Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอนดรอยนี่หาแบไม่มีเลยครับ คงต้องไปซื้อไอโนแทน อิอิ

Comment

• ผมเปลี่ยนมาใช้ iphone SE จอ 4 นิ้ว ก็เหมาะมือดีครับ แต่ก็ซื้อแอนดรอยจอ 5.5 นิ้ว อีกตัวอีกเบอร์เลยไม่มีปัญหาจอเล็กครับ

Comment

• ถถถถ ไม่ลำากเหรอครับ พกทีสองเครื่องเลย

Comment

• พี่หมูบินสมัคร iflix ไปแล้ว เค้ามีส่วนลดอะไรล่อให้เพื่อนไปสมัครบ้างไหมครับ 555

Comment

• ผมมีกระเป๋าสะพายเล็กๆ ใส่พวก Gadget ครับ เดี๋ยวนี้พวกวัยรุ่นเขาก็พกกันนะครับ ไปสยาม อะไรงี้

เน็ท ผมดูแล้วยังไม่มีโปรไรเลยช่วงนี้ มีแต่ทดลองใช้ฟรี 30 วัน ของผมสมัครรายปีไป 1000 แถม 1 ปี ยาวเลยครับ

ช่วงนี้ดูซีรี่ย์ american horror story ชอบแนวสยอง หุหุ

Comment

• เห็นมีเขียนว่าใส่ code ได้เผื่อเค้าจะแจกให้ลูกค้าเก่า 555

ไว้ผมรอ pro เดียวกันแล้วสมัครมั่ง (จริงๆปีละ1000ก็ถูกมากละ)

Comment

• ผมไม่มีเวลาดูมาก เลยดูได้แค่ปัจุจบันที่่ฉายใหม่ๆตามเมกา โหลดเอาใน eztv ตามหลังอเมริกาเลย
                เมื่อคืนดูหนังรามานุจัน คือคนเกิดมาเป็นอัจฉริยะมันเกิดมาพร้อมกับความอัจฉริยะจริงๆ เลยช้ามไปดูทฤษฏีสตริง โว้ว แนวคิดหลุดโลกกกกกกกกไปเลย
                สนุกมากๆ

Comment

• เซ็งเลย ตอนแรกนึกว่า prison break จะฉายเดือนหน้า แต่ตอนนี้ fox บอกแค่ว่าฉายปีหน้าแต่ไม่รู้เดือนใหน เฮ้อ
                  ตอนนี้ก็รอ TWD เดือนตุลาอย่างเดียวเลย

Comment

• prison break ท่าจะปรับบทมั้งครับ เลยเลื่อน

Comment

• หรือว่าผมมั่ววันฉายว่าฉายเดือนนี้หว่า 555 รอต่อไปครับ ยังไงก็ไม่พลาด

Comment

• Ramanujan น่าจะสนุก ได้คะแนน IMDB 7.1 แน่ะ เดี๋ยวลองไปหาดูมั่ง

ช่วงนี้ไม่ค่อยรายงานบิ๊กซีนีม่าเลย เพราะไม่ค่อยได้ตามดูครับ มีหนังในสต็อกเยอะเหลือเกิน ทั้งซี่รี่ย์จีน ซี่รี่ย์ฝรั่ง จอเงินอีก ต้องไปอุดหนุนหนังในโรงเมเจอร์นนท์ใกล้บ้านอีก

Comment

• 555พี่หมูบินคิวแน่นมากๆครับ แต่หนังก็มีให้ดูเยอะจริงๆแหล่ะครับ ผมนี่ไม่ได้ไปดูโรงหนังหลายปีมากหละ

Comment

• Originally posted by mukata View Post
                            Ramanujan น่าจะสนุก ได้คะแนน IMDB 7.1 แน่ะ เดี๋ยวลองไปหาดูมั่ง

ช่วงนี้ไม่ค่อยรายงานบิ๊กซีนีม่าเลย เพราะไม่ค่อยได้ตามดูครับ มีหนังในสต็อกเยอะเหลือเกิน ทั้งซี่รี่ย์จีน ซี่รี่ย์ฝรั่ง จอเงินอีก ต้องไปอุดหนุนหนังในโรงเมเจอร์นนท์ใกล้บ้านอีก

ผมดูแล้วครับ หนังokนะถ้าคนเข้าใจคนิต(แต่ผมไม่เข้าใจ)

เนื้อเรื่องดี แต่ผู้กำกับก็เรียงเรื่องไม่ค่อยดี ความอินไม่ค่อยมี

Comment

• หนังเข้าใจไม่ยากนะครับสำหรับเด็กมปลายที่เรียนคณิต แต่ถ้เรียนสายศิลป์อาจจะงงบ้าง
                              อย่างอินเตอสเตลล่านี่ ต้องเข้าใจฟิสิกห์แบบเยอะมาก ทั้งสัมทภาพทั่วไปและทฤษฏีสตริงของโลกหลายมิติ และการส่งผ่านแรงโน้มถ่วงข้ามมิติ หนังเรื่องนี้เขียนบทโดยอ้างอิงทฤษฏีสตริงเป็นหลักเลยครับ
                              เนื้อเรื่องไม่ได้เขียนมั่วๆเลยนะคืออ้างอืงทฤษฏีสตริงได้ดีมากๆและทำได้สนุกมาก แต่คนที่ไม่เข้าใจก็ใช้จิตนการตามให้ทันได้ถึงจะไม่รู้เรื่องทฤษฏีสตริงเลย
                              ผมนี่เฝ้ารอหนังสงครามโลกครั้งในอดีตของโนแลนเลย แกทำหนังดีขริงๆ
                              มาอีกหล่ะ รอบนี้บอร์ดปิดวันที่ 12 นะครับ อิอิ

Comment

• หนังเข้าใจไม่ยากครับ แต่อธิบายไม่ดีจนเราไม่อินว่า รามานูจันเก่งยังไง ผมเลยว่าผู้กำกับทำตรงนี้ได้ไม่ดี

จะมีข้อดีก็ถ่ายภาพสวยหลายๆช็อตเลย

แบบอินเตอร์นี่ตามที่คุณหนุ่มว่าใช้จินตนาการเข้าช่วยได้ หนังดูรู้เรื่อง

Comment

Working...
                                X