Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมนั่งดูonce upon a timeอยู่ครับ ไปถึงซีซั่น4ละ

เป็นเรื่องที่ใช้flashback อย่างเนียนๆ อยากเพิ่มตัวละครอะไรก็ย้อนกลับไป อยากเล่าเรื่องก็ย้อนกลับไป ทำได้ดี

ไม่เหมือน arrow เล่าย้อนพระเอกดูเก่งแบบ พลัง100 พอเล่ามาปัจจุบันพลังเหลือ 20

Comment

• arrow ผมดูไปเริ่มเบื่อเหมือนกัน ซีซั่นแรกดีนะออกแนวโหดดีมีดราม่า หลังๆ ดูแล้วไม่ค่อยบีบคั้นเลยเลิกดูเลยครับ

Comment

• อ้อ pete dragon ดีตรงครีเอทมังกรตัวเขียวขนฟูครับ ไม่ใช่แบบเกล็ด ซึ่งตรงกับหลักฐานที่มีว่าไดโนเสาร์อาจเป็นสัตว์มีขน

Comment

• ใช่ครับไดโนเสาร์น่าจะมี
          แต่มังกรหน้าเหมือนหมาในเรื่อง neverending storyเลย

ส่วนarrow ผมทนดูถึงss4 ก็ทนความมั่ว+ออกทะเลไม่ไหวเลยเลิกดูไป

Comment

• 555 ดูกันแต่เรื่องที่ผมไม่ได้ดูทั้งนั้นเลย อิอิ

Comment

• ในที่สุดก็มาจนได้ 24 legacy แต่ภาคนี้ไม่ใ่ แจ๊คบาวเอ่อ มาได้สองเอพแล้วครับ เพื่อใครเป็นแฟนแจ๊ค รีบมาดูเร็ว อิอิ

Comment

• กระทู้นี้คุณหนุ่ม ผมไม่เคยเห็นใครโมหูขายขนาดทำเองเกือบทุกชิ้นแบบนี้นะครับ ขนาดคอยล์ยังพันเอง ส่วนใหญ่เจอแต่โมสายเปลี่ยนตะกั่ว ดูแล้วได้ความรู้น่าสนใจดีครับ

https://forum.munkonggadget.com/detail.php?id=221165

Comment

• ดูน่าสนใจดีครับพี่แต่ไม่รู้ว่าเสียงดีไหม 555

Comment

• พรุ่งนี้สิบโมงเช้าผมรอโหลด TWD เลย รอมาสองเดือนกว่า มันส์แน่นว

Comment

• TWD ผมพึ่งตามดูอยู่เนี่ย ดีเลยครับจะได้ดูต่อเนื่องไปเลย

Comment

• อ้างงง เพิ่งดูตอนใหม่ตะกี้ สนุกดีครับ

Comment

• 24 legacy ก็สนุกดูได้เรื่อยๆ

Comment

• ดัน

Comment

• ดัน

Comment

• ดัน

Comment

Working...
                                X