Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษครับ
    ไม่ทราบว่ามีรูปเคสRV02 ที่ติดหม้อน้ำรึป่าวครับ
    อยากรู้ว่าวางหม้อน้ำไว้ตรงไหนครับผม
    ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
      ครับ Project ชุดน้ำเล็ก ๆ ของหนู น่ะครับ อยู่ในช่วงเวลาเทส ระบบครับ

บอร์ดกระจิ๋วหลิวมันจะร้อนอะไรมากมาย เอาชุดน้ำมาขายผมนะ 2500

Originally posted by maroon2pac View Post
      ขอโทษครับ
      ไม่ทราบว่ามีรูปเคสRV02 ที่ติดหม้อน้ำรึป่าวครับ
      อยากรู้ว่าวางหม้อน้ำไว้ตรงไหนครับผม
      เอาพัดลม 18 cm ออก 2 ตัว ใส่ 3 ตอนได้พอดีเลย เค้าว่างั้นครับ อิอิ
      http://overclockzone.com/forums/show...8#post20419038
      Last edited by meo95; 10 Sep 2010, 21:06:29.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        บอร์ดกระจิ๋วหลิวมันจะร้อนอะไรมากมาย เอาชุดน้ำมาขายผมนะ 2500

เอาพัดลม 18 cm ออก 2 ตัว ใส่ 3 ตอนได้พอดีเลย เค้าว่างั้นครับ อิอิ
        http://overclockzone.com/forums/show...8#post20419038
        แล้วไม่ทราบว่า ถ้าไม่เอาพัดลมออก จะใส่หม้อน้าม2ตอนได้รึป่าวครับท่าน

Comment

• Originally posted by maroon2pac View Post
          แล้วไม่ทราบว่า ถ้าไม่เอาพัดลมออก จะใส่หม้อน้าม2ตอนได้รึป่าวครับท่าน
          ได้สบายครับท่าน ถ้า 3 ไม่ได้ ติดการ์ดจอแน่

Comment

• สวัสดี

Comment

• Originally posted by maroon2pac View Post
              ขอโทษครับ
              Originally posted by maroon2pac View Post

Comment

• เง้อเซ็งเคสRV02 ยังมาไม่ถึง
                ต้องรอเป็นวันจีนทร์ถึงจะได้- -*
                รอกันอีกแล้ว- -*

Comment

• ฝากถามท่านสมาชิกหน่อยครับ รูปที่ 1 หม้อน้ำลอยอยู่ได้ยังไงมองไม่ชัด
                  รูปที่ 3 พัดลมอะไรที่เป่าหม้อน้ำครับ

Comment

• ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ ที่เอาไว้ล๊อก
                    เห็นเหมือนจะเอาตัวล๊อกยึดกับรูพัดลม
                    แล้วถ้าหม้อน้ำ2ตอน มันจะยึดตรงไหน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      ฝากถามท่านสมาชิกหน่อยครับ รูปที่ 1 หม้อน้ำลอยอยู่ได้ยังไงมองไม่ชัด
                      น่าจะตามที่ผมล้อมไว้นะ ^^
                      ชอบจังโทนขาว

Comment

• ผมว่าเขาใช้แผ่นอะครีลิคสีใสทําเป็นที่ยึดหม้อนํ้าไว้กับพัดลมครับ

Last edited by PrimerPark; 11 Sep 2010, 21:06:55.

Comment

• เป็นอะครีลิค ดัดรุปตัว U ยึดน๊อตครับ
                          พอมองมุมข้างก็เลยไม่เห็นครับ เพราะย้อนแสง ติดจะทำเหมือนกันเลยครับ แต่ของผมคงเป็น
                          สีดำครับ

Comment

• ขอบคุณทุกท่านครับ พัดลมอะไรหว่ามันหนาขนาดนั้น

Comment

• ไม่ได้มานานเลย งานเยอะมากๆคับช่วงนี่ อิอิ

งามๆกันทั่งนั้น

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ...ง่วงมากมาย
                                เดี๋ยวไปอาบน้ำแปรงฟัน แต่งตัวหล่อ ๆ เสร็จแล้วขอตัวนอนก่อนครับ

Comment

Working...
                                X