Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by VirusEddy View Post
    กำลังหาข้อมูลอยู่เลยมีประโยชน์ดีจริงๆ

RV02 ราคาก็ไม่แพงมากเมื่อเทียบกับ TT ARMOR+ VH6000BWS
    สวัสดีครับท่านประธาน ผมเคยเป็นสมาชิกคลับท่านด้วยครับ

Comment

• พัดลมขนาด 18 cm 3 ตัวข้างล่างเคสอะครับ หาซื้อพัดลมใส ไฟสีฟ้าไม่ได้เลยครับ แต่คงต้องรอเดือนหน้าครับ แค่นี้ก็กินแกลบแล้ว เผลอๆต้องห่อข้าวไปเรียน 555

Comment

• สวัสดีครับท่านสมาชิกทุกท่าน

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post
          พัดลมขนาด 18 cm 3 ตัวข้างล่างเคสอะครับ หาซื้อพัดลมใส ไฟสีฟ้าไม่ได้เลยครับ แต่คงต้องรอเดือนหน้าครับ แค่นี้ก็กินแกลบแล้ว เผลอๆต้องห่อข้าวไปเรียน 555
          รอท่านชุมพลซิครับ กำลังนำเข้ามาครับผม ลงชื่อไว้ซิครับของมาแล้วเดี๋ยวท่านชุมพลตามเอง อะๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by killer-kit View Post
            แจมด้วยคน
            มี เคส ps02 bw กับ power supply sst-st400

ยินดีต้อนรับครับ แกะพลาสติกด้านข้างออกนะครับเดี๋ยวเวลาร้อนแล้วแกะฝาข้างใสจะเป็นรอยพลาสติกติดนะครับ

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน

Comment

• Originally posted by Shimugu View Post
                พัดลมขนาด 18 cm 3 ตัวข้างล่างเคสอะครับ หาซื้อพัดลมใส ไฟสีฟ้าไม่ได้เลยครับ แต่คงต้องรอเดือนหน้าครับ แค่นี้ก็กินแกลบแล้ว เผลอๆต้องห่อข้าวไปเรียน 555
                จองไว้ก่อนได้ครับคนขายใจดี ใช่มั้ยท่านชุมพล
                http://forums.overclockzone.com/foru...8#post18321068

Comment

• Originally posted by killer-kit View Post
                  แจมด้วยคน
                  มี เคส ps02 bw กับ power supply sst-st400

เราเจอกันเมื่อวานแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ทักทาย ไม่มีเวลาอ่ะครับโทษที ไปขายโทรศัพท์อยู่
                  ยินดีต้อนรับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    สวัสดีครับท่านประธาน ผมเคยเป็นสมาชิกคลับท่านด้วยครับ
                    จัดไปครับ อยู่คลับผมได้ ไปอยู่คลับไหนก็ได้ เบื่อแล้วเราก็ถอด ฮ่าๆ

Comment

• ช่วงนี้เป็น พัดลม Fever สินะ - -

Comment

• สวัสดีครับ เพื่อน พี่ น้อง ในคลับ และแขก ทั้งหลายจร้า

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                          ช่วงนี้เป็น พัดลม Fever สินะ - -
                          เอาด้วยมั๊ยครับ ฟ้ากันให้ทั้งคลับเลย

Originally posted by wattaa View Post
                          สวัสดีครับ เพื่อน พี่ น้อง ในคลับ และแขก ทั้งหลายจร้า
                          รอดูพัดลมใหม่อยู่อะท่านวัฒน์ อิอิ

Comment

• มาแง้วววววววว

รูปเดียวพอไหม

Comment

• สวยมาก สี่พินลมแรงดี

Comment

• รูปดิบ ไม่ได้แต่ง กล้องห่วย คนถ่ายอ่อน นะครับ

Last edited by wattaa; 6 Jun 2010, 12:37:23.

Comment

Working...
                                X