Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>Lancool PC-K62 Club Thailand<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lancool PC-K62

อยู่ด้วยครับ

test 2.jpgTest.jpg

Comment

• Originally posted by Darin View Post
      ใครมี HDD Tray (ที่เป็นถาดถอดออกได้สำหรับใส่ฮาร์ดดิสก์) หรือมีที่ใหนขายบ้างคะ ซื้อมาจาก TK Com ทำไมได้มาอันเดียว รบกวนด้วยค่ะ

62หรือ 63 ครับ ที่ได้ อัน เดียว ท้า 62 จากทีเค ได้ 4 อัน ครับ แถม ถาดSSD ด้วย 1 อัน

Comment

• ตอนนี้ ฝา ข้าง เค 62 หาย ครับ มี ไคร มี ขาย บ้าง แงแง

Comment

• Originally posted by toao009 View Post
          62หรือ 63 ครับ ที่ได้ อัน เดียว ท้า 62 จากทีเค ได้ 4 อัน ครับ แถม ถาดSSD ด้วย 1 อัน
          k62 ค่ะ ได้มาอันเดียว แต่ซื้อมาสองปีกว่าแล้วนะคะ ถ้าทวงถามไปทางร้านจะได้มั้ยคะ หรือซื้อก็ได้ค่ะ

Comment

• มีใครเอา K62 ไปเพิ่มช่อง USB 3.0 ด้านหน้าบ้างไหมครับ

อยากเห็นรูปตัวอ่าง

Comment

• ตอนนี้กำลังเจรจาขอซื้อ (หรือถ้าทาง TK จะเมตตา) จากทาง TK กำลังลุ้นอยู่ค่ะ ว่าได้ไม่ได้

Comment

• Originally posted by Darin View Post
                k62 ค่ะ ได้มาอันเดียว แต่ซื้อมาสองปีกว่าแล้วนะคะ ถ้าทวงถามไปทางร้านจะได้มั้ยคะ หรือซื้อก็ได้ค่ะ
                คงเป็นของ ชุดแลกๆ อ่ะครับ เพราะที่รู้ๆมา ทีเค เคย บอกว่าซื้อหลังๆ คุ้ม กว่า

Comment

• ได้ความมาแล้วค่ะ ต้องซื้อค่ะ 1 ชุดมี 2 อัน HD-01 390 บาทค่ะ

Comment

ได้ความมาแล้วค่ะ ต้องซื้อค่ะ 1 ชุดมี 2 อัน HD-01 390 บาทค่ะ

กำ ไม่เหมือน กันหรอ นี้ ง ง เลย

Comment

• ผมซื้อมา 4 เดือนก่อน ได้มา 4 ถาดเต็มๆ
                      Last edited by jamitcom; 19 Sep 2012, 14:14:03.

Comment

• นิ่งสนิท

Comment

• ตอนนี้ K62 มีขายที่ไหนบ้างครับ อยากได้มากๆ

Comment

• นิ่งสนิท

Comment

• ตอนนี้ K62 มีขายที่ไหนบ้างครับ กำลังอยู่เลยครับ ใครมีไม่อยากใช้แล้ว บอกผมเด้อ อีกได้อีกตัว

Comment

• ขอถามเรื่องสายเชื่อมต่อต่างๆของ Front Panel ครับว่าสายสีไหนขั้ว + ขั้วลบ ครับ งง

Comment

Working...
                                X