Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ Verify Member แล้วหาย +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Over20 ลงทะเบียนที่หนองคายครับ รบกวนด้วยครับ

Comment

• สัญลักษณ์ Verified ผมไม่ขึ้น ตอนแรกก็คิดว่าเป็นที่ Browser รบกวนด้วยครับบ

Comment

• สวัสดีครับของผมแจ้งหายครับ.ของผมลงทะเบียนที่เชียงใหม่ บิ๊กซีครับ นานแล้วครับผม.

Comment

• สัญลักษณ์ Verified ผมไม่ขึ้นเช่นกันครับ บัตร Verified ยังอยู่ครับ ท่านผู้ดูแลระบบช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

Comment

• bawkung ครับ รบกวนด้วยครับผม
            Last edited by bawkung; 6 Aug 2022, 00:04:22.

Comment

• สถานะ Verify ของผมหายครับ พอดีพึ่งเห็นช่วงก่อนผมไม่ได้เช้าเว็บครับ ฝากด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• หายครับ

Comment

• ของผมหายครับ

Comment

• เคยVerify ไว้เมื่อบอร์ดเก่า ตอนนี้สถานะ Verify ของผมหายครับ

Comment

• ของผม verify member หายเหมือนกันครับ

Comment

• Verify ในบอร์ดเก่า ยกเลิกไปแล้ว รอเปิดรับสมัครใหม่นะครับ

Comment

• สถานะ Verify Member หายเหมือนกันครับ

Comment

• Verified Member หาย

Comment

• เช็คได้อย่างไรครับ

Comment

• ของผมแจ้งสัญลักษณ์ verify member ไม่ขึ้นครับ

Comment

Working...
                                X