Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Element g น่าใช้นะครับ
    ใครใช้อยู่บ้างเอ่ยย

Comment

• Originally posted by hipnote View Post
      ช่วยบอกวิธีจัดสายแบบเนียน หน่อยครับผมใช้ TT V 9 ครับ กำลังรอTX 3 เคสผมแดงหมดเคสเลยครับ
      อุปกรณ์ภายในเยอะ จัดยากน่าดูครับอย่างฮาร์ดดิสก์หากเกิน 3 ตัวนี้อึดอัดเลยครับแม้ว่าจริงๆ จะใส่ได้ 5 ตัวก็ตาม แต่หากเป็น sata ทั้งหมดก็ดีกว่า IDE ขึ้นมาหน่อยครับ

Comment

• ผ่านมาดันชาว Thermaltake club

อัพกันหน่อยครับ ตกเร็วจัง

ติดซิงก์ + พัดลม 120mm หลัง PSU ลดความร้อนสะสม PSU เย็นขึ้นแบบสัมผัสดูแล้วรู้สึกได้ ได้ลมเป่าการ์ดจอ ลด 2-3 องศา ลดความร้อนภายในบอร์ดเย็นขึ้น

Last edited by spcom.info; 24 Oct 2009, 23:37:33.

Comment

• แหล่มดี ^^

Comment

• รอแ๊ป๊ปเดี๋ยวได้การ์จอมาเมื่อไหร่...จะเอามาให้ยลโฉมกากๆซักกะหน่อย อิอิ

Comment

• สอบถาม . . พัดลมตัวบนของ V9 มีคัยขายมั่งมั้ย หรือ เปลี่ยนไปใส่ตัวอื่นกัน . . แล้วช่องมันจะพอดี กันมั้ยคับ

Comment

• เข้าClubด้วยคนครับ

เดียวมีโครงการต่อไปครับ

Comment

• ดัน กำลังหาวิธีเก้บสายของ TT V9 ทำไงท่าน ช่วยบอกผมทีคับ ผม งงมากเลย รื้อมา 5 รอบล่ะ !!

Comment

• อุปรณ์เยอะก็จัดยากหน่อยครับ V9 พัดลมบนมีเสียงแก๊กหรือครับท่าน

Comment

• Originally posted by spcom.info View Post
                      อุปรณ์เยอะก็จัดยากหน่อยครับ V9 พัดลมบนมีเสียงแก๊กหรือครับท่าน

ยังเลยคับท่าน นี้กำลังรอมันเสียเลย เพราะจะเปลี่ยนด้วย แต่มันไม่เสีย ทั้งๆที่เปิดโหลดบิดไปด้วย

Comment

• เพิ่งถอยสเป็คใหม่มาครับใช้ CASE ของ Thermaltake V9 ผมว่ามันสวยดีน่ะ
                        ------
                        Cpu : Intel Core i5 750 @ 2.67GHz
                        MB : Gigabyte P55-UD3P
                        Ram : G.SKILL DDR3-1333 1024x2
                        VGA : Powercoluor 5770 1G DDR5
                        HD : WD 500 Gb + External Acer 1Tb
                        DVD-Rom : LG-22X
                        PSU : Nox PulsAr series 650 W
                        Gaming Case : Thermaltake V9
                        Sound : X-Fi Xtreme music
                        Speaker : Microlab X3/5.1
                        Monitor : Samsung 22" widescreen
                        OS information :Microsoft Windows XP Service pack 3

Comment

• Megashadow มันจะติดพัดลมข้างของ Spedo รึเปล่าครับ

Comment

• สิ้นเดือนเจอกันนะ M9

Comment

• เปลี่ยนบอดใหม่กับเพิ่งถอยMega Halem

Comment

• M9 ผมใช้อยุ่ เสียดาย ฝาข้างไม่น่าทำ ขีด ๆ มาเลย ~

Comment

Working...
                                X