Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย เครื่องฉีดน้ำฟัน water flosser

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

5555 เน็ทกะพี่หมูบินพักผ่อนบ้างครับ
    วันนี้ดู GOT เป็นตอนที่สนุกมากๆ ผมชอบตอนนี้ที่สุดเท่าที่ได้ดูมาเลยนะ ตอนหน้าก็จบหล่ะ รออีกนานเลย

Comment

ตอน9นี่สนุกจริงๆครับ มีทุกอย่างเลย

ปล.บักจอนก็ยังมีสกิลพระเอกเหมือนเดิม โดนเหยียบก็ไม่ตาย

Comment

ถาบักจอนตายจะสนุกกว่านี้อีกครับ 555
        ต้นเดือนหน้า ocz จะเปลี่ยนปใช้บอร์ดใหม่แล้ว กระทู้เก่าจะใช้ไม่ได้ ยังไงเดียวเจอกันที่กระทู้ใหม่ต้นเดือนหน้านะครับ
        อุตส่าขึ้นหน้าแรกกูเกิ้ลแล้วเชียวต้องมาทำใหม่อีก เซ็งมาก

Comment

OCZ ปรับปรุงใหม่ แต่ปกติก็เห็นเขาปรับปรุงอยู่ทุกวัน ช่วง5 ทุ่มเที่ยงคืนนี่ครับ ครั้งนี้คงปรับใหญ่จริงๆ

ช่วงนี้คนเล่นมือถือเสียงดี แบบมี DAC + AMP กันเยอะ ตอนแรกว่าจะตามกระแส ไปมาคิดว่าซื้อ DAC AMP แยกไปเลยดีกว่าเห็น FiiO มีทำอยู่ ตัวเดียวจบ อิอิ

Comment

ลองไปสองตัวละครับ meizu pro5

Lenovo vibe x3 เสียงถ้าฟังกับplayer เสียงอิ่มกว่าจริงๆครับ

Comment

dac-amp ในตัวมือถือ ถ้าราคาไม่เกินแปดพันก็น่าเล่นนะครับ แต่ซื้อฟิโอ เคยซื้อมาใช้ตัวละห้าพัน ผมว่าเสียงมันแย่อ่ะ ทนฟังไม่ไหวบอกตามตรง
              จบลงไปแล้วสำหรับ GOT S6 โหดกิงๆครับ อิอิ รอเมษาปีหน้า ซีซั้นหน้าคงได้ออกรบกับทัพthe deads สักที มาดูกันว่า จอนจะรับมือยังไง

Comment

FiiO แย่ขนาดนั้นเลยเหรอครับคุณหนุ่ม ขนาดเฉพาะทางนะเนี่ย งั้นผมไปเล่น DAC AMP ยี่ห้ออื่นดีกว่า ราคาขอ 6-7พันนี่ละครับ

GOT มันส์จริงๆ ครับ จบได้ด้วยความแข็งแกร่งของแต่ละตระกูล สู้กันมันส์ต่อไปแน่ๆ ครับ ss หน้า

Comment

ผมก็ไม่ได้ลองตอนซื้อนะครับ สั่งทางปณ ชื่อรุ่นเหมื่อนภูเขาอะไรสักอย่างเนี้ยแหล่ะครับ ลืมไปแล้ว ผมว่ารุ่นอื่นๆเขาน่าจะโอเคมั้งครับ ไม่งั้นไม่เติบโตมาจนถึงวันนี้
                  ก่อนซื้อไปลองหลายๆตัวที่ร้านดูครับพี่หมูบินจะได้ถูกใจ
                  จะเดือนเจ็ดหล่ะ รออีกสองสามเดือน prison break ก็จะมาหล่ะ อิอิ
                  got หวังว่า ss หน้าจะมันส์เพราะยกทัพกันหลายฝ่ายเลย ss นี่มาสนุกแค่ตอนสองเอพสุดท้าย

Comment

คืนนี้ บิ๊กซีนีม่า

บราเทอร์...เจ็บเกินธรรมดา (BROTHERS) สงสัยแนวดราม่าไม่เคยดูเลยครับ

Comment

555 หนังไรไม่เคยได้ยินมาก่อน ผมเพิ่งได้ดู GOT s1 and s2 ถึงว่าทำไมผมงงและลืมชื่อตัวละครแต่ละตัวแถมไม่อินและไม่เข้าใจเหตุจูงใจของตัวละครแต่ละตัว เพราะผมไม่ได้ดูสองซีซั่นแรกนี่เอง
                      ตอนนี้เข้าใจหล่ะ ยิ่งตอนจบ S6 นี่รู้เลยว่าจอนสโนว์น่ามีสายเลือดทราแกเรี่ยน เพราะแม่ของจอนบอกให้เน็ดสตรากปกป้องจอนอย่าให้โรเบริตรู้ เพราะโรเบริตจะฆ่าทราแกเรี่ยนทุกคน
                      คือถ้าดูข้ามๆมันจะมึนจะงงแบบที่ผมเป็นมาตลอดนี่เอง 555

Comment

เรื่องdacนี่อาจจะอยู่ที่แนวเสียงด้วยมั้งครับ ไปลองก่อนน่าจะดีกว่า เอาเพลงลงเมมไป กับเอาหูฟังไปเอง

หนังผมพึ่งนั่งดู jobs เวอชั่นหลังนี่แจ่มกว่าอันเดิมเยอะเลยแฮะ

ปล.เดี๋ยวต้องย้ายกระทู้แล้วอะสิเนี่ย

Comment

test

Comment

กลับมาอันเก่าแต่ผมเข้าผ่าน tapatalk ไม่ได้อะ

Comment

บอร์ดใหม่เข้าไม่ได้อ่ะ มันบอกให้โหลดอะไรก็ไม่รู้ ผมว่าระบบยังมีปัญหา เขาเลยยังให้เราใช้บอร์ดเก่าไปก่อนตอนนี้

Comment

ท่าจะใช้อันเก่านี่ไปก่อนหละครับ คงอีกช่วงถึงเปลี่ยน ไม่ก็ไม่เปลี่ยนแล้วมั้ง

Comment

Working...
                                X