Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by seklosoja View Post
    พรุ่งนี้ ไปสัมภาษณ์งานที่ HwH ครับ
    ตื่นเต้นจัง กลัว สัมภาษณ์ไม่ผ่าน ไม่รู้ จะเจออะไรบ้าง

ลืมบอกไป HDD 1TB ผม กลับมาใน อ้อมกอดแล้ว แต่ดูลักษณะ เป็นของเวียน T_T มีลองขนแมว
    ขอให้โชคดีนะครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
      พรุ่งนี้ ไปสัมภาษณ์งานที่ HwH ครับ
      ตื่นเต้นจัง กลัว สัมภาษณ์ไม่ผ่าน ไม่รู้ จะเจออะไรบ้าง
      ขอให้โชคดี ได้งานครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
        ขอให้โชคดีนะครับ
        Originally posted by enter116 View Post
        ขอให้โชคดี ได้งานครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

• -*- ถ่ายออกมา ได้เห็นถึงความสกปรกของเคสเลย 55

พอดีเพิ่งได้ติดแสงสีให้กับเคสด้วยคับ (แอบโชว์นิด) อิอิ
          ไฟจิงๆสว่างทั่วเคสเลยนะคับ แต่แฟรชมันตัดแสงหมดเลย -*-

Comment

• รายงานตัวครับ เรป 1025

Comment

• คลับหินเงินคนเยอะกิงๆ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                -*- ถ่ายออกมา ได้เห็นถึงความสกปรกของเคสเลย 55

พอดีเพิ่งได้ติดแสงสีให้กับเคสด้วยคับ (แอบโชว์นิด) อิอิ
                ไฟจิงๆสว่างทั่วเคสเลยนะคับ แต่แฟรชมันตัดแสงหมดเลย -*-
                อลังการ งานแสงสี จริง ๆ ครับ
                Last edited by FinalTear; 4 Jun 2010, 16:03:35.

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
                  -*- ถ่ายออกมา ได้เห็นถึงความสกปรกของเคสเลย 55
                  ไม่QUOTEรูปท่านมาด้วยไม่ว่ากันน้า งามอย่างแรง พี่บาว ไฟมันเปลี่ยนสีได้หรือเปลี่ยนชุดครับ
                  ติดสติกเกอร์ 2 อันเลย เสียดายว่าสีดำไม่น่าไปเคลือบเงาเลย สะท้อนแสงไฟเลยออกมาไม่ดำสนิทเข้ากับเคส
                  ที่เห็นเป็นช่อง ๆ ใต้สติกเกอร์สีขาวมันคือ?
                  พัดลมเดลต้าได้ใช้เปล่าครับ

Originally posted by wattaa View Post
                  รายงานตัวครับ เรป 1025
                  รอ ๆๆ ชม

Originally posted by Merfo View Post
                  คลับหินเงินคนเยอะกิงๆ
                  ไม่เยอะเท่าสีส้มหรอกน่ะครับ ป๋า

Originally posted by FinalTear View Post
                  อลังการ งานแสงสี จริง ๆ ครับ
                  ใช่เลย

Comment

• มันคือพัดลมดูลมเข้าคับ เปน3พัดลมขนาดเล็กๆ คล้ายๆพัดลมเป่าแรม -*-

ส่วนไฟ เปนชุดเดียวครับ เปลี่ยนสีได้อิสระเยอะแยะ พร้อมกับมีรีโมทคับ

จะตั้งไล่สี เพิ่ม-ลดความส่วาง หรือแสงวูบวาบ หรือไล่สีไปเรื่อยๆก็ได้คับ ^ ^

เผื่อมีใครสนใจนะคับ ผมแนะนำ คลิกตรงนี้

ผมไม่ได้รับกำไรอะไรจากเค้านะคับแต่แนะนำจิงๆ ^ ^ มันแปะได้รอบเคสเลยทีเดียว แถมเหลือให้วนซ้ำ

Comment

• ขอฝากกล้อง Brica DigiArt Z720 ไว้ให้เพื่อนๆ SST club ดูไว้หน่อยนะคับ

ไปห้อง Camera แทบจะไม่คุ้นเคยกับใครเลย 55

ใครกำลังหากล้องใช้ชิลๆ แบบไม่เทพ ธรรมดาๆ ลองคลิกเข้าไปได้นะคับ
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=878597

Comment

• ผมก็ใช้กล้องกระจอก อะครับ คอมก็กาก แต่รักนะ จุ๊บุ จุ๊บุ (ปัญญาอ่อน)
                        = =

Comment

• เผื่อว่า สมาชิกท่านใดต้องการพัดลม 18 cm ไฟสีฟ้า ก็เข้าไปสั่งกันได้นะครับ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=875425
                          ไม่ได้ค่าโฆษณาหรอกนะ แต่เห็นเค้าว่ารอให้ครบ 20 ตัวก่อนค่อยสั่งหรือเปล่าไม่แน่ใจ
                          ผมสั่งไว้ 3 ตัวเหมือนกัน
                          ใช้ได้กับเคสรุ่นนี้ครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            เผื่อว่า สมาชิกท่านใดต้องการพัดลม 18 cm ไฟสีฟ้า ก็เข้าไปสั่งกันได้นะครับ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=875425
                            ไม่ได้ค่าโฆษณาหรอกนะ แต่เห็นเค้าว่ารอให้ครบ 20 ตัวก่อนค่อยสั่งหรือเปล่าไม่แน่ใจ
                            ผมสั่งไว้ 3 ตัวเหมือนกัน
                            ใช้ได้กับเคสรุ่นนี้ครับ
                            ไม่ต้องรอ 20 ตัวหรอกครับ เพราะผมให้เจ้าหน้าที่สั่งไปแล้ว มาแน่นอน เพราะเหลือจากคนอื่นสั่งเท่าไหร่ ท่านประธาน(ศักดิ์)จะรับไปเอง จึงอยากบอกว่าใครที่เห็นใจท่านประธานรีบช่วยสั่งหน่อย เพราะจะทำให้ Silverstone Club ดูมีแสงสี ขึ้นกว่าเดิม

Comment

• 555 ท่านประธานมีงานแล้ว อิอิ ^ ^

Comment

• สงสัยต้องลาป่วย

Comment

Working...
                                X