Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ Thermaltake club ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หล่นและ

Comment

• Originally posted by Newewiw View Post
      หล่นและ
      ขอบคุณครับ เงียบเหงาจริงๆ

Comment

• Armor+ mx
        ใส่ 285 ไม่ได้ใช่มั้ยท่าน อยากลองแบบ mid บ้าง
        รู้สึกว่า CM Storm Scout ก็ใส่ไม่ได้

คิดอยู่จะออกตัวไหนดี

Comment

• เข้าคลับด้วยครับ

มี Themaltake LanBox กับ Armor+ Full Tower อะ

เดี่ยวเปลื่ยนภายใน แล้วจะถ่ายรูปมาโชว์อะ

Comment

• มี Speedoตัวนึงครับ

ว่างๆ จะเอามาให้ชมครับผม

Comment

• Originally posted by noialb View Post
              Armor+ mx
              ใส่ 285 ไม่ได้ใช่มั้ยท่าน อยากลองแบบ mid บ้าง
              รู้สึกว่า CM Storm Scout ก็ใส่ไม่ได้

คิดอยู่จะออกตัวไหนดี
              เท่าที่ผมเคยใช้ Armor+ mx มา vgaที่ยาวเกิน10.5-11นิ้วรู้สึกว่าจะใม่ได้นะครับอันนี้ไม่แน่ใจลองหาดูรีวิวเคสตัวนี้ดูครับ

Originally posted by ฮาเรลูย่า View Post
              เข้าคลับด้วยครับ

มี Themaltake LanBox กับ Armor+ Full Tower อะ

เดี่ยวเปลื่ยนภายใน แล้วจะถ่ายรูปมาโชว์อะ

Originally posted by harryoop View Post
              มี Speedoตัวนึงครับ

ว่างๆ จะเอามาให้ชมครับผม

Comment

• มีใครใช้ rampage ll gene บ้างอะ

มันมีปัญหาอะไรบ้างหรือป่าว

ราคาผมไม่สนใจ อิอิ

Comment

• รักทุกคนครับ 55

Comment

• ดันตอนเช้าจ้าา

Comment

• รออีกหน่อย โรงลิเกใกล้เสร้จแล้ว ขอลงทะเบียนเข้าชมรม TT ก่อน

Comment

• อ่า ตามมาเอาใจช่วยครับ จองตั๋วดูลิเกไว้ก่อน
                        ส่วนผมอีกประมาณครึ่งเดือนค่อยค่อยเปิดตัวใหม่

Comment

• อิอิ

Comment

• เย็นนี้ +mx ที่สั่งมาแล้วครับ
                            เดี๋ยวไปดูของจริงก่อน
                            ถ้าเล็กไป ก็คง เล่นตัว+ ไปเลย

Comment

• TT ARMOR เดิมๆๆ ยังไม่ได้แต่งคับ ใช้ซิ้งเดิมไปก่อน V8,T120
                              ใช้ไม่ได้ติดพัดลมข้าง 2 ตัวเลย ถ้าเสร็จจะมาอัพเดทอีกทีคับ

Last edited by artm5; 4 Jun 2009, 23:18:02.

Comment

• Tt I Love Youuu

Comment

Working...
                                X