Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับสำหรับจังหวัดนครสวรรค์และสุพรรณบุรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมสุพรรณรออยู่ พรุ่งนี้เจอกันครับ

Comment

พรุ่งนี้ใครเป็นเจ้าบ้านเป็นเจ้ามือให้ด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by dr_potae View Post
        พรุ่งนี้ใครเป็นเจ้าบ้านเป็นเจ้ามือให้ด้วยนะครับ
        ฝากทีมงานเลี้ยงเลยครับ อุตส่าห์มาไกลถึงนี่แถมปิดจ็อบงวดนี้ด้วย ต้องฝากพี่ๆทีมงานเป็นเจ้ามทอครับถึงจะเหมาะสม

Comment

ฮึ....ท่าน ผมไปต่างจังหวัด ลืมไปสนิทเลย ปัดโธ่ววววว.... ผมคงต้องตามไป ลงทะเบียนที่ กทม แล้วล่ะครับ บุญมีแต่กรรมบัง จริงๆ

ขอโทษด้วยนะครับ เตรียมเอกสารไว้หมดแล้ว เมื่อกี้เพิ่งเห็นนึกขึ้นได้ เมื่อวานออกไปข้างนอกทั้งวันเลย

เซง.....
          เดี๋ยวตามไปลงทะเบียน ที่ กทม ละกันครับ

Comment

Originally posted by devil23 View Post
            ฮึ....ท่าน ผมไปต่างจังหวัด ลืมไปสนิทเลย ปัดโธ่ววววว.... ผมคงต้องตามไป ลงทะเบียนที่ กทม แล้วล่ะครับ บุญมีแต่กรรมบัง จริงๆ

ขอโทษด้วยนะครับ เตรียมเอกสารไว้หมดแล้ว เมื่อกี้เพิ่งเห็นนึกขึ้นได้ เมื่อวานออกไปข้างนอกทั้งวันเลย

เซง.....
            เดี๋ยวตามไปลงทะเบียน ที่ กทม ละกันครับ
            มาสุพรรณวันนี้ก้ได้นี่ เผื่อผมไปทันจะไปสุพรรณให้ได้ ตอนนี้ยังไม่แน่

Comment

จังหวัดสุพรรณบุรีพร้อมลงทะเบียนแล้วนะคับ

Comment

รีบมากันครับ พี่ๆทีมงานรออยู่ครับ ^ ^

Sent from my vivo V3Max using Tapatalk

Comment

กำลังไปครับ

Comment

รถเยอะขับรถระวังกันด้วยนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

เขียวแล้วครับดูหล่อขึ้นเยอะเลย ขอบคุณพี่ๆทีมงานที่อุตส่าห์มากันนะครับ ไม่คิดว่าจะมีทำหัวเขียวในจังหวัดตัวเองเลย ผมก็คนสุพรรณแต่หาทีมงานไม่เจอโทรถามหลายรอบแน่ะ 555

Comment

ลงทะเบียนเรียบร้อย ขอบคุณมากครับ ^-^

Comment

ขอขอบคุณทีมงานมากๆครับ

Comment

Working...
                            X