Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by PrimerPark View Post
    สวยมาครับตัวนี้ แล้วถ้าเปลี่ยนไดร์Dvd เป็นPioneerหน้ามัน นะยิ่งแจ่มเลยครับ
    เคยมีครับ ตอนนั้นใช้กับ TT LanBoxLite แต่ตอนนี้ขายไปแล้ว -_-" นึกแล้วก็เสียดาย

Comment

• กิ้งๆ กระแส HTPC มาแรงจริงๆ แฮะ

^^

Comment

• เดี๋ยวจะมีน้องใหม่ เล็ก ๆ สไตล์ Gundam มา.ให้ชมครับ (พักใหญ่ ๆ เลย)

ฝากด้านล่างด้วยครั๊บผ๊ม !!!

Asus Crosshair IV Click !!!

AMD X6 1090T Click !!!

Comment

• ไม่รับฝาก อิอิ

Comment

• มาลงชื่อด้วยคน มี Raven 02 กับน้องเล็กอีก 1 ตัว Sugo sg023-f (อันนี้รูปยังไม่ได้ถ่าย)
            เอาอันนี้ไปก่อนแล้วกัน

Comment

• Originally posted by taruntulas View Post
              มาลงชื่อด้วยคน มี Raven 02 กับน้องเล็กอีก 1 ตัว Sugo sg023-f (อันนี้รูปยังไม่ได้ถ่าย)
              เอาอันนี้ไปก่อนแล้วกัน

งามมากเลยครับท่าน ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• ถามหน่อยครับ พอดีว่าผมสนใจจะชื้อพัดลม AP-181 มาใส่กับRV02อยู่
                ไม่ทราบว่ามันเย็นกว่าพัดลมเดิมมากไหมครับ
                ขอบคุณมากครับผม

Comment

• Originally posted by maroon2pac View Post
                  ถามหน่อยครับ พอดีว่าผมสนใจจะชื้อพัดลม AP-181 มาใส่กับRV02อยู่
                  ไม่ทราบว่ามันเย็นกว่าพัดลมเดิมมากไหมครับ
                  ขอบคุณมากครับผม
                  ตามความรู้สีกของผม น่าจะเย็นกว่าเดิม 20 % ครับ เปิดฝาเคส เอาหลังมืออัง รู้สีกมีลมกระทบผ่านร่องนิ้ว บ้าง
                  เมื่อเทียบกับตัวที่ติดเคสมา แทบไม่รู้สึกว่ามีลมมาปะทะมือเท่าไหร่เลย

Comment

• ภาพหลุด Project เล็ก ๆ (ชุดน้ำเล็ก ๆ ของหนู)

Sugo-02 เล็ก ๆ จับยัดชุดใหญ่ซะให้เข็ด...

Comment

• มารอชมตัวเล็กๆ แต่โหด
                      sigpic
                      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                      งดแรงชั่วคราว

Comment

• ลงทุนปล่อย

Crosshair IV + X6 1090T

เพื่อมาลงทุนกับ สุโค่ย!!!!+.

อิอิ

Comment

• แต่ท่านงามหลาย

Comment

• เอ้า เจิม เงียบกันแถะๆ วันนี้

^^

Comment

• สวัสดียามหัวค่ำครับ

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                                ลงทุนปล่อย

Crosshair IV + X6 1090T

เพื่อมาลงทุนกับ สุโค่ย!!!!+.

อิอิ
                                ครับ Project ชุดน้ำเล็ก ๆ ของหนู น่ะครับ อยู่ในช่วงเวลาเทส ระบบครับ

Last edited by Diffuser.; 10 Sep 2010, 20:41:42.

Comment

Working...
                                X