Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอด้วยครับ สาวก SS ครับ TJ09 + Power DA750W + FM 121 123
    Last edited by Essung; 18 Dec 2010, 10:58:29.

Comment

• ส่งงานล๊อดแรกครับ bay hdd เสร็จแล้ว พรุ่งนี้ทำช่องใส่บอร์ดต่อครับ

Comment

• Originally posted by AeGis View Post
        ส่งงานล๊อดแรกครับ bay hdd เสร็จแล้ว พรุ่งนี้ทำช่องใส่บอร์ดต่อครับ
        mix&match นะเนี่ยยยย

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
          อ่าฮ่าได้ออกทีวีด้วย งามเจงๆ
          แจ่มเลยครับ อยากมีมั๊ง !!!

Originally posted by AeGis View Post
          ส่งงานล๊อดแรกครับ bay hdd เสร็จแล้ว พรุ่งนี้ทำช่องใส่บอร์ดต่อครับ
          วันจันทร์ไม่ปรากฏตัวน๊ะ ขอให้......จู๊ด.....ด

Comment

• ช่วงนี้ประธาน หายเงียบไปไหนอ่ะ

Comment

• ไปรับ HDD มาแล้วครับ ไม่ได้ใช้คอมเลย 55+ ผลที่ได้ มันไม่เครมให้ บอกว่ายังใช้ได้อยู่ มันมีเสียงแกรก แกรกกกก แกรก สงสัยต้องทำให้ BAD ก่อน ท่านใดมีวิธีทำให้ HDD BAD มั่งครับ <,>

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                วันจันทร์ไม่ปรากฏตัวน๊ะ ขอให้......จู๊ด.....ด
                ดีครับเพื่อผมจะผิมลงมั้ง 555+

Comment

• แอบมาดูครับ

Comment

• เลี้ยวมาอีกซะรอบ ช่วงนี้ยุ่งจริงๆ >w<

Comment

• PSU ของ Silverstone ขอลงหน่อยนะ

Last edited by yoooh; 19 Dec 2010, 21:22:41.

Comment

• http://www.complete-tv.com/tvonline.asp?vdoID=6

ขออนุญาติอัพเดทครับ

Comment

• Originally posted by yoooh View Post
                          PSU ของ Silverstone ขอลงหน่อยนะ

หม้อ 14cm สองตอนโหดขิงๆ
                          เอารูปมุมอื่นมาดูบ้างจิ อิอิ ใส่หม้อ 14cm สองตอนเลยโหดมากครับ

Comment

• Originally posted by yoooh View Post
                            PSU ของ Silverstone ขอลงหน่อยนะ

วะวะว๊าว

Comment

• ท่านประธานจากไปไหนอ่ะ เราตกข่าวคนเดียว แงแง...แง..0.แง

Comment

• ดันครับ

Comment

Working...
                                X