Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ Verify Member แล้วหาย +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by oamkrub View Post
    ของผมแจ้งสัญลักษณ์ verify member ไม่ขึ้นครับ
    มาแล้วนะครับ

Comment

• หัวเขียวหายครับไม่ได้เข้าบอร์ดมานานมากครับ ฝากเช็คให้ด้วยครับ อวตาลเดิมก็หาย

Comment

• ของผมหายครับ

Comment

• Originally posted by adofking View Post
          ของผมหายครับ
          มาแล้วนะครับ

Comment

• Originally posted by Sn0w_Man View Post
            หัวเขียวหายครับไม่ได้เข้าบอร์ดมานานมากครับ ฝากเช็คให้ด้วยครับ อวตาลเดิมก็หาย
            Verify ในบอร์ดเก่า ยกเลิกไปแล้ว รอเปิดรับสมัครใหม่นะครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามานาน สงสัยจะหายเช่นกันครับ

Comment

• Originally posted by aeywin View Post
                ไม่ได้เข้ามานาน สงสัยจะหายเช่นกันครับ
                มาแล้วครับ

Comment

• User: Getready2day

เคยเป็น Verifield member นานมากๆแล้ว น่าจะ 10ปี+ และ ปัจจุบันสถานะหายเช่นกันครับ ฝาก Admin รบกวนตรวจสอบดูให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by getready2day View Post
                    User: Getready2day

เคยเป็น Verifield member นานมากๆแล้ว น่าจะ 10ปี+ และ ปัจจุบันสถานะหายเช่นกันครับ ฝาก Admin รบกวนตรวจสอบดูให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
                    ถ้ารุ่นเก่า ต้องรอทำใหม่ครับ

Comment

• ของผมมันหายไหมครับ มันไม่เห็นขึ้น verify เลย

Comment

• แต่บัตรผมยังอยู่นะครับ

Comment

• Originally posted by AongSoil View Post
                          ของผมมันหายไหมครับ มันไม่เห็นขึ้น verify เลย

ก็ยังเห็นสถานะยืนยันตนอยู่นะครับ

Comment

• Originally posted by chienthegooners View Post

ก็ยังเห็นสถานะยืนยันตนอยู่นะครับ
                            เห็นแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• Comment

• Comment

Working...
                                X