Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออยู่ด้วยคนครับ K63

Comment

• สวย ครับ 62กะ 63 ทีแรก ก็ รังเล สุดท้าย ก็ 62 อิอิ

Comment

• K62 ตอนนี้มีที่ไหนขายมั้งอ่ะครับ ผมดูหลายร้านบอกไม่มีเลยอ่ะครับ อยากได้มาก

Comment

• Originally posted by fogorle View Post
          K62 ตอนนี้มีที่ไหนขายมั้งอ่ะครับ ผมดูหลายร้านบอกไม่มีเลยอ่ะครับ อยากได้มาก

TK ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

• K63 หัวที่ต่อ USB3 จาก Front Panel ของผมมันเป็นหัว USB3 อ่าครับ ผมต้องทำยังไง T_T

Comment

• Originally posted by toao009 View Post
              TK ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
              โทรไปถามมาแล้วอ่ะครับ เค้าบอกไม่นำเข้ามาขายแล้วอ่ะครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามาห้องนี้นานเลย พามาอยู่อีกเครื่องครับ

Comment

• Originally posted by fogorle View Post
                  โทรไปถามมาแล้วอ่ะครับ เค้าบอกไม่นำเข้ามาขายแล้วอ่ะครับ

คอมพิ้ว มี ครับโทรไป ถามให้แล้ว TK อีก เดือน ของ ถึง จะมี ครับ ของ อาด ส่ง
                  Last edited by toao009; 25 May 2012, 13:28:42.

Comment

• เอาไว้ เล่น เกมแก้เซงครับ

โต๊ะคอม+กับโต๊ะเครื่องแป้งของ แฟน

Comment

• ประกอบเสร็จนานแล้วยังไม่ได้มาอัพเดทเลย ปรับเปลี่ยนทางน้ำมา 4 รอบแล้ว

Last edited by siamauto; 25 May 2012, 22:55:55.

Comment

• Originally posted by siamauto View Post
                        ประกอบเสร็จนานแล้วยังไม่ได้มาอัพเดทเลย ปรับเปลี่ยนทางน้ำมา 4 รอบแล้ว

สวยอ่า อยากเล่น น้ำบ้าง จัง แต่ที่ บ้านหลาน มัน ซน กลัว น้ำ ท่วม เลยได้ แต่ ชุด ลม

Comment

• Originally posted by toao009 View Post
                          คอมพิ้ว มี ครับโทรไป ถามให้แล้ว TK อีก เดือน ของ ถึง จะมี ครับ ของ อาด ส่ง
                          computer & more มีของหรอครับ อาทิตย์ที่แล้วผมโทรไปถามเค้าบอกไม่มีของอ่าครับ ผู้หญิงรับ

Comment

computer & more มีของหรอครับ อาทิตย์ที่แล้วผมโทรไปถามเค้าบอกไม่มีของอ่าครับ ผู้หญิงรับ

มี นิ ครับ มะวานไป ยัง เจอ เลย

Comment

• สวัสดีครับทุกท่าน....ไม่ได้เข้ามานานมาก นึกว่าจะไม่มีใครเลยซะแล้ว..... แหล่มๆ ทั้งน้านเลยยยย

Comment

• Originally posted by din9don9 View Post

ท่านประธานหลอดบนใช้อะไรยึดครับ
                                ใช้เจ้านี่ยึดครับ

http://www.newswit.com/biz/2010-03-1...76860a707a524/

Comment

Working...
                                X