Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by siamauto View Post
    ประกอบเสร็จนานแล้วยังไม่ได้มาอัพเดทเลย ปรับเปลี่ยนทางน้ำมา 4 รอบแล้ว

เฮียหมูเปลี่ยนใหม่อีกแล้ว หล่อเลย ไม่ทราบว่าสติ๊กเกอร์ K62 ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ สนใจทำขายสมาชิกในคลับมั๊ยครับ

Comment

• Originally posted by ngolf2 View Post
      เฮียหมูเปลี่ยนใหม่อีกแล้ว หล่อเลย ไม่ทราบว่าสติ๊กเกอร์ K62 ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ สนใจทำขายสมาชิกในคลับมั๊ยครับ

ไช่ๆ ผมอยากได้ มากเลย ว่า จะเอาไป ตัดเองแล้ว ครับ แต่ไม่มี แบบ ง่ะ

Comment

• ผมจ้างเขาตัดมาแผ่นละใบเองครับ(แล้วตัดด้วยมือด้วยผมว่ามันไม่เนียน) แล้วก็แปะด้านหน้าไปอันนึงแล้วก็ด้านหลังอีกอันนึงครับ

หายไปนานเลยนะครับท่านประธานคิดถึง ^^

Comment

• คิดถึงเหมือนกันครับ ทำสติ๊กเกอร์ขายเลยครับ ฮ่าๆ ลองถามดูว่ามีใครเอาบ้าง อิอิ อยากได้อ่าา

Comment

• Originally posted by siamauto View Post
            ผมจ้างเขาตัดมาแผ่นละใบเองครับ(แล้วตัดด้วยมือด้วยผมว่ามันไม่เนียน) แล้วก็แปะด้านหน้าไปอันนึงแล้วก็ด้านหลังอีกอันนึงครับ

หายไปนานเลยนะครับท่านประธานคิดถึง ^^

สั่งตัดแล้ว ครับ เอา 2ข้าง เหือน กัน ของ ผม เค้า ตัดเครื่อง

Comment

• พัดลมแถมมากับเคส มันเสียคับ รหัส Lian Li - LI121425QE-B4-A เพราะ อยากได้ตัวเดิมจะได้เข้าชุดกัน
              อยากสอบถามว่า จะหาซื้อที่ไหนครับ

Comment

• Comment

• สอบถามเรื่อง ถาด HDD

ตอนซื้อมา ได้ถาด HDD มาคนละกี่อันกันคะ ได้มาอันเดียว ไม่ทราบว่าอนาคตจะใส่ HDD เพิ่มจะต้องซื้อถาดที่ใหนคะ (ขอเข้าคลับด้วย)

Comment

• Originally posted by Darin View Post
                    ตอนซื้อมา ได้ถาด HDD มาคนละกี่อันกันคะ ได้มาอันเดียว ไม่ทราบว่าอนาคตจะใส่ HDD เพิ่มจะต้องซื้อถาดที่ใหนคะ (ขอเข้าคลับด้วย)

ผมได้ 2อันครับ

Comment

• เอามาให้ชม สเป็คบ้านๆครับ อิอิ

มีคนในเฟสเค้าไม่เชื่อ ว่าเครื่องนี้เป็นเครื่องผม ยังหาว่าผมเอารูปในเว๊ปนี้ไปอ้างอีกกำแท้ๆ ปั้นมาเองกว่าจะได้ขนาดนี้ อดมื้อกินมื้อไปหลายเดือน 555+ น้อยใจจริงๆเลยถ้ารูปโชว์หน้ามาด้วย แม่มเลย

ปล.เครื่อง เดือนนึงเปิดไม่ถึง 10 ครั้ง ไม่น่าทำมาเลย เล่นเครื่อง ผบ. ที่อยู่อีกห้อง กำลังคิดว่าจะขาย ดีไม๊ อยากได้ ซัมซุง S3 555+
                      Last edited by ridermai; 20 Feb 2013, 23:32:17.

Comment

• รุ่น 62 กับ 63 ต่างกันตรงไหนอะครับ

แล้วถ้าใส่ sink harem มันจะปิดฝาได้ไหมครับ

Comment

• ใส่ฮาเร็ม ปิดได้ครับ สำหรับผม k63 ดูไม่สวยเลย K62 สวยโฮก

Comment

• ฝาข้าง k62 หาย จะทำไงดีครับ ด้านที่ไม่ใช่ฝาข้างใสนะครับ
                            สั่งทำได้ที่ไหนมั้งครับ

Comment

• HDD Tray

ใครมี HDD Tray (ที่เป็นถาดถอดออกได้สำหรับใส่ฮาร์ดดิสก์) หรือมีที่ใหนขายบ้างคะ ซื้อมาจาก TK Com ทำไมได้มาอันเดียว รบกวนด้วยค่ะ

Comment

• ยังอุ่นเหมือนเดิมๆ

Comment

Working...
                                X