Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านประธาน สวยเนี้ยบเลยแฮะ

เพิ่งเคยเห็นคนไม่เล่นสีแล้วสวยนี่แหละ

^^

Comment

• โคตรสวย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        ยินดีต้อนรับครับผม สวยงามลงตัวดีมาก พัดลมด้านบนของอะไรครับ อาม่าไม่ใส่พัดลมเหรอครับ สงสัยจะเย็นนะครับซิ้งตัวนี้
        สวัสดีครับท่านประธานคลับ ดําสวยมากๆครับ
        พัดลมด้านบน SilverStone AP-121 ครับ อาม่าFanlessครับ Cpuไม่แรงเลยเอาอยู่ครับ ห้องพัดลมนะครับ

Comment

• ไม่ว่างอัดซีพียูเลยท่าน meo95 สิ้นปีถึงน่าจะมีเวลาอัด

sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by euro View Post
            ทำสายเนียนเหมือนเดิมครับ
            ขอบคุณครับ

Originally posted by tong1794 View Post
            ท่านประธาน สวยเนี้ยบเลยแฮะ

เพิ่งเคยเห็นคนไม่เล่นสีแล้วสวยนี่แหละ

^^
            ศิษย์น้องชมเกินไปแล้วครับ อิอิ

Originally posted by P@RN View Post
            โคตรสวย
            เรฟที่เหนือผมไปใช่ไหมครับ เห็นด้วย ๆ

Originally posted by PrimerPark View Post
            สวัสดีครับท่านประธานคลับ ดําสวยมากๆครับ
            พัดลมด้านบน SilverStone AP-121 ครับ อาม่าFanlessครับ Cpuไม่แรงเลยเอาอยู่ครับ ห้องพัดลมนะครับ

อ่อครับผม
            Originally posted by tor_za View Post
            ไม่ว่างอัดซีพียูเลยท่าน meo95 สิ้นปีถึงน่าจะมีเวลาอัด
            ตกลงว่าปลายปีจะเอาไนโตรเจนเหลวจริงเหรอครับ เปลี่ยนเป็นยูเรเนี่ยมดีกว่ามั๊ย ตัวนี้ไว้ทำไรครับ
            Last edited by meo95; 5 Sep 2010, 21:42:49.

Comment

• เอาไว้สวยๆแล้วก็ปรับจูนโอเวอร์คล๊อกได้โดยไม่ต้องเข้าไปในไบออส
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                ใช่ครับ ถูกหมด ผมมี 3 ตัว แต่ยังไม่ได้ใช้เลย สนใจยินดีให้รับไปดูแล ก็บอกนะครับ เซ็งคนขาย
                ง่ะ ทำไมหรอครับ

ผมมีอยู่ 2 ตัวครับ
                เซ็งตรงที่ไม่รู้ว่าไม่มีตัวปรับรอบอ่ะครับ
                คิดว่ามันจะใช้ของอันเก่าได้ครับ

ซื้อมาจบเลยครับ
                รู้งี๊เอา AP น่าจะลมแรงกว่าอีก

เศร้า

T-T

Comment

• เศร้าด้วยครับ

Comment

• นานๆทีเข้ามาดู ผมก็ใช้อยู่ ยังไม่สวยไม่กล้าโชว์เคส ตอนนี้สภาพเน่ามาก เปลือยๆ รอวางชุดน้ำ ยังไม่เสณ้จซักที

Comment

• Originally posted by Napster View Post
                      นานๆทีเข้ามาดู ผมก็ใช้อยู่ ยังไม่สวยไม่กล้าโชว์เคส ตอนนี้สภาพเน่ามาก เปลือยๆ รอวางชุดน้ำ ยังไม่เสณ้จซักที
                      เข้ามาเถอะครับ เสร็จแล้วค่อยอัฟเดทก็ได้ อยากได้ยอด อิอิ กำ ว่าจะจัดหม้อน้ำท่านยังคิดไม่ตกเลยครับ EK จะติดการ์ดจอป่าวหว่า

Comment

• Originally posted by Napster View Post
                        นานๆทีเข้ามาดู ผมก็ใช้อยู่ ยังไม่สวยไม่กล้าโชว์เคส ตอนนี้สภาพเน่ามาก เปลือยๆ รอวางชุดน้ำ ยังไม่เสณ้จซักที
                        รอดูเหมือนกันครับท่าน....ส่วนท่านประธาน ก็อุ๊บอิ๊บอยู่ง่ะ ปล่อยไม้เด็ดเต๊อะ

Comment

• ข่าวเก่าแล้วแต่พึ่งไปเจอมา กับเคสของSilverStoneรุ่นใหม่ๆที่งานComputex 2010

RV03

TJ11

FT03

ดูรูปเพิ่มเติมได้เวปนี้ครับ www.atomicmpc.com

Comment

• ขอบคุณครับท่าน สำหรับข่าวสาร แต่อยากรู้จังใครออกแบบ FT03

Comment

• Originally posted by PerlnGroup View Post
                              ง่ะ ทำไมหรอครับ

ผมมีอยู่ 2 ตัวครับ
                              เซ็งตรงที่ไม่รู้ว่าไม่มีตัวปรับรอบอ่ะครับ
                              คิดว่ามันจะใช้ของอันเก่าได้ครับ

ซื้อมาจบเลยครับ
                              รู้งี๊เอา AP น่าจะลมแรงกว่าอีก

เศร้า
                              T-T
                              เหลือใช้เอามาลองหน่อยสิครับ
                              ว่าแต่มันแรงพอๆ กะตัวที่แถมมากะเคสเปล่าครับ
                              กำลังเลือกระหว่างรุ่นนี้ กับรุ่นเป่าลูกโป่งอยู่เลย ไม่ดีซะงั้น

Comment

ขอบคุณครับท่าน สำหรับข่าวสาร แต่อยากรู้จังใครออกแบบ FT03
                                ตู้Subwoofer ดีๆนี่เอง

Comment

Working...
                                X