Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับสำหรับจังหวัดนครสวรรค์และสุพรรณบุรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัดไป เดี้ยวสิ้นเดือนดูอีกทีน่าจะครบนะ หาเอกสารแปป

Comment

Originally posted by champ24477 View Post
      จัดไป เดี้ยวสิ้นเดือนดูอีกทีน่าจะครบนะ หาเอกสารแปป
      เกณฑ์คนมาได้ไหมครับผม 55+ อยากทำนะครับแต่ไม่รู้ถ้าครบสัก 10คนคาบๆโควต้าทีมงานเข้าโอเคไหม เพราะเงียบๆแบบนี้ผมว่ารวมๆกันไม่น่าจะถึง 20 แน่ๆเลย

Comment

ผมโอนไปแล้วครับ กลัวว่าดูเชิงมากไปจะไม่มีคนสมัคร เลยเปิดก่อนเลยครับ
        (สุพรรณบุรี)

Comment

ผมก็คนนครสวรรค์คับ ซื้อก็บ่อย ขายก็บ่อย เสียดายจิงวันเสาร์ผมยังต้องทำงาน ถ้ามาวันอาทิตย์จะไปลงทะเบียนที่หน้างานเลย

Comment

สุพรรณใครจะทำก็โอนเลยนะครับ ไม่ต้องลังเล จะได้รู้ยอด

Comment

ผมอยู่ขอนแก่น ผมไปลงที่ นครสวรรค์ ได้มั้ยคครับ
              ปล.วันที่มาลงทะเบียนขอนแก่น ลืมสนิท

Comment

Originally posted by gunsha191 View Post
                ผมอยู่ขอนแก่น ผมไปลงที่ นครสวรรค์ ได้มั้ยคครับ
                ปล.วันที่มาลงทะเบียนขอนแก่น ลืมสนิท
                ได้คับท่าน ไกล้ที่ใหน ไปที่นั่นได้เลยคับ แต่เดือนหน้า น่าจะมีไปภาคอีสาน แต่เป็นอีสานตอนกลางประมาณร้อยเอ็ดคับ อาจจะสะดวกมากกว่า

Comment

นครสวรรค์ สู้ๆ

Comment

ไปด้วยคนครับ @นครสวรรค์

Comment

Originally posted by OCZ View Post
                      ได้คับท่าน ไกล้ที่ใหน ไปที่นั่นได้เลยคับ แต่เดือนหน้า น่าจะมีไปภาคอีสาน แต่เป็นอีสานตอนกลางประมาณร้อยเอ็ดคับ อาจจะสะดวกมากกว่า
                      Ok รอดีกว่าครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

Originally posted by champ24477 View Post
                        สุพรรณใครจะทำก็โอนเลยนะครับ ไม่ต้องลังเล จะได้รู้ยอด
                        อยู่ชัยนาทอ่ะ เดี๋ยวไปด้วยได้ ใช่ไหม

Comment

Originally posted by dennarok69 View Post
                          อยู่ชัยนาทอ่ะ เดี๋ยวไปด้วยได้ ใช่ไหม
                          ได้คับ ไกล้จังหวัดใหน ไปจังหวัดนั้นได้เลยคับ

Comment

ชัยนาทอยู่ตรงกลางพอดีระหว่างสุพรรณกับนครสวรรค์พอดี ถ้าคนน้อยไปรวมชัยนาทเลยไหม คนละครึ่งทาง 555

Comment

Originally posted by tlmnuy View Post
                              ชัยนาทอยู่ตรงกลางพอดีระหว่างสุพรรณกับนครสวรรค์พอดี ถ้าคนน้อยไปรวมชัยนาทเลยไหม คนละครึ่งทาง 555
                              มันจาดีเหรอคับ ^^

Comment

Originally posted by OCZ View Post
                                มันจาดีเหรอคับ ^^
                                เข้าท่าดี

Comment

Working...
                                X