Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by macros View Post

มีที่ใส่ขวดน้ำด้วย

Comment

• OH Wow ''Tt'' It's Beautiful Great ! I Love U I Love U Tt hahaha!

Comment

• ThermalTake Element S - 3900.-
        ThermalTake V9 Black Edition - 2990.-

มันมาแล้ววว ติดตามได้ที่ TKcom เลยครับ

Comment

• Originally posted by rockwell View Post
          ThermalTake Element S - 3900.-
          ThermalTake V9 Black Edition - 2990.-

มันมาแล้ววว ติดตามได้ที่ TKcom เลยครับ

ว้าว !! ว่าแต่สีดำสวยจังส์แหะ

Comment

• ใครสอย ThermalTake Element S มาแล้วโชว์หน่อยนะครับ

Comment

• ซื้อ v 9 black มาแล้ว บอกตรงๆว่าไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ที่ก็ขี้เกียจไปซื้อใหม่ละ ตอนแรกจะไปซื้อ nox แต่ของหมดไหนๆก็ไมได้คิดไรมาก นานๆได้มาที ก็ต้องซื้อไปก่อน ถ้าถามว่าสวยไหม สวยดีนะมันก็เหมือนๆกับ nox แต่มาประกอบรู้สึกมันไม่ค่อยแข็งแรงเท่าที่ควร แต่ก็โอเคแล้วครับ ผมไม่ซีเรียสเลยซื้อมาก่อน งั้นก็สมัครเป็นสมาชิกด้วยแล้วกัน เด๋วจะเอารูปมาโช ของแต่งพัดลมก่อนนะ

Comment

• ไม่กล้าโช บ้านรก 55+ ถอย scout มามะวันเสาร์ที่แล้ว ตัวนี้กะลังขายดีเลย

มี TT แค่ PSU ได้ป่ะ -..-

Comment

• Originally posted by kondomx View Post
                  ไม่กล้าโช บ้านรก 55+ ถอย scout มามะวันเสาร์ที่แล้ว ตัวนี้กะลังขายดีเลย

มี TT แค่ PSU ได้ป่ะ -..-
                  อยากชม scout จังชอบๆๆ

Comment

• ^
                    ^
                    ^
                    ท่าน rockwall ขอถามความเห็นหน่อย v9 ทำไมตัวล็อคมันอ่อนๆยังไงไม่รุหรือผมคิดไปเอง เห็นเคสเก่า อัน 1300 ของ cooler master ยังแข็งกว่าอีก -*- เหล็กก็นิ่มๆยังไงไม่รุ รู้สึกไม่ชอบเอาเลย ผมทำมางอไปแล้วด้วย-*- แต่ดีที่มันมีความสวยมาทดแทน ผมคิดไปเองไหมครับ ขอความเห็นหน่อย

Comment

• Originally posted by Benickbm View Post
                      ^
                      ^
                      ^
                      ท่าน rockwall ขอถามความเห็นหน่อย v9 ทำไมตัวล็อคมันอ่อนๆยังไงไม่รุหรือผมคิดไปเอง เห็นเคสเก่า อัน 1300 ของ cooler master ยังแข็งกว่าอีก -*- เหล็กก็นิ่มๆยังไงไม่รุ รู้สึกไม่ชอบเอาเลย ผมทำมางอไปแล้วด้วย-*- แต่ดีที่มันมีความสวยมาทดแทน ผมคิดไปเองไหมครับ ขอความเห็นหน่อย
                      ที่ท่านพูดมาทุกอย่างเห็นด้วยอย่างแรง ที่แน่ๆตัวเคสเหล็กมันนิ่มๆไปหน่อยจริงๆครับ แต่มันบาดใจป๋าที่พัดลม 230 mm นี่แหละ อุอุ

และอีกอย่างนะที่ผมไม่ชอบที่สุดคือมันเอา PSU มาหงายไม่ได้ อือๆ เสียใจมากๆ จะร้องแล้วนะ แงๆ[ปัญญาอ่อน]
                      Last edited by rockwell; 30 Jun 2009, 03:48:27.

Comment

• Originally posted by rockwell View Post
                        ที่ท่านพูดมาทุกอย่างเห็นด้วยอย่างแรง ที่แน่ๆตัวเคสเหล็กมันนิ่มๆไปหน่อยจริงๆครับ แต่มันบาดใจป๋าที่พัดลม 230 mm นี่แหละ อุอุ

และอีกอย่างนะที่ผมไม่ชอบที่สุดคือมันเอา PSU มาหงายไม่ได้ อือๆ เสียใจมากๆ จะร้องแล้วนะ แงๆ[ปัญญาอ่อน]
                        จะมีใครหลงซื้อมาอีกมั้งนะ เหอะๆ ในใจผมก็เสียดายนิดๆนะ
                        เด๋วขอแต่งกันนะจะเอามาโชลาว

Comment

• *-*

Comment

• เปลี่ยนซิ้งใหม่

Comment

• เข้า Thermaltake club ด้วยคนครับ (มือใหม่)

ThermalTake V9 + ThermalTake TR2 RX 550W ครับ

เสียงเงียบมากๆ ไม่มีรำคาญเลยครับ

รอเก็บเงินแต่งบ้างครับ
                              Last edited by spcom.info; 4 Jul 2009, 00:33:55.

Comment

• คืออยากเอา Spedo มาลง เเต่ซิ้งพัดลมยังไม่ได้เปลี่ยน (กำลังตัดสินใจ V10 กับ V8) เป็นของฟรีจาก core i7 อยู่เลย จะได้มั้ยครับ

เเอบอายซิ้ง -*-

Comment

Working...
                                X