Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GooD MoRNiNg

Comment

• แวะเวียนจ้า

Comment

• สวัสดีครับ สองสามวันนี้คลับเงียบจัง

Comment

• อยาก้ขาคลับด้วยมั้งจัง จะมีบุญได้เข้าไหมเนี้ย

Comment

• ไม่ต้องมีบุญก็เข้าได้ครับ เสี่ย ชุดน้ำเสร็จยังอยากเห็นครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
              ไม่ต้องมีบุญก็เข้าได้ครับ เสี่ย ชุดน้ำเสร็จยังอยากเห็นครับ
              ดองเค็มไว้อยู่ครับ เอาเทสเบสให้เสร็จอยู่ครับ โรงงานโครมเมี่ยม กำลังโทรมาบอกว่างานเสร้จเอง ว่าจะหาเคสงาม ๆ มาเข้าคลิบอยุ่เลยครับ

Comment

• เผยไต๋ หลังจากซุ่มไปนาน...
                (เหลือตัดฝาเคส ตัดเป็นชื่อตัวเองอยู่....555) ไม่เกินอังคารน่าจะเสร็จครั๊บผ๊ม !!!

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                  เผยไต๋ หลังจากซุ่มไปนาน...
                  (เหลือตัดฝาเคส ตัดเป็นชื่อตัวเองอยู่....555) ไม่เกินอังคารน่าจะเสร็จครั๊บผ๊ม !!!

โปรเจคระดับชาติเลยนะพี่ดิฟ อิอิ

Comment

• Originally posted by AeGis View Post
                    ดองเค็มไว้อยู่ครับ เอาเทสเบสให้เสร็จอยู่ครับ โรงงานโครมเมี่ยม กำลังโทรมาบอกว่างานเสร้จเอง ว่าจะหาเคสงาม ๆ มาเข้าคลิบอยุ่เลยครับ
                    มา มา เลยครับ

Originally posted by Diffuser. View Post
                    เผยไต๋ หลังจากซุ่มไปนาน...

บล็อค CPU&VGA จองคิว 1 นะครับ

Comment

• Originally posted by suthiwatz View Post
                      โปรเจคระดับชาติเลยนะพี่ดิฟ อิอิ
                      ก็ไม่เชิงครับ 555

Originally posted by meo95 View Post
                      มา มา เลยครับ
                      บล็อค CPU&VGA จองคิว 1 นะครับ
                      เดี๋ยวถอดจริงนะ

ตอนยังไม่เดินสายยาง ดูดี๊ ดูดี ....พอใส่สายยางเท่านั้นแหละ...ขี้เหล๊ ขี้เหล่อ

จวนแล้วครับ เหลือเก็บรายละเอียดนิ๊ดนึง

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• นับวัน AMD ยิ่งล่อใจแฮะ.......

เมื่อเช้าก็ประกอบ 955BE ให้น้องไป

เหอๆ เห็นแล้วชักอยากเล่น

^^

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                            ก็ไม่เชิงครับ 555

เดี๋ยวถอดจริงนะ

ตอนยังไม่เดินสายยาง ดูดี๊ ดูดี ....พอใส่สายยางเท่านั้นแหละ...ขี้เหล๊ ขี้เหล่อ

จวนแล้วครับ เหลือเก็บรายละเอียดนิ๊ดนึง
                            สวยมาก

Comment

• Comment

• โห งามขนาด ถ้าอยากได้คงต้องขายบ้าน ขายรถ

Comment

Working...
                                X