Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีปีใหม่พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ SilverStones ทุกท่านครับ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน

Comment

• สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้มีความสุขสมหวังตลอดไปนะครับ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ...ขอให้ ผม รวยๆนะครับ อิอิ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ ร่ำรวยทุกคนครับ....

Originally posted by bri_0007 View Post
            ขอผม ps05 หล่อแบบประหยัดคับ

โมฝามาใหม่ เดิมเป็นพลาติส เปลี่ยนเป็นอคิวลิก

เหมือน M/B จะเหมือน รุ่นของผมเลย แต่น่าจะคนละเวอชั่น ของผม V.2.1

Comment

• ตกมาได้ยังไง

ใครมีเอามาโชว์กัน
              ปีหน้าคึกคักแน่นอน

FT03
              TLJ011

กำลังมาาา

Comment

• อัพเดทหน่อย
                รอของอีก 2-3 อย่าง ใกล้จะสมบูรณ์ล้ะ
                Attached Files

Comment

• ขอความช่วยเหลือคนใช้ TJ07 หน่อยครับ

น็อตรองบอร์ดผมมันหวานไปแล้วครับ ใครพอมีเหลือมีสำรอง ช่วยกรุณาหน่อยครับ

Comment

• กลับมาแล้วคร้าบบ ลำปางหนาวมาก ลำพังหนาวกว่าื เชียงใหม่หนาวสุดๆ

Comment

• ชื่อโฟล์คคับ><
                      Attached Files

Comment

• ว้าว สวยครับ

Comment

• +++ เฮ้ย ว่ายน้ำแล้วเหรอตาศักดิ์ งดงามมากมายหมดไปเท่าไหร่บอกมั่งดิเผื่อจะเข้าคอร์สหัดว่ายน้ำมั่ง +++

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            สวัสดีครับ พี่น้องชาว SilverStone Club ที่รักและเคารพ ประมาณเกือบ ๆ 6 เดือนที่ผ่านมา นับแต่ผมตั้งคลับนี้ขึ้นมา ก็ได้เพื่อนมากมาย ได้รับความรู้จากการเฉลี่ยความฉลาดของพี่น้องสมาชิกทุกท่าน น้ำใจไมตรีมิตรภาพจากพี่น้องในนี้ประมาณไม่ได้ ก่อนหน้านี้ 4 ปี ผมไม่รู้เรื่องคอมเลย ใช้คอมบ้าน ๆ เครื่อง 478 เคสเล็ก ๆ เบา ๆ ใช้งานอย่างเดียว เสียก็ใปให้ช่างซ่อม แต่พอได้เข้ามาที่นี่ ได้ความรู้มากมาย สามารถซ่อมคอมเอง ประกอบคอม โมคอมแต่งคอม และในที่สุดโอเวอร์คล็อคเป็น ก็เพราะได้ความรู้จากพี่น้องที่นี่ สิ่งเหล่านี้ ผมจะจดจำอยู่ในมโนสำนึกตลอดกาลครับ

มาถึงบัดนี้ผมคิดว่าถึงเวลาที่ผมจะต้องจากที่นี่ไป ด้วยมีภาระสำคัญที่ต้องทำ อายุมากขึ้้น การงานก็ต้องรับผิดชอบมากขึ้น จากเร็วจากช้าก็ต้องจากกันอยู่ดี ผมไม่ได้มีอะไรที่ขัดข้องหมองใจกับท่านใดในเว็ปนี้เลยแม้แต่คนเดียว ทีแรกคิดว่าจะจากไปเฉย ๆ มาคิดอีกที(+กับน้องคนนึงในนี้ให้สติ)ควรที่จะมาลาพี่น้องและเพื่อน ๆ ดีกว่าอย่างเป็นทางการ ผมขอวางภาระจากคลับนี้ครับ
                            ขอขอบคุณ และสวัสดีครับ
                            +++ โอ้วผมตกข่าวอ่ะขอโทษที และขอกล่าวอะไรสักเล็กน้อยเน้อท่าน ผมว่าอายุเป็นเพียงตัวเลข (ที่มากขึ้นทุกปี 55) แต่ถ้าสิ่งที่เราทำแล้วมีความสุขไม่เดือดร้อนครอบครัวคนรอบข้าง ผมคิดว่าเราก็สามารถทำต่อไปได้โดยไม่ต้องสนใจอะไร ( ถ้าเราไหว 55 ) ปัจจุบันผมยังนั่งเล่นวิ่นนิ่งกะหลานอยู่เลย คึคึ ( โดนแม่บ่นเป็นครั้งคราว 55 ) แต่หากท่านตัดใจละวางแล้วผมก็คงไม่เหนี่ยวรั้งอะไร เพียงแต่ขอให้เข้ามาเยี่ยมเยือน ทักทายกับเพื่อนบ้าง แลกเปลี่ยนความรู้กันบ้าง ด้วยความเคารพ...อาจารย์เค ( เขินแฮะ เรียกตาเคดีก่านะ คึคึ อ้อ ปีใหม่แล้วรักษาสุขภาพด้วยนะท่าน ) +++

Comment

• Originally posted by kae View Post
                              +++ โอ้วผมตกข่าวอ่ะขอโทษที และขอกล่าวอะไรสักเล็กน้อยเน้อท่าน ผมว่าอายุเป็นเพียงตัวเลข (ที่มากขึ้นทุกปี 55) แต่ถ้าสิ่งที่เราทำแล้วมีความสุขไม่เดือดร้อนครอบครัวคนรอบข้าง ผมคิดว่าเราก็สามารถทำต่อไปได้โดยไม่ต้องสนใจอะไร ( ถ้าเราไหว 55 ) ปัจจุบันผมยังนั่งเล่นวิ่นนิ่งกะหลานอยู่เลย คึคึ ( โดนแม่บ่นเป็นครั้งคราว 55 ) แต่หากท่านตัดใจละวางแล้วผมก็คงไม่เหนี่ยวรั้งอะไร เพียงแต่ขอให้เข้ามาเยี่ยมเยือน ทักทายกับเพื่อนบ้าง แลกเปลี่ยนความรู้กันบ้าง ด้วยความเคารพ...อาจารย์เค ( เขินแฮะ เรียกตาเคดีก่านะ คึคึ อ้อ ปีใหม่แล้วรักษาสุขภาพด้วยนะท่าน ) +++
                              ผมเห็นด้วยกับข้อความนี้มากๆครับ อยากให้มาเยี่ยมบ้าง

Comment

• สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

Comment

Working...
                                X