเก็บฝุ่น
                              ดูจากรูปขวาสุด อิๆ

มันมากันแอร์จ้า

เปนไฟฟ้าสถิต

เกาะแล้วไม่ไปไหน

55555+

ท่านต้องมานอนตากพัดลมแล้วแหละ

ไม่งั้น เต็มไปทั้ง ปัฐพีแน่ๆ

Comment

• ขนาดห้องนอน ผมเป็นห้อง กระจก กะปูน

มานก็มา

1 จากที่นอน
                                2 จากการเปิดหน้าต่าง
                                3 เสื้อผ้า
                                4 ควันบุหรี่

เต็มไปหมด

แต่ตอนนี้ สบายๆ

Comment

Working...
                                X