Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พลุ๊คพลาสติก แบบที่ยึดฝาข้างใส หรือไอ้ที่มันแถมมายึดพัดลมตรงฮาร์ทดิส

ไม่ทราบว่าพอจะมีขายที่ไหนบ้าง หรือแบบใกล้เคียงก็ยังดี

ผมว่ามันเข้าท่าดีอ่ะ ใส่ง่าย ถอดง่าย

Comment

• สวัสดีครับจากเชียงรายครับ ชื่อนุครับผม ขอเข้าชมรมด้วยครับครับ

พัดลมขาวบนเคสครับ

ตัวปรับพัดลมอิอิ สงสัยผมมีคนแรกหรือปล่าวนะรุ่นนี้

มองทะลุฝาบน

ภายในเคสครับ

มองจากล่างขึ้นไปครับ

ฝาข้างก็พัดลมขาวจั๊ว

ขอบคุณท่านเก่งเชียงรายที่ช่วยประกอบครับ
      Last edited by hotbullet; 11 May 2010, 20:42:58.

Comment

• แวะมาเยี่ยมคับ ผมใช้ตัว CM690 ตัวเก่า อิอิ

Comment

• ชื่อ ไก่ ครับ
          เข้ามาสมัคสมาชิกไว้ก่อนครับ ไว้ได้กล้องดีๆจะถ่ายรูปมาให้ดูอีกทีนะครับ

Comment

• Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
            แวะมาเยี่ยมคับ ผมใช้ตัว CM690 ตัวเก่า อิอิ
            เราพวกเดียวกัน 55555+

Comment

• Originally posted by hotbullet View Post
              สวัสดีครับจากเชียงรายครับ ชื่อนุครับผม ขอเข้าชมรมด้วยครับครับ
              สวัสดีครับพี่นุ พัดลมสีขาวสวยจัง

Comment

• ประธานมาแว้ว

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

กำลังบ้าอำนาจเยย

สวัสดีคร้าบชาว OCZ

กำลังอัฟเดทสมาชิกอยู่นะครับ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                  ขอบคุณครับท่านมาส

เคสนี่ของผม CM690II ครับ ส่วน K62 ของแฟนผมเอง

ซื้อมาแล้วเลยจับเปลี่ยนเคสให้ซะหน่อยครับ ตามไปดูได้ครับที่ K62 Club ครับเดิมๆ

อ๋อ ผมชมนานและครับ
                  จำ User ท่านได้
                  ผมเด็กเก่า K62 ของประทานกอล์ฟ ฮ่าๆ

รักแฟนนะเนี่ยท่าน

แต่ผมนี้ไม่อยากให้แฟนจับคอมผมเลย
                  รักมากกว่าแฟนซะอีก ฮ่าๆ

เพราะแฟนเล่นทีไร ต้องมีอะไรพัง
                  อันนี้เรื่องจริง แปลกเหมือนกัน

Comment

• Originally posted by erotic001 View Post
                    ดีครับ

ผม "นัท" นะครับ
                    เพิ่งถอยจาก Jedi วันพุธที่แล้วครับ แต่เพิ่งหาวิธีติดพัดลมข้างล่างได้+จัดสายใหม่นิดหน่อย เลยมา update ช้าไปนิดนะครับ (หาตั้งนาน...ในคู่มือไม่เห็นมีบอกเลยว่าต้องเอาที่กรองฝุ่นออกก่อนถึงจะเห็นน๊อด )

[ATTACH]778992[/ATTACH]

CPU: Intel i5-750 2.66 GHz
                    M/B: Gigabyte P55-US3L
                    HDD: WD 500GB SataII AALS Black
                    RAM: Kingston HyperX 4/1600 CL8
                    VGA: HIS 5770 1GB DDR5
                    DVD: ASUS Sata 24X
                    CPU Cooler: Thermal Take FRIO
                    PSU: Gigabyte Superb 720W
                    Case: CM 690 II Plus
                    FAN: Cooler Master 90CFM (Blue) and Thermal Take Thunderblade 120mm (Blue)
                    ยินดีต้อนรับครับท่าน นัท

Thermal Take FRIO
                    ของใหม่มาแรง อิๆ งามแท้ๆ

กรองฝุ่น เอาออกได้ครับ มองก็รู้แล้ว

Comment

• Originally posted by Sillycan View Post
                      TT Frio ใส่แล้วดูดีครับ อิอิ
                      + 100 ของมันใหม่จริงๆ

Comment

• Originally posted by vader007 View Post
                        อยากอยู่แต่ไม่มีตัง ิอิอิ
                        มีใครให้กู้บ้าง 0% 10ปี อิอิ ล้อเล่น

แวะเข้ามาชมก็ ดีใจแล้วคร้าบ
                        ไม่จำเป็นต้องมาอยู่หรอกคร้าบ

ขอกู้ด้วย ใครมีบ้าง

Comment

• Originally posted by erotic001 View Post
                          ตอนแรกกะจะเอา V8 แต่ที่ร้านบอกหมด เลยเอาตัวนี้มาแทนครับ
                          +100 ไปถามมาเหมือนกัน ไม่มีที่ jedi,TKcom

เลยขึ้นไปถอยที่ Goalcomp เลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            พัดลมสีแดงมีแต่ของ TT เสียงดังมาก - -"
                            รอ Zalman CNPS 10X Extreme
                            - - ไม่เคยใช้

ปล. มันดังมากหรอ

Comment

• Originally posted by Sillycan View Post
                              พลุ๊คพลาสติก แบบที่ยึดฝาข้างใส หรือไอ้ที่มันแถมมายึดพัดลมตรงฮาร์ทดิส

ไม่ทราบว่าพอจะมีขายที่ไหนบ้าง หรือแบบใกล้เคียงก็ยังดี

ผมว่ามันเข้าท่าดีอ่ะ ใส่ง่าย ถอดง่าย

รอผู้รู้ครับ คุณ Can

ผมไม่ได้ใช้เลยตอนนี้
                              รอพัดลมเพิ่ม จะเอามาใช้บ้าง

Comment

• Originally posted by hotbullet View Post
                                สวัสดีครับจากเชียงรายครับ ชื่อนุครับผม ขอเข้าชมรมด้วยครับครับ

ขอบคุณท่านเก่งเชียงรายที่ช่วยประกอบครับ
                                ยินดีต้อนรับครับคุณนุ

ที่ปรับรอบพัดลม แจ่มจรัส เลย
                                อิจฉา วุ้ย ฮ่าๆ

Comment

Working...
                                X