Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับสำหรับจังหวัดนครสวรรค์และสุพรรณบุรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม pm ติดต่อแอดมินไปแล้วครับสุพรรณ 10 คนแล้ว(รวมผม) น่าจะได้ทำนะ

Comment

สุพันด้วยคนครับ

Comment

ล่าสุดพี่ทีมงานเอาเฃขบัญชีมาให้แล้วครับพร้อมยืนยันว่าไม่ยกเลิกแน่นอนครับสำหรับสุพรรณ ผมเพิ่งโอนไปเมื่อครู่นี้เอง จะได้มีชื่อเขียวกับเขาสักทีอยู่มาตก 9 ปี...

Comment

จองหนึ่งที่คับ

Comment

นครสวรรค์ 9 คนแล้วครับ อีกคนเดียวก็น่าจะทำได้แล้วครับ สู้ๆ จะได้ขายของแบบ ถูกกฏ ซักที คนซื้อก็สบายใจ

Comment

Originally posted by devil23 View Post
              นครสวรรค์ 9 คนแล้วครับ อีกคนเดียวก็น่าจะทำได้แล้วครับ สู้ๆ จะได้ขายของแบบ ถูกกฏ ซักที คนซื้อก็สบายใจ
              ผมพึ่งโอนไปเมื่อสัก ครึ่งชั่วโมง เดี๋ยวคง อัพเดทท่าน ^_^

Comment

ยินดีกับชาวนครสวรรค์ด้วยครับ สุพรรณผมนี่เหมือนคาบเส้นกันไป

Comment

ผมลงทะเบียนที่นครสวรรค์ครับ

Comment

โอนเรียบร้อยคับผม วันเสาร์หยุดงานพอดี จะได้หัวเขียวกับคนอื่นเขาสักที

Comment

เกิดพลาดไม่ได้ไป ติดธะูระจริงๆ จะได้เงินคืนไหม

Comment

Originally posted by dennarok69 View Post
                        เกิดพลาดไม่ได้ไป ติดธะูระจริงๆ จะได้เงินคืนไหม
                        ถ้าท่านไม่ได้ลงทะเบียน เนื่องจากผมยกเลิก ถือว่าเป็นความผิดผม ผมโอนคืนให้คับ แต่ถ้าท่านเกิดติดธุระมาไม่ได้เอง และบัตรได้ทำไปแล้ว อันนี้ผมโอนคืนให้ไม่ได้จริงๆคับ

หรือท่านแจ้งยกเลิกผมก่อนวันเดินทางซัก 3 วัน บัตรผมยังไม่ได้ไปทำ อันนี้ผมก็ยังคืนให้ได้คับ แต่ไม่เป็นไร ผมให้ท่านเป็นกรณีพิเศษละกันคับ ท่าน PM เลขที่บัญชีมาคับ เดี๋ยวผมโอนคืนให้ ภายในวันนี้นะคับ เพราะพรุ่งนี้ผมต้องส่งชื่อรายท่านที่เพิ่งโอนเงินมาทำบัตร เพราะมะรืนผมต้องเดินทางแล้วคับ

Comment

Originally posted by dennarok69 View Post
                          โอนคืนเรียบร้อยแล้วนะคับ

Comment

สุพรรณเท่าไรแล้วครับ

Comment

Originally posted by dr_potae View Post
                              สุพรรณเท่าไรแล้วครับ
                              ไม่ได้ยกเลิกคับ

Comment

ต้องขอโทษแทนชาวสุพรรณด้วยนะครับ วันนั้นติดธุระไม่ได้ไป ผมก็เตรียมเอกสารไว้หมดแล้ว นานๆจะมาจังหวัดใกล้ซักทีก็ดันฟาล์วอีก
                                คนคงพอแล้ว ไม่ได้ยกเลิกนะครับ

Comment

Working...
                                X