Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by hero17132 View Post
    มาแจมด้วยคนครับเดียวเปลียนvgaกับm/b จะมาลงใหม่คับ(ห้องรกไปหน่อย)
    รบกวนถามหน่อยครับ เคสตัวนี้ผมมีอยุ่แล้วถ้าจะไส่ v8 นี่ติดพัดลมไบไหญ่ป่าวครับ อยากเปลี่ยน กลัวโดนพัดลม

Comment

• เย่หาทางเข้าเจอแล้ว;

Comment

• Element g / s / t
        เคสน่าใช้มากๆครับ

ใครใช้อยู่ ขอชมหน่อยครับ ^^

Comment

• Originally posted by samuraidong View Post
          PhuKet ครับผม สวยไม่สวยติชมด้วยครับ
          เครื่องเน่าๆๆ ครับพี่น้อง ผมครับงบมันน้อยเลยได้แค่นี้ครับพี่น้อง PHUKET

แว่ะมาแล้วขอคำติชทหน่อยก็ดีครับ

- -
          ใช้ UV ของอะไรครับ ยาวกี่ มิลครับ จัดหลอดได้เนียนมากๆ แจ่มๆ

Comment

• กำลังทำหล่อใหม่อีกรอบครับ
            Last edited by AeGis; 6 May 2010, 20:41:07.

Comment

• ผ่านมาดัน

Comment

• อยากรุ้ว่า thermaltake V9 อ่ะคับ ซัพพรายอยุ่ข้างล่างไม่ร้อนเหรอคับ

Comment

• Originally posted by garuaman View Post
                  อยากรุ้ว่า thermaltake V9 อ่ะคับ ซัพพรายอยุ่ข้างล่างไม่ร้อนเหรอคับ
                  มันมีแต่จะเย็นน่ะสิท่าน

Comment

• Originally posted by garuaman View Post
                    อยากรุ้ว่า thermaltake V9 อ่ะคับ ซัพพรายอยุ่ข้างล่างไม่ร้อนเหรอคับ
                    Thermaltake V9 โล่งสบายเหมือนกันนะครับหากอุปกรณ์ประกอบภายในไม่เยอะสบายๆ ครับ

Comment

• ไคเคยใช้ PSU ของ nox บ้างอ่ะ พอดีผมจะซื้อ เคส V9 อ่ะ แล้วจะซื้อ PSU ด้วยอะ ช่วยแนะนำหน่อยว่าคุณพาบเป็นยังไงแล้วก้อควรใช้ไม๊ ?

Comment

• มาอัพ v9 ต่อครับ
                        Attached Files

Comment

• V9 อ่ะคับ ปุ่ม reset หลุดง่ายเหรอคับ ผมดูมา 2 ร้านเค้าทำปุ่ม reset หลุดทั้ง 2 ร้านเลยอ่ะคับ ไคใช้อยุ่ช่วยบอกทีคับ ^^ ผมก้อกะลังจะซื้อ ใช้อ่า

Comment

• ของผมไม่เห็นมันหลุดเลยนี่ครับ

Comment

• ดันหน่อย

Comment

• เหงียบเหงาจัง

Comment

Working...
                                X