Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธาน จัดชุดน้ำเสร็จยังครับ...อยากเห็น

Comment

• Originally posted by keadoo View Post
      อิอิอิ อย่างนี้ผมยิ่งชักสงสัยซะแล้วว่า ผบทบ.ของท่านคอง ใช้.....(แฟ๊บ)หรือใช้...(ท่าน......)ซักผ้าอะครับ 555+ (ล้อออเล่งงง....)
      555+ เป็นความลับ ของผมกับ ท่าน ผบทบ.

แต่ผมอยากได้สายยาง 1/2 สีน้ำเงิน 2 เมตร อะครับท่านดริฟ

Comment

• Originally posted by kaolat View Post
        ท่านประธาน จัดชุดน้ำเสร็จยังครับ...อยากเห็น
        รอหม้อน้ำ EK ท่านเอกรินอยู่ครับ พัดลมผมมันกาก ๆ แรงไม่พอที่จะเป่าน้ำแข็งดำครับ ตอนนี้เรือคงอยู่แถวกลางอ่าวไทยครับ
        เห็นเมื่อวานบอกถึงสิงกโปร์ อิอิ

Originally posted by kingkong@lt40 View Post
        555+ เป็นความลับ ของผมกับ ท่าน ผบทบ.

แต่ผมอยากได้สายยาง 1/2 สีน้ำเงิน 2 เมตร อะครับท่านดริฟ
        จัดเลยครับ คนใจดีแบบนี้สงสัยจะได้เป็นใหญ่เป็นโต อะอิ

Comment

• Originally posted by kaolat View Post
          ท่านประธาน จัดชุดน้ำเสร็จยังครับ...อยากเห็น
          +1 ด้วยครับผม

AVATAR พี่พลเปลี๊ยยนนนไป๋ยยยยย !!!!!! (เจ้าพ่อฟิตติ้งไม่ใช่เต้ปบ้านนอกแว้วววววววทุ่มทุนสร้างงงงงงงแบบบนี๊นนน......!!!!!)((โหดมากกกกคร๊าบ))

Comment

• หายเร็วๆนะครับ ท่าน Diff

Comment

• ขอบคุณทุกท่านใน Club ครับ

ใครอยากได้อะไร Post ไว้เลยครับ...ให้จริง ๆ จะบริจาคเท่าไรไม่ว่ากันครับ
              ตามศรัทธา (ไม่ต้องเกรงใจครับ)...ย้ำว่าจริง ๆ ผมจะได้อัพเดทตัดรายการให้
              วันนี้โดนบังคับทานยาก่อนนอน (เริ่มเบลอและ)

วิตามิน ซี 2 เม็ด
              วิตามิน บี 1 เม็ด
              ไทลินอล 2 เม็ด
              ยาแก้อักเสบ 2 เม็ด
              ลดน้ำมูก 1 เม็ด

แมร่น...น เยอะจิ๊บ...ผบทบ. บังคับนอนก่อน 4 ทุ่ม 1 อาทิตย์..(มาบ่นหน่อย...ฮือ ๆ ๆ )

Comment

• ขอมาจอง

4.สายยาง 1/2 ใส 3 เมตร...กับสีดำ ฟุตนึง
                6.พัดลม Delta 3 ใบ 1 ตัว
                9.DVD LG (sata) 1 ตัว (ประกันเหลือเพียบ)

สามรายการ แบงค์เทา ใบนึงได้ไหมนะป๋าดริฟ แบบว่าจนหนัก ป๋าดริฟฟ มีซิ้ง cpu เหลือๆ เปล่าครับ
                Last edited by flatron; 18 Oct 2010, 22:38:04.

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                  กรุแตกเพื่อชาว Silver stone รอบแรก (มิใช่ขาย แต่แบ่งบัน บริจาคให้ได้ตามจิตศรัทธา)

1.ขาลำโพง Ktt (4 เสา และ 2 เสา)

2.พัดลม CFM 90 สีแดง 2 ตัว
                  3.พัดลม 12 เซนต์ Lianli 1500 (รอบต่ำ) 3 ตัว Hotboyz (จอง)
                  4.สายยาง 1/2 สีน้ำเงิน 2 เมตร...kingkong@lt40(จอง) /ใส 3 เมตร.../ดำ 1 ฟุต flatron(จอง)
                  5.Printer Epson R230+Tank และ CX7300+Tank (หมึกขวดใหญ่ด้วย)
                  6.พัดลม Delta 3 ใบ 1 ตัว flatron(จอง)
                  7.สายถัก (หุ้มตาข่ายสีแดง) ประกอบด้วย 24 Pin/8 Pin/VGA 6x2
                  8.พัดลมเป่าแรม Zalman (ย้อนดูในเคสเก่า RV02 ผมได้ครับ) เดิมสีบรอนซ์+อะครีลิคแดง(ใหม่)
                  9.DVD LG (sata) 2 ตัว (ประกันเหลือเพียบ) flatron (จอง 1ตัว)
                  10.DVD Pioneer หน้ามัน (sata) 1 ตัว ....แหย่ท่านประทานให้อยาก..555
                  11.คีย์บอร์ด Dell ตัวเล็กครับ (ใหม่ ๆ กริ๊บ)
                  12.Mouse A4tech x7 สีดำ (แทบไม่ได้ใช้งาน)
                  13.เคส Sugo-02 ตัวโชว์ Bumblebe 03 ครับ(ฝาเดิมไม่ตัดยังอยู่+ฝาอะครีลิคดำด้วย)

(จำนวนอาจคลาดเคลื่อนครับ ...กำลังทานยาแก้หวัดเบลอ ๆ อยู่)
                  อัพเดทหน่อย..ผบทบ.เรียกแล้ว...

รอบ 2 มีพวก Sink CPU ด้วยครับ(ใหม่ กริ๊บ ๆ)+แคล๊มรัดสายยาง+ข้องอ อะไรประมาณนี้แหละ

Comment

• พี่น้องสังเกตบ้าางหรือเปล่า ห้องโมดิฟายด์เหลือแค่ สี่หน้าเองครับ กระทู้เก่าหายหมดเลย

Comment

• 13.เคส Sugo-02 ตัวโชว์ Bumblebe 03 ครับ(ฝาเดิมไม่ตัดยังอยู่+ฝาอะครีลิคดำด้วย)

ไปแล้วหรอพี่ T T ไม่งั้นกะลงไปรับกับมือจะได้เข้า Club นี้ด้วย

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                        อัพเดทหน่อย..ผบทบ.เรียกแล้ว...

รอบ 2 มีพวก Sink CPU ด้วยครับ(ใหม่ กริ๊บ ๆ)+แคล๊มรัดสายยาง+ข้องอ อะไรประมาณนี้แหละ
                        รอรอบ2 อิอิ

Comment

• ง่า.. Sugo 02 ไหนว่าจะบริจาคให้มารกบ้านเค้าอ่ะตะเอง

Comment

• Sugo 02 เสร็จผมแล้ว อิอิ

Comment

• Originally posted by areano13 View Post
                              Sugo 02 เสร็จผมแล้ว อิอิ
                              ถึงว่าาาาา ใครๆ ก็อดด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

• ท่านเก๋โด้...โชว์มั่งดิครับ จะดู...น่ะ

Comment

Working...
                                X