Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คืนนี้เสนอแนวดราม่า people like us ไม่เคยดูเลย

คือตัวบอร์ดใหม่มันลองรับแทบเลทและสมา์ทโฟนครับ ยังไงก็เปลี่ยนไปของใหม่ 100% แน่ๆ แต่พอลองเอามาใช้แล้วมันพบปัญหา
    ของไม่เคยลองเอามาใช้ช่วงแรกย่อมมีปัญหาแน่ๆ แต่คงเป็นปัญหาใหญ่ที่ใช้ไปแก้ไปไม่ได้เลยต้อเอาตัวเก่ากลับมาใช้ไปก่อนระหว่างที่แก้
    ทุกวันนี้คนใช้คอมน้อยลงมากและจะน้อยลงไปเรื่อยๆ เว็บที่มีกำลังย่อมต้องเปลี่ยนระบบให้เข้ากับการเปลี่ยนแปลงของคนส่วนมากแน่นอน

Comment

เย้ กลับมาแล้วครับ ยังดีมีบอร์ดเก่าให้เราได้คุยกันก่อน 555

jobs ล่าสุดนี่ผมดูแล้วซึ้งน้ำตาแตกเลยครับ ช่วงท้ายเรื่องนะ แต่งได้ดี คนแสดงหน้าตาไม่ต้องเหมือนมาก แต่บทบาทอินเลยครับ

ว่าแต่ทำไม ทั้งลูกเมีย เพื่อน ศัตรู ต้องมาดักเจอจ๊อบกันช่วงงานเปิดตัวด้วยครับ คนยิ่งวุ่นๆ อยู่

Comment

งี้ผมรอดูจ๊อบใหม่เลย อิอิ รอลงเว็บเช่นเคย

Comment

Tapatalkอัพใหม่ เข้าได้แล้วแฮะ หรือเวปoczอัพเดตด้วยพอดีก็ไม่รู้

Comment

บอร์ดใหม่เข้าได้หล่ะครับ เด่วผมจะไปเปิดกระทู้ใหม่หล่ะ ได้กระทู้ใหม่จะส่งลิ้งให้ครับ

Comment

คืนนี้ ภ.แอนิเมชัน ?เดอะครู้ดส์ มนุษย์ถ้ำผจญภัย? (THE CROODS)
              แต่ตอนนี้คงไม่มีข่าวใหนจะแรงเท่าก่อการร้ายในฝรั่งเศษและปฎิวัติในตุรกรี

Comment

วันนี้ก็มีข่าว มีผู้อพยพไล่ฟันผู้คนในรถไฟเยอรมัน

ตั้งแต่ GOT หมด ช่วงนี้ไม่ค่อยมีไรดูเลยนะครับ

Comment

รออีกสองเดือนครับ เด่ว prison break และอีก สองเดือนครึ่งก็ TWD ก็มาหล่ะ
                  ช่วงนี้สถานะการณ์โลกเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆเลย

Comment

TWD ผมยังดูถึงss4เอง

Comment

• งั้นเน็ทรีบดูเลย อิอิ มีเวลาอีกตั้งสองเดือนครึ่ง

Comment

• ขอตัวไปเท่วภูเก็ตก่อนนะครับ กลับวันอังคาร

Comment

• GOT ออกข่าวล่ะ จบที่ ss8 นี่เอง แต่บางที 8 ปีก็น่าจะพอแล้วมั้งครับ

Comment

• ใช่ครับจบ S8
                            และ s7 จะมี 7 ตอน
                            ส่วน S8 จะมี 6 ตอน

เพิ่งกลับมาถึงกทม ตะกี้เองครับ อิอิ

Comment

• วันนี้ไปซื้อมือถือใหม่ สรุปจัดไปงบห้าพัน เอามาใช้เพลินๆ ได้เลโนโว เคห้ามา ใช้ดีทีเด่วกับเงินห้าพันบาท
                              ขาดไปอย่างคือหน้าจอใหม่ไปหน่อย อยากได้สักสี่นิ้วครึ่ง แต่ทุกวันนี้หาจอขนาดเล็กยากมากๆ

Comment

• 4.5 นิ้วคงไม่มีละครับ ถ้า spec ดีๆหน่อย

Comment

Working...
                                X