Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่าน Diffuser. ฝากประชาสัมพันธ์มาครับ ช่วยกันตอบปัญหาชิงรางวัลเสื้อยืดครับ

เกมส์แจกเสื้อยืดก็มีอยู่ว่า

กติกา

1.ต้องเป็นสมาชิกใน Club Silver stone เท่านั้นแน่ ( VIP. ได้ 2 ท่าน)...อยู่ในวิจารณญาณผมเอง
    2.ประกาศผู้โชคดีวัน พุธหน้าที่จะถึง 22.00 น. ครับ(EMS ออกเองน๊ะ)
    3.ตอบเหมือนกัน ผมจะจับฉลากสุ่มให้ครับ (ไม่ลำเอียงครับ) โดยเอาเลข Ref. ที่โพส มาจับรางวัลครับ
    4.ตอบได้เรื่อย ๆ แต่อย่าเป็นการปั๊มกระทู้นะครับ/ครั้งเดียวก็เพียงพอสำหรับ 1 คำตอบ
    (เปลืองพท.บอร์ด)

หมายเหตุ เสื้อมีเยอะครับจะย้ายกระทู้แจกไปเรื่อย ๆ ค่อยตามละกันคับเพื่อน ๆ พี่
    (ในกระทู้เครือสินค้าใน Line การสั่งและนำเข้าของ Logic Solution ครับ)

คำถาม

น้อง ๆ ในภาพ วันนั้นเค้าลงแข่งเกมส์อะไรครับ !!!

Comment

• แฮะๆ อยากได้เสื้อ เลยหาข้อมูลมาล่ะ ขอตอบเลยล่ะกัน

"Point Blank" ครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        ท่าน Diffuser. ฝากประชาสัมพันธ์มาครับ ช่วยกันตอบปัญหาชิงรางวัลเสื้อยืดครับ

เกมส์แจกเสื้อยืดก็มีอยู่ว่า

กติกา

1.ต้องเป็นสมาชิกใน Club Silver stone เท่านั้นแน่ ( VIP. ได้ 2 ท่าน)...อยู่ในวิจารณญาณผมเอง
        2.ประกาศผู้โชคดีวัน พุธหน้าที่จะถึง 22.00 น. ครับ(EMS ออกเองน๊ะ)
        3.ตอบเหมือนกัน ผมจะจับฉลากสุ่มให้ครับ (ไม่ลำเอียงครับ) โดยเอาเลข Ref. ที่โพส มาจับรางวัลครับ
        4.ตอบได้เรื่อย ๆ แต่อย่าเป็นการปั๊มกระทู้นะครับ/ครั้งเดียวก็เพียงพอสำหรับ 1 คำตอบ
        (เปลืองพท.บอร์ด)

หมายเหตุ เสื้อมีเยอะครับจะย้ายกระทู้แจกไปเรื่อย ๆ ค่อยตามละกันคับเพื่อน ๆ พี่
        (ในกระทู้เครือสินค้าใน Line การสั่งและนำเข้าของ Logic Solution ครับ)

คำถาม

น้อง ๆ ในภาพ วันนั้นเค้าลงแข่งเกมส์อะไรครับ !!!
        ขอบคุณครับพี่

Originally posted by jimmyhuman View Post
        แฮะๆ อยากได้เสื้อ เลยหาข้อมูลมาล่ะ ขอตอบเลยล่ะกัน

"Point Blank" ครับ
        ขอบคุณครับ แต่ลืมบอกว่าค่าส่ง 2000.- ....555 (ล้อเล่นครับ)

มาใหม่พร้อมลายเซนต์แสบทรวง อย่าลืม Click ตรงสีชมพู ๆ กันนะครั๊บผ๊ม !!!
        (ไปถ่ายรูปต่อดีกว่า...555)

Comment

• O.O ผมเอาน็อตออกหมดแล้วครับ !! แล้ว เคส มันละลายได้ด้วยหรอครับ O.O !!

ตอนนี้ รอน้องแมวน้ำที่สั่งมาอยู่ครับ + เคส น่าจะมารวมร่างกัน อาทิตย์หน้า + กับ การประกอบแบบลองผิดลองถูก 555555+ น่าจะสัก 2 อาทิตย์ เป็นอย่างต่ำ

ผมถามนิดนึง ถ้าติดฮาร์ดดิส เป็นแนวตั้ง มันจะมีผลกระทบกับฮาร์ดดิส มั้ยครับท่านในระยะยาวครับ หรือต้องนอนลูกเดียว !

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
            มาใหม่พร้อมลายเซนต์แสบทรวง อย่าลืม Click ตรงสีชมพู ๆ กันนะครั๊บผ๊ม !!!
            (ไปถ่ายรูปต่อดีกว่า...555)
            รวยแล้วอย่าลืมบริจาคเข้าคลับด้วยนะครับ

Originally posted by oatman123 View Post
            O.O ผมเอาน็อตออกหมดแล้วครับ !! แล้ว เคส มันละลายได้ด้วยหรอครับ O.O !!
            ตอนนี้ รอน้องแมวน้ำที่สั่งมาอยู่ครับ + เคส น่าจะมารวมร่างกัน อาทิตย์หน้า + กับ การประกอบแบบลองผิดลองถูก 555555+ น่าจะสัก 2 อาทิตย์ เป็นอย่างต่ำ

ผมถามนิดนึง ถ้าติดฮาร์ดดิส เป็นแนวตั้ง มันจะมีผลกระทบกับฮาร์ดดิส มั้ยครับท่านในระยะยาวครับ หรือต้องนอนลูกเดียว !
            น้ำยา มันจะทำปฏิกิริยาทางเคมีกับเหล็กนะครับ ถ้าตรงไหนมีเหล็ก จะโดนกัดแหว่ง ๆ และริเวณนั้นโดยรอบจะมีคราบอยู่ครับ
            สำหรับเรื่องน้ำ
            http://www.overclockzone.com/forums/...B9%89%E0%B8%B3
            ส่วน HD ที่ตั้ง ทราบมาว่าไม่มีผลครับ ไม่ว่าจะวางแบบไหน ผิดถูกผู้รู้ท้วงติงได้นะครับ

Comment

• ขอร่วมสนุก !!ตอบ Point Bank ด้วยคนครับ หาข้อมูลจาก โพสบนๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ O.o

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                รวยแล้วอย่าลืมบริจาคเข้าคลับด้วยนะครับ

น้ำยา มันจะทำปฏิกิริยาทางเคมีกับเหล็กนะครับ ถ้าตรงไหนมีเหล็ก จะโดนกัดแหว่ง ๆ และริเวณนั้นโดยรอบจะมีคราบอยู่ครับ
                สำหรับเรื่องน้ำ
                http://www.overclockzone.com/forums/...B9%89%E0%B8%B3
                ส่วน HD ที่ตั้ง ทราบมาว่าไม่มีผลครับ ไม่ว่าจะวางแบบไหน ผิดถูกผู้รู้ท้วงติงได้นะครับ
                ขอบคุณครับ ผมจะได้จัดคว่ำ ฮาร์ดดิส ซะเลย !!

Comment

• ใครไม่รู้ฝากให้ผมไปถ่ายรูปน้องๆ ในสังกัดเค้าที่ Big Festival เดินหาจนเมือยมือไปหมด สรุปไม่เจอ เลยได้มาแต่รูปพริตตี้แทน

คิดค่าเสียเวลาขอเสื้อซักตัวแล้วกันนะ

Comment

• มาไร้สาระต่อดีกว่าเรา
                    เรื่องแนวไหนไม่รู้ รู้แต่แนวตั้งกะแนวตะแคง+นอนง่ะ...555

มาใบ้เรื่องเกมส์แจกเสื้อต่อครับ เป็นแนว FPS ครับ (ประกาศผลวันพุธหน้า 4 ทุ่มครับ)

Comment

• ^
                      ^
                      ใบ้ขนาดนี้บอกไปเลยดีกว่าไหมครับท่าน

Comment

• Originally posted by oatman123 View Post
                        ขอบคุณครับ ผมจะได้จัดคว่ำ ฮาร์ดดิส ซะเลย !!
                        ไอเจ้า HD นี่เท่าที่ผมลองใช้มาหลายท่าแล้วครับ ขอ+1 อีกคนว่า ไม่ว่าจะวางท่าไหนก็ไม่น่าจะมีผลอะไรมากนะครับ
                        การหมุนของมันน่าจะเอาชนะแรงดึงดูดของโลกได้อยู่มั้งครับ บทที่มันจะเสีย วางท่าไหนมันก็เสียได้ครับ
                        แต่ที่น่าเป็นห่วงก็น่าจะเป็นเรื่องของไฟมากกว่าครับ (เร็วๆนี้HDผมเพิ่งโดนไฟกระชากไป1ลูกครับ แผ่นคงเป็นรอยเอ๋อๆไปเลย เพราะผมไม่ได้ใช้ UPS ครับ )
                        แต่จะให้แน่นอนจริงๆ วันไหนถ้าเกิดผมติดต่อเพื่อนที่ทำงานอยู่โรงงานฝ่ายวิเคราะห์HDได้ จะสอบถามข้อมูลมา update ให้ละกันนะครับผม...

Comment

• งั้น ขอตอบอีกทีเป็น PB ครับผม อิอิ

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
                            ไอเจ้า HD นี่เท่าที่ผมลองใช้มาหลายท่าแล้วครับ ขอ+1 อีกคนว่า ไม่ว่าจะวางท่าไหนก็ไม่น่าจะมีผลอะไรมากนะครับ
                            การหมุนของมันน่าจะเอาชนะแรงดึงดูดของโลกได้อยู่มั้งครับ บทที่มันจะเสีย วางท่าไหนมันก็เสียได้ครับ
                            แต่ที่น่าเป็นห่วงก็น่าจะเป็นเรื่องของไฟมากกว่าครับ (เร็วๆนี้HDผมเพิ่งโดนไฟกระชากไป1ลูกครับ แผ่นคงเป็นรอยเอ๋อๆไปเลย เพราะผมไม่ได้ใช้ UPS ครับ )
                            แต่จะให้แน่นอนจริงๆ วันไหนถ้าเกิดผมติดต่อเพื่อนที่ทำงานอยู่โรงงานฝ่ายวิเคราะห์HDได้ จะสอบถามข้อมูลมา update ให้ละกันนะครับผม...
                            ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้จะคว่ำไปก่อน แต่ถ้าไม่ดียังไงผมจะได้จับหงายกลับครับ ส่วนตัวผมใช้ ups อยู่ครับ บ้านผมไฟตกวันละ 4-5 รอบเซ็งจิงๆ ผมใช้ psu 750 watt เลยต้องซื้อม ups มาใช้ครับ แบบ 900 watt มันช่างแพงจริงๆ เคยอยากเล่น suply 1200 watt แต่ไม่มีปัญญาหาเงินซื้อ upsครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
                              ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้จะคว่ำไปก่อน แต่ถ้าไม่ดียังไงผมจะได้จับหงายกลับครับ ส่วนตัวผมใช้ ups อยู่ครับ บ้านผมไฟตกวันละ 4-5 รอบเซ็งจิงๆ ผมใช้ psu 750 watt เลยต้องซื้อม ups มาใช้ครับ แบบ 900 watt มันช่างแพงจริงๆ เคยอยากเล่น suply 1200 watt แต่ไม่มีปัญญาหาเงินซื้อ upsครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• ผ่านมาเช้าๆ คร้าาาาาาาาาาาาบ

Comment

Working...
                                X